::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đậu Thanh Lan đã viết:
Hec. ^^ Hôm nay các chú thấy anh hát thế nào :))
Căn bản ko tập trung [-x, lai quên lời và đang ăn dở ;;) ;)) B-)
Hị hị ;;)
Trừ thằng Long ra...
Ai cũng thấy hay rồi mà... :)
Tình hình là ngày mai có những sự kiện gì sẽ xảy ra vậy...
Ở lớp đã bàn bạc gì chưa... :-/

Hôm qua hát trên voice vui quá :D
Tiếc là DA ra sớm quá, phần sau mới thú vị :)), mọi người hát bài của HAT và Ưng :D

Hôm nay, bà chị họ mới ở quê vừa mới gặp mình đã nói: "Sao dạo này em gầy thế, không to như hồi hè" -> Không biết nên vui hay nên buồn!

Tối nay confer tiếp hả... máu confer rồi hả em... :))
Thằng cu Dũng mà không phá phách thì sẽ xem xét cho vào... :|
Tình hình là mai ăn trưa cái gì đấy... :-/

um tình hình là nhìu bài wa'
:((
Va ơi mai nhớ vứt cho em vở đại nhé :X thanks :-*

Sao mai lại nhiều bài , tưởng mai xin sếp Khải cho nghỉ cơ mà ...
Thế cuối cùng mai ngoài ăn uống ra còn j nữa ko , sao Linh bảo về nhà chuẩn bị cơ mà ....

À mà em ơi...
Thông báo tin buồn là...
Anh chưa chép tẹo nào vào vở...
Để chơi xong rồi anh chép tí nào hay tí đấy... :D

có anh chị nào có ảnh của anh Nguyễn Bảo Ngọc Thắng hay Nguyen Ngọc Bảo Thang gi đấy post lên đây cho em xem đc ko ?

Chả biết là ai hết :))
@ All: mai hình như là đi ăn trưa đấy, đi đâu thì chắc cũng chỉ quanh trường thôi :D

Các anh chị lớp trên sôi nổi quá cơ ;;) Khối dưới chẳng được chơi như các anh , các chị --> chán :(:((

Thì em ko câu bài hả Dũng?:-?
Mọi người, hôm nay tất niên vui vẻ chứ? Chỉ dám lên mon men ở ngoài, ko dám thò đầu vào, sợ mọi người đánh giá:p. Nghỉ Tết rùi, chúc cả nhà một năm mới vui vẻ , trẻ khoẻ, ăn nhiều hạt dẻ nhé( ở VN chỉ có hạt dẻ cười là ngon thui:D)! Đến hôm giao thừa sẽ vào chúc tiếp sau. Lần này sẽ cố chúc ddc càng nhiều càng tốt:D.

nghe nói mai toàn trg` đc nghỉ tết :D
hic chị Chanh tối thứ 6 có định đi đâu ko
bên Bosworth với SVUk định tổ chức đi này
em chẳng biết có khỏi mắt đi cùng mọi ng` đc ko :(

Chú Dũng đi rồi mà vẫn hiện đang ở Vn à , sửa đê ...
Đấy là lí do hôm qua tớ bảo NA lên đấy ...

Hôm nay cả lớp đi chơi khá vui:D
Sáng mọi người hát hay quá cơ :))
Mà kể ra sáng nay mọi người hát cũng khá nhiều nhỉ :D, xem nào: Đứa bé, Vầng trăng khóc, khúc giao mùa, ...:D, không nhớ hết được:))
Trưa đi ăn cũng tương đối ngon nhưng mà khổ thân một số bạn không ăn được buffe như chú Cảnh :D, ngồi mà chả ăn được mấy:))
Vui nhất là hôm nay cả lớp đi hồ Tây chèo thuyền :)), khiếp thật, lần đầu tiên đi thuyền chèo tay :D, mà sao thằng Duy với Anh Quân chèo khỏe thế nhỉ, mình mới chèo 1 lúc mà nhừ hết cả tay:)), mà đi qua hồ còn kí tên được vào cả 2 lá cở cột mốc nữa :))
Ăn 2 cái kem về buốt quá nhưng mà vẫn muốn ăn nữa :))
Hy vọng lớp mình còn nhìu dịp vui như thế này :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên