::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: 123....xyz....công dân Toán 1 @.ams

Nguyễn Minh Quân đã viết:
Chú thích: Nguyễn Hoài Nam đã sửa bài viết số 324 với lí do:Viết nhầm chữ chị thành chữ anh-->phải sửa.
Long ơi, chơi bời gì, đang tìm mua bả chuột đây, làm lí chán quá
Bạn Quân nói thế có ý gì nhỉ?
@Ngọc + Miên: mấy bạn lớp Toán làm tao điên rùi đấy.
Chúng mày tự thu xếp giải quyết nhá.
Kéo thêm con Hồ li vào cũng được. Tao rút vụ này.
Chúc mọi người làm ăn vui vẻ.

@Tân: cái con này đung là chẳng làm đc cái j` ra hồn!!! hơi tí là đùng đùng lên như... ý==> chán mày wa!!
@Trang: OKay!! có j` con gái 2 lớp bàn bạc nhé, chứ trông chờ ở mấy boy thì lâu wa'
@everybody Toán: bọn ấy ơi!!! bon ấy kéo thằng CẢNH lên đây đi, thằng đấy trước tớ học thêm cùng( trông còi thế thôi nhưng nó lắm trò quậy lắm)!!hehe

Bạn Cảnh đăng kí rồi, sắp lên rồi đấy.
Hôm nay gặp các bạn lớp Văn, chưa kịp ghi vào bộ nhớ chân dung các bạn mà các bạn đã về rồi, nhớ được bạn Ngọc là bạn cao ráo, bạn Lan hôm nay được Nguyễn Quốc Việt đèo về tận nhà. Cho hỏi:Quan hệ đi đến đâu rồi?
Các bạn lớp Văn rủ bạn Linh và bạn Hương lên đây đi.Lớp văn tớ quen được 2 bạn này.

Bạn Ngọc và bạn Miên chung tên à?

Các bạn đang nói gì thía ???

Tớ thấy con Tân hô hào thì cũng lò dò lên đây nhưng chả hiểu mọi người đang nói gì cả
:(( :(( :(( :(( :((

Phạm Hoàng Long đã viết:
Nếu thắng lớp Tin nhiều khả năng toán sẽ gặp Hóa 1 .Toàn lớp anh em cả thắng ngại lắm

HL nói hơi bị động chạm đó nha. H1 mà chịu thua à? Các anh có lo đá thắng lớp Tin thử xem rồi hãy kiêu nha.

Sắp có phim Mission Impossible III à :))

Cuối cùng thì mọi người định thía nào đây?
@Ngọc: mày nỡ nói chị em như thế hửa? Mày thừa biết là tao có "vô cảm" với mấy lớp khối sáng thì cũng phải thông cảm cho tao rùi còn gì. Tự nhiên tao thấy "làm sao" nên muốn rút thui.
Nhưng mà hôm nay mấy bạn lớp Toán bạo dạn thiệt đó --> không rút nữa, thông cảm.
Hôm nay gặp các bạn lớp Văn, chưa kịp ghi vào bộ nhớ chân dung các bạn mà các bạn đã về rồi, nhớ được bạn Ngọc là bạn cao ráo, bạn Lan hôm nay được Nguyễn Quốc Việt đèo về tận nhà.
Cái bạn này ăn nói lạ thật. Sao nhớ mặt mỗi con Ngọc ú với con Lan là sao? Hic! Ngọc ơi! Tao bắt đền mày đấy. Không ai nhớ mình là đứa nào cả.
Chết, nói nhầm. Lan là mẹ tớ, còn tớ có bố Việt nữa
-->Quan hệ thế nào thì tự biết nhá!
Bạn nào rủ bố tớ lên đây đi!

vụ giao lưu T_V này hừmmm chỉ lợi dc mỗi các boys. Lớp văn 5 nay ko có boys nhỉ?:((

To Quân: tự nhận là "được việc" ah:)) ,thế mai tớ bảo cái Linh mua huy hiệu,các bạn con trai cứ cố gắng thi đua làm việc tốt,....được việc thì để bọn tớ (girls)trao tặng HUÂN CHƯƠNG :))

Bạn Cảnh đăng kí rồi, sắp lên rồi đấy.
Hôm nay gặp các bạn lớp Văn, chưa kịp ghi vào bộ nhớ chân dung các bạn mà các bạn đã về rồi, nhớ được bạn Ngọc là bạn cao ráo, bạn Lan hôm nay được Nguyễn Quốc Việt đèo về tận nhà. Cho hỏi:Quan hệ đi đến đâu rồi?
Các bạn lớp Văn rủ bạn Linh và bạn Hương lên đây đi.Lớp văn tớ quen được 2 bạn này.
hì: hân hạnh wa' cơ!!! đcj bạn Quân kêu mình cao ráo==> xúc động wa' cỏ!!!

@ Tân: mày đừng có mà ganh tị mà ăn nói linh tinh nhé!!!
@ everybody: hóa ra bạn xông xáo hôm nay wa lớp Văn là bạn Nam à???ka. nhà ơi!! con Miên và tui dùng chung nik nhé==> khi nó post bài sẽ ghi chữ MIÊN !ok
~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~
CHÚC CẢ NHÀ THI TOÁN TỐT NHA

trời, viết một bài dài ngoẵng, thế là bị mất, tiếc ghê cơ...

hôm nay thấy mấy bạn lớp Toán lên tớ mới để ý, thử vào box các bạn xem, hóa ra

lớp mình đã đóng quân ở đây đủ cả roài, chết , lỗi thời, lỗi thời!!!

Tớ biết có mỗi mấy bạn học Ams cũ ở lớp ấy, ví dụ nhé: Hùng Tiến, Việt, Thanh Đức

(lớp trưởng đúng ko?), hoàng Long, cả bạn An hiền hiền (học cùng lớp học thêm) ,

Quỳnh Trangh.. còn ai nữa ko nhỉ?

@ QUân: ấy quen bạn Linh với Hương chứ gì, chắc 2 bạn này học cùng cấp 2 đúng ko?

hum nay tớ thấy ấy gọi bẹn ý là "sếp " mà ngoan ghê! :D

@ cả nhà: ngày mai thi xong rùi, hura, sướng :)) À, mà các bạn TOán làm bài xong

phải phi bài cho bọn tớ đấy, tại nghe nói đề năm nay khó lắm, lại được co KAnh cảnh

báo trước đóa (học kiểu này thì "ôm nhau mà khóc" :(( ) Thế cơ chứ!!:(

--------------------------------------------------------------
CHÚC CẢ NHÀ THI TỐT NHA! CỐ LÊN!!!!

Ngọc phị đã viết:
@ Tân: mày đừng có mà ganh tị mà ăn nói linh tinh nhé!!!
Hơ, cái con này. Tao thèm vào mà ganh tị với mày. Không xứng đáng cho chị mày "chấp" hehehe [-(
Tao ván này bất bình thật rùi nhá! Rõ ràng tao cao hơn mày cơ mà Ngọc? Thế mà bọn nó "nỡ" bảo mày "cao ráo" thế tao thì "lùn dí" à?
hóa ra bạn xông xáo hôm nay wa lớp Văn là bạn Nam à?
Đấy, hóa ra có mỗi mình là ấn tượng với cái "sắc vàng rực rỡ" của bạn Nam. Không ai nhớ đến một người tốt bụng như mình. Hic!
Không thèm chấp nữa, người "nhớn" ai lại chấp bọn trẻ con không nhớ nổi mình là ai". Ta đây khoan dung độ lượng.

Chỉnh sửa lần cuối:

ê bạn Quân bảo"quan hệ đến đâu rồi" là ý gì?có mỗi chuyên bạn Việt đèo tớ về mà các ban rú ầm lên ghê quá!!!!!!!!!!!!!!!bo' tay

Nhưng mà hôm nay mấy bạn lớp Toán bạo dạn thiệt đó --> không rút nữa, thông cảm.
Hay lắm, các bạn lớp Văn khen lớp Toán rồi, dấu hiệu tốt đây.
Cái bạn này ăn nói lạ thật. Sao nhớ mặt mỗi con Ngọc ú với con Lan là sao? Hic! Ngọc ơi! Tao bắt đền mày đấy. Không ai nhớ mình là đứa nào cả.
Lí do khiến tớ nhớ mỗi bạn Ngọc(mà các cậu gọi là "ú") là : bạn ý cùng họ với tớ nên phải nhớ trước thôi, đơn giản.
Bạn nào rủ bố tớ lên đây đi!
rủ rồi và lên rồi, đọc mấy trang trước đi.Còn bây giờ thì không hiểu bạn Lan cho ăn gì mà không thấy bén mảng lên nữa.Nạ thế cơ chứ nị!!!

đồng bào hôm nay làm bài thi thía nào??
hixhix em làm bài tự lực dc1 bài(số 1 may sờ mắn) còn lại thì hixhix tội lỗi tội lỗi :(
Thế hôm nay kí ra nghị quyết là thứ HAI dc nghỉ mà ko đứa nào chịu nghe(hay là cười thầm con KÍ stupid) thế nhá ....thứ HAI các chú cứ đi học đi :))

Tớ còn định khen bạn Ngọc đẹp trai nữa cơ những nghĩ lại thì thấy không nên gây thù chuốc oàn rồi lại khổ vào thân hehe

@ QUân: ấy quen bạn Linh với Hương chứ gì, chắc 2 bạn này học cùng cấp 2 đúng ko?

hum nay tớ thấy ấy gọi bẹn ý là "sếp " mà ngoan ghê!
Bạn Hương là học chung lớp 5 và cấp 2.(gọi sếp vì bạn ý làm lớp trưởng mà,quen mồm rồi)
Bạn Linh là học chung lớp 1 vẫn nhớ mới giỏi chứ.
Tớ đoán cậu là người hay đi cùng Hương đúng không?
ê bạn Quân bảo"quan hệ đến đâu rồi" là ý gì?có mỗi chuyên bạn Việt đèo tớ về mà các ban rú ầm lên ghê quá!!!!!!!!!!!!!!!bo' tay
không biết phải hỏi, muốn giỏi phải học.Có gì đâu.Thế "quan hệ đến đâu rồi"???
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Hôm nay làm toán chán quá, đề khó kinh khủng, Hy vọng thầy chấm nương tay, không thì mùa giải này phải xuống chơi ở hạng 2 rồi.

lớp Toán hôm nay làm đề riêng à ? thế đã chết hết chưa ? :D

Không ai thèm trả lời mình. Các chú lớp Toán được lắm!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên