::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trúng gió à , trúng gió anh nào à ...
Đi cũng được nhưng mà hơi mệt , trời lạnh mà các chú lại còn Hồ Tây , gió thổi phát thì bay cả ....

Oái, hôm nay hát nhiều quá, khản hết cả giọng rồi đây này :(, mai chả biết có hát được không nữa :D

Sầu đong càng lắc càng đầy
Ba thu dọn lại một ngày dài ghê!

Thằng kia nhoi quá /:) câu lắm hỏng cả topic, lại nhạt phèo như 0508 thì thôi luôn :|
Hôm nay cả nhà đi chơi vui thế à? 8-|Tủi thân vật 8-| Chả có cảm giác gì cả T________T :-<
Tại sao lại ko đi chơi cái hồi mình còn ở nhà chứ :(( :(( :(( Cuối cùng mình là đứa bị out ra khỏi các hoạt động :-< Confer thì cũng ko tham gia được vì 11h kém 10' giờ VN mới tan học, chạy về nhà mất 20' nữa :| Hộc bơ cũng chả kịp :|
Mấy hôm nay ở đây lạnh quá, đêm qua -3, sáng nay chỉ có 3 :| Trúng gió T____T đau bụng bùn nôn cả đêm :| Toàn 1h, 2h mới ngủ T_____T Cuộc sống :-< Muốn enjoy mà chả có gì để enjoy :| Cố được tẹo nào hay tẹo ấy ^^
Chủ nhật này đành ăn với bọn Chinese :((
Tết ơi là Tết :(( Sao em ko có cảm giác gì thế này :(( Cái lành lạnh mà cũng ấm nồng của Tết đâu rồi :(( No feelings T_______T
Mai nghỉ Tết ở Ams rùi à? :-O Thế mai mọi người lùi confer lại đi, đợi em đi học về. Kẻo mà, ngày ngày đi học về, nhìn lên yahoo list, tuyệt nhiên ko một mống người onl :| Trừ thằng Peter b thỉnh thoảng thấy onl :|
------------------
Cáu thằng Dũng lắm nhé X( Câu thì câu ít thôi X( Chị mắng ko thèm viết bài mới vì ko muốn câu bài. Em câu vừa thôi ko có loãng hết topic lớp chị /:) thì đừng có hòng vào nữa, kẻo lại giống như hồi trước câu vô tội vạ X(

Chỉnh sửa lần cuối:
em tối nào mà chẳng có mặt trong cái list của chị :))
mà acc chị đâu rồi
đừng bảo là banned

DA ơi hôm qua conffe cuối cùng còn lại mỗi 3 thằng là trung, VA và Minh toa
Hôm qua hátvui lắm, tối nay lại làm cái conffe nữa vậy:))

Happy new 2k6! Happy new u!
Chúc các bạn năm con Cún gặp nhiều may mắn, hạnh phúc, và đạt được n~ j` mình mong muốn :x

Chúc gì...câu bài thì có...nhưng phải công nhận cách câu đấy hay...

Anh chán các chú quá!
Câu cũng phải là 1 nghệ thuật và người câu cũng phải là 1 người nghệ sĩ!

Thôi đê các bác , thế này gọi là câu về đề tài câu à ...
Đã đến năm mới đâu mà chúc ...
Từ bây h cho đến hết tết , có thể cộng trừ epsilon vài ngày , cố gắng hôm nào cũng làm quả confer ...

Đậu Thanh Lan đã viết:
Thằng kia nhoi quá /:) câu lắm hỏng cả topic, lại nhạt phèo như 0508 thì thôi luôn :|
Hôm nay cả nhà đi chơi vui thế à? 8-|Tủi thân vật 8-| Chả có cảm giác gì cả T________T :-<
Tại sao lại ko đi chơi cái hồi mình còn ở nhà chứ :(( :(( :(( Cuối cùng mình là đứa bị out ra khỏi các hoạt động :-< Confer thì cũng ko tham gia được vì 11h kém 10' giờ VN mới tan học, chạy về nhà mất 20' nữa :| Hộc bơ cũng chả kịp :|
Mấy hôm nay ở đây lạnh quá, đêm qua -3, sáng nay chỉ có 3 :| Trúng gió T____T đau bụng bùn nôn cả đêm :| Toàn 1h, 2h mới ngủ T_____T Cuộc sống :-< Muốn enjoy mà chả có gì để enjoy :| Cố được tẹo nào hay tẹo ấy ^^
Chủ nhật này đành ăn với bọn Chinese :((
Tết ơi là Tết :(( Sao em ko có cảm giác gì thế này :(( Cái lành lạnh mà cũng ấm nồng của Tết đâu rồi :(( No feelings T_______T
Mai nghỉ Tết ở Ams rùi à? :-O Thế mai mọi người lùi confer lại đi, đợi em đi học về. Kẻo mà, ngày ngày đi học về, nhìn lên yahoo list, tuyệt nhiên ko một mống người onl :| Trừ thằng Peter b thỉnh thoảng thấy onl :|
------------------
Cáu thằng Dũng lắm nhé X( Câu thì câu ít thôi X( Chị mắng ko thèm viết bài mới vì ko muốn câu bài. Em câu vừa thôi ko có loãng hết topic lớp chị /:) thì đừng có hòng vào nữa, kẻo lại giống như hồi trước câu vô tội vạ X(
Mấy hôm nay đang ốm nên đi ngủ sớm... chứ bình thường giờ đấy tớ vẫn online... :|
Mà tối nay confer muộn lại một tẹo đi bọn mày... 9h00' tao phải đi khám... :(

Ừ, đúng đấy. Khoảng 9h30 đi, để cao su thì đến 10h lập confer là vừa!

Confer thì từ 9h lai rai đến vô cực mà , bao h thấy còn trên dưới 1 người thì thôi ...
Sống xa tổ quốc , đành chập nhận thôi Chanh ạ ...
Bài thứ 1k của anh phải ở box lớp toán chứ , hoho , chờ mãi mới có thằng VA post để anh post tiếp ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên