::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: 123....xyz....công dân Toán 1 @.ams

hôm nay dự giờ có thấy tui lên bảng ko làm dc bài phải hỏi cái Linh ko?
hix
thầy này dạy có hay ko mà thấy cả lớp mình cứ trố mắt ra thế???
huhu

hôm nào lớp Văn duyệt văn nghệ có lẽ anh em mình phải giúp các bạn ý thui
ko các bạn ý ko được duyệt thì lại đổ lỗi cho anh em mình

Vũ Minh Tân đã viết:
Phạm Hoàng Long đã viết:
Sau này khi lớp Văn -Toán kết tình bạn bè tớ đề nghị chiếu cố cho bạn Nam và Tân kết tình "anh-em".
Chị em chứ?
Nói thế mà cũng nói được.

nè bạn Tân muốn gây sự à
tui đã ko trêu bạn thì thui cớ sao bạn lại đá đểu tui
đúng là cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng

dù sao cũng cảm ơn bạn Tân, nhờ bạn và mấy cái mồm của bạn mà box lớp tui mỗi ngày tăng lên đến 2 trang

thôi mà các bạn , sao cứ cãi nhau hoài thê? :(

Oài !! lâu ko lên đây mà chiến tranh xảy ra căng thăng wa!!!!Yêu cầu việc giao lưu mau chóng được thực hiện trước TẾT nha(vì thời gian này cả 2 bên đều wa lại dễ dàng==> chuyện văn nghệ ma`)Ok nha!!
@ Tân: yêu cầu cô này ăn nói nhẹ nhàng 1 chút nha, nên giữ hòa khí chung chứ!!OK
@Nam: bạn N cũng thế nha!!!Dừng nên bức xúc như vậy chứ, đừg vì chuyện cá nhân mà làm hỏng viẹc của cả tập thể chứ!!!thế nha!! có j` hôm này cứ wa lớp văn (* hoặc Toán ) có j` bàn tiếp nhé!!!

trước hết xin thông báo với các bạn lớp toán là con Tân nhà tớ(con gái tớ )sắp lấy chồng vì vậy thỉnh thoảng hơi nóng=>thông cảm nha!.Có boy nào muốn thay đổi tình hình(tức là làm con rể tớ)thì nhanh nhẹn lên!!!!

hừm vụ giao lưu cho tớ gặp mặt bạn Nhung(lớp trưởng ) coi đã
sếp lớp tớ đồng ý rùi(culi mà) nhg chưa thấy monitor của lớp Văn lên tiếng:)

Ai' cha` cha` hóa ra là vật=> thảm nào con Tân này hư thế ko chịu thông báo j` cả nhé!!!

cảm ơn các bạn Toán đã cho mượn chổi để trực nhật (đc chưa hả bạn Trang) :D

Xin lỗi lớp toán vì ko đem trả chổi vì thằng đoọc VIệt Anh đem chỗi cho 12p1 mượn :D

ê, lớp tin không trả chổi bắt đền gấp "tối thiểu là hai còn tối đa là n lần, với n đủ lớn" (hehe, đúng những gì thầy Khải dạy). Tui chắc chắn là lớp Tin không trả được vì chị tui là monitor lớp 12P1, bà í mượn gì là cái đó một đi không trở lại ngay --> lớp cũng y như thía!

Nguyễn Hoài Nam đã viết:
mà bạn Tân bảo tui điếc ko sợ súng là nhầm rùi
tui sợ chết lém, chẳng qua chưa thấy súng ống của các bạn lớp Văn nên mới ăn nói mạnh mồm vậy thui
hehehe, bạn Tân thông minh có hiểu ý nghĩa câu nói này của anh tui không?

Phạm Hoàng Long đã viết:
Ko phải là tớ ko nhớ đến bạn Phương mà là tại bạn Tân bạn ý bảo tớ phải đến nên vào cái phải bảo bạn ý chứ..
Anh ui, viết câu như thía ai mà luận cho nổi, các bạn lớp Văn học giỏi văn lại cười cho thì sao?
Phạm Hoàng Long đã viết:
Nói chung buổi gặp mặt hôm qua cũng khá thành công .Nhưng hình như các bạn lớp văn cần gặp lớp trưởng hay bí thư, mình "thấp cổ bé họng" nên chả nói được câu nào.
Ô kìa, sao lại thế, mọi ngày ở lớp anh ăn nói mạnh mồm lắm cơ mà, sao đúng lúc gặp việc thì lại không phát huy được thế. Anh mà không đại diện cho lớp thì vụ giao lưu phá sản từ trong trứng nước bởi anh xem bộ máy lãnh đạo của lớp mình: bác Dục lớp trưởng thì cho qua, để bạn Nam bí thư đi nói chuyện rồi chẳng khác gì vụ tham quan đầu năm đâu. Thui, em (chắc là cả Nam nữa) ủng hộ anh nhiệt liệt về mặt...tinh thần, cố lên, nhé!

mà bạn Tân bảo tui điếc ko sợ súng là nhầm rùi
tui sợ chết lém, chẳng qua chưa thấy súng ống của các bạn lớp Văn nên mới ăn nói mạnh mồm vậy thui
thằng này ăn nói vãi thâm , đụng đung vào nỗi đau ngàn kiếp của lớp VĂN :)):)):))

sao còn trẻ thía mà Tân đã nghĩ đến chuyện lập gia đình
mà ai lấy bạn Tân về mắc công lấy thêm 1 người nữa về để bật lại bạn Tân
chắc trên trái đất này hết con trai cũng ko đến lượt tui đâu, nhưng nói ra để bạn nào có ý định là con rể bạn Lan thì nên suy nghĩ kĩ lại đi,
với cả nuôi mấy cái mồm của bạn Tân tốn cơm lắm

hôm wa tui liệt Linh +Nam+Cảnh còi+U ....vào danh sách....lười lao động!!!
hừmm làm có 1 chốc 1 lát mà đã tót về[-x
như kí đây ở lại đến cuối h để...chỉ đạo chứ
hừmm:))

Nguyễn Hoài Nam đã viết:
chắc trên trái đất này hết con trai cũng ko đến lượt tui đâu, nhưng nói ra để bạn nào có ý định là con rể bạn Lan thì nên suy nghĩ kĩ lại đi,
ko phải nói j` đâu , đúng là bạn NAM điếc ko sợ súng, đã nói ngừng tranh luận rồi vậy mà vẫn còn muốn trọc ngoáy vô tổ kiến lửa==? đến pó tay luôn!!!

Ý kiến của bạn lớp Toán là muốn gặp lớp trưởng lớp VĂn chứ j`!!!! OK luôn , vậy hẹn tuần sau nhé ==> lớp Văn sẽ qua lớp T bàn tiếp!!!

Nguyễn Hoài Nam đã viết:
Chuyện riêng của người khác, khỏi xía vô.
Dẫu sao cũng cảm ơn bạn Nam đã quan tâm

Nguyễn Hương Lan đã viết:
trước hết xin thông báo với các bạn lớp toán là con Tân nhà tớ(con gái tớ )sắp lấy chồng vì vậy thỉnh thoảng hơi nóng=>thông cảm nha!.Có boy nào muốn thay đổi tình hình(tức là làm con rể tớ)thì nhanh nhẹn lên!!!!
Mẹ ơi!
nói gì thì nói rõ ràng ra luôn cho nó dzui nhá.
Với lại con gái mẹ lấy chồng khỏi cần tuyên bố rộng rãi thế.
Không thì chồng con chắc nó bị chặn đánh chít mất.
Mẹ phải thương con rể mẹ chứ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên