::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trời ạ! Mày định lập Vol 3 ở đây hả Quân?

Hôm nay lúc được ba điểm Văn, không hiểu sao mình bỗng thấy vui vẻ, sung sướng và yêu đời 1 cách lạ lùng :)) :)) :)), thậm chí vui hơn cả lúc được 8. Chả hiểu sao?

@Trung: Hôm qua mày rủa tao bị thu vở Văn, hôm nay y như rằng, nhưng không sao, tao thậm chí còn sướng hơn bình thường -> Tha cho mày (Mình cao thượng quá! :)) :)) )
Nhưng hôm nay mày lại rủa tao bị lên bảng Lý. Nếu ngày mai thế thật, thì tao thề là tao sẽ làm cho mày trở thành người... đặc biệt (sướng nhớ!)... như... XUÂN DIỆU b-) b-) b-)

Ủa Quân oqi tao không biết là Hoài Thanh cũng làm thơ cơ đấy:)), tao tưởng ông ý là nhà phê bình văn học :))
@ Minh Phương: mày chết là tại cái số mày đen đừng đổ tại tao nghe chưa :D
@ Chị Benny: em đã dò hỏi cả lớp có vẻ khá hưởng ứng, ngày giò em nghĩ là cho hơi sớm lên một chút:d, cho các bạn ý nhà xa phải về sớm, còn việc dàn dựng thì chắc là chị em mình hợp tác bày biện+ dọn dẹp thui :))

Thì hôm nay tao có đổ tại mày đâu, tao còn cám ơn mày nữa là đằng khác!
Nhưng nếu ngày mai tao bị gọi lên thật, thì mày "được" làm Xuân DIệu thứ 2 thì cũng đừng có kêu!

hơi sớm tức là ở lại ăn trưa luôn á :eek:
Hay thế nào nhỉ :-?
Chị ko biết nữa
Chưa gì mấy đứa con trai lớp chị đã khen lớp em năng động tại chị bảo là 11 Toán lo toàn bộ mà
Lớp mình sẽ viết kịch bản và dàn dựng thui :D

Hả, lo toàn bộ là sao hả chị ???:( Em sợ em lo không xuể mất thôi, mà lóp em ngoài em ra may ra còn có ku Minh tốt bụng :D giúp em chứ còn có ai giúp đâu, kêu gọi sự giúp đỡ của các bạn nào :((

Trung ơi, mày dò hỏi cả lớp rồi thật ah, lúc nào thế :)) Tao đoán nhiều đứa chả biết gì đâu
Nhưng ko sao giao lưu 12 Toán - 11 Toán chắc là sẽ vui. Có gì rủ mấy anh đi đánh War hay chơi bi a cũng đc :))

Lúc tao viết trên bảng thì chả biết có mấy đứa nhìn thấy nữa:(, chán thật, dạo này thấy lớp mình càng ngày càng xa cách hoạt động tập thể :((

Việc gì phải bỏ cuộc nhẩy...:)) Chuyển nhà...chuyển nhà...lần này bị khóa topic thì khóa cả luôn thể:)) .Bọn mày liệu hồn[-x [-x [-x ...
Sáng nay,có một bạn(xin đc giấu tên;;) :)) )bảo với tớ rằng con gái có khả năng biết đc đứa con trai nào "cảm" mình...Ô,thế có đúng ko?:-/ Đúng thật thì...chết...:| .Thật bất công...:-s

Đấy là bọn nó nghĩ thế thôi, nói thì dễ ấy mà
Giống như tao bảo có thể làm cho tất cả con gái thích tao ngay tức khắc:))

Biết chứ , sao ko biết dễ ấy mà ...
lock cái này thì lại mở cái khác cho anh em câu nhể Quân nhể , có gì thì chỉ có chú Quân chịu trách nhiệm ...
Mày tham quá Trung ạ , Nga chưa xong đã nhảy sang 12T , nhưng ko sao , cứ thứ 7 đê ...

@Quân: nói chung là con gái khá nhạy cảm, chỉ cần ông tỏ một chút thái độ hay nhìn nó với ánh mắt lạ là nó có thể nhận ra ngay, không như con trai bọn ông, người ta bật đèn xanh đến thế mà vẫn không biết gì. Tuy nhiên, cũng vì thế mà nhiều khi con gái hay "tưởng bở" hơn con trai ^_^
Còn vụ học văn sáng nay, đáng lẽ sẽ thừa khá nhiều thời gian nếu cô không chen vào nói nhiều như thế.
Mình mất bao nhiêu công để chuẩn bị bài mà vẫn bị chê lên chê xuống.
Còn vụ giao lưu, mọi người định làm chiều thứ bẩy phải không? Địa điểm ở đâu, chương trình thế nào? Đừng nói là chỉ có hát hò + ăn uống đấy nhé.

@Trung: Cả lớp chẳng có gì xa rời hoạt động tập thể hết á...
Tao chỉ thấy mày toàn tự đại diện lớp đi kêu gọi thôi... vụ lớp Nga đấy thôi...
Tao giữ thái độ trung lập... còn hầu như thì đâu có tán thành đâu cơ chứ...
Còn hoạt động tập thể thì chẳng phải có war... có chess là gì... :|

Ừ , con gái là cứ hay thích ăn sinh tố dưa bở ....
Ừ , chú Trung mới là hay cá nhân chủ nghĩa ...
@Linh : thấy mày nói dài nói dai nói dại ...

Trung ơi, túm lại là mày nên xem lại cách ăn nói + viết bài của mày đi! Mày bị mang tiếng là câu thì không nói làm gì, nhưng để 1 đống đứa khác mang tiếng là câu tay đôi với mày là không được đâu đấy!

Được , câu đáng đồng tiền đấy Phương ạ ...
Tập thể lớp mình là xôm lắm , sau CCG là giải cờ tướng "Mừng Đảng mừng xuân" , sau giải cờ tướng là giải gì thì cũng chưa biết nữa ... ( chưa kể giải "Đấu cà" )

Thế là ko có anh tham gia giao lưu roài T_____T Chán chúng mày, nảo giao lưu khi tao về cho tao tham gia với, thía mờ :((
Chúc anh em vui vẻ hạnh phúc :x
Mai tao thi môn cuối :x
Nhờ anh em mà hôm wa tao thi tốt :x Mong mai cũng thía ;)

Bực hết cả mình, cả ngày gặp toàn chuỵen bực mình, chả có việc gì tốt đẹp cả, trừ một số việc :((
Không ai đọc được bài trên cả :D, may mà kịp xóa, bực hết cả mình
Nếu đứa nào không tham gia thì thôi đừng có nói nhiều làm gì, ai giúp được thì giúp, Trung chỉ nói thế thôi
Còn được thôi bọn mày cứ đổ lỗi cho tao đi, lỗi của tao hết đấy, cứ việc chửi cho sướng mồm vào, dù gì tao cũng bị chửi đủ rôi, hừm
Phải rồi lớp mình đoàn kết lắm mà phải không, chỉ có tao là chủ nghĩa cá nhân thôi nhỉ :)), thế thì cũng đành chịu vậy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chẳng ai chửi mày hết á... chủ nghĩa cá nhân hay ko thì tao ko quan tâm...
Nhưng nếu mày nói đến tập thể thì phải nói đến những cái có số đông tham gia...
Bạn bè nói ra là để rút kinh nghiệm thôi... ko có ý gì đâu mày... :)

Đọc được đấy Trung ạ /:) Nhưng mà hổng nhớ ji` hết trơn ^^ :D

Cả nhà ơi, đb ban Minh Phương, night composer với cả em Linh ^^ Pót mấy bài của anh Xuân Diệu với bài của anh Lưu Trọng Lư lên cái cho em có cơ được thưởng thức ^^ Bài "Nắng mới" của anh LTL mình nhớ có mấy câu :| với mấy cụm ấn tượng T___T

Tự nhiên bây h thèm một chút thơ, một chút mơ. Cả nhà cho em một ít, muốn đôi lúc phiêu cho tạm quên đi cái gọi là cuộc sống thực :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên