::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: 123....xyz....công dân Toán 1 @.ams

@Tân: mày đừng wa' khắt khe nt chứ!!! cứ bình tĩnh các bạn lớp T nếu có lòng tự khắc sẽ sang!ok

sang làm kí j đấy???làm j thì làm đừng làm mất thanh danh lớp toán nhé các boy:))

Ủng hộ, ủng hộ, ủng hộ, bạn Ngọc độ lượng quá, bạn Tân cứ bình tĩnh, mọi sự mâu thuẫn đều do hiểu nhầm mà ra cả, có gì thư thả nói sau, chúng ta là bạn mà

Ngày mai thi Anh , Nguyễn Hoài Nam sẽ thay mặt 23 thằng con trai nhát như khỉ của lớp Toán sang lớp văn bàn chuyện
Có cần mang trầu cau sang ko?
lâu rùi tui ko lên mạng chứ ko thì vụ lớp Toán và lớp Văn cứ phải gọi là ...
ngày mai nhé, sau khi thi Anh
dù làm bài tốt hay ko cứ chờ tui nhé

Nguyễn Hoài Nam đã viết:
Ngày mai thi Anh , Nguyễn Hoài Nam sẽ thay mặt 23 thằng con trai nhát như khỉ của lớp Toán sang lớp văn bàn chuyện
Có cần mang trầu cau sang ko?
lâu rùi tui ko lên mạng chứ ko thì vụ lớp Toán và lớp Văn cứ phải gọi là ...
Hic! Bạn Nam nói thía này không biết có đứa nào lớp Văn bít không mà chờ.
Nhưng mà hình như mọi chuyện nó to tát hơn ý định của bọn tớ thì phải.
Ngọc ơi! Mày sang xem thế nào này. Tao chịu thui! Đồng minh đâu hết cả rùi?
Sơ sơ ban đầu chỉ là lập topic chung kiểu lớp Pháp với lớp Tin thui chứ?
Không biết có ai nghe mình nói nữa không?
@Quân: Tớ không khó tính như thế đâu. Tớ nói thế chẳng qua là để lớp Toán đẩy nhanh tiến độ lên thui mà. Phải dùng lời lẽ "cứng rắn" chứ nếu không sợ các bạn lớp Toán "làm kiêu".
Quên, lớp văn với lớp toán thì lớp Văn sẽ la sư tỉ, còn lớp toán là sư muội + sư đệ đấy nhá! ;)

@ Tân :Không ngựoc lại thì tốt hơn,để bọn tớ làm sư huynh cho

MIÊN:Lớp Văn hôm nay làm Anh khá ổn :)>- ngoai trừ có cai' representative thì hình như bị sai:(.May hum nay giám thị trông dễ,hỏi bài nhau hoài ah(mình thanhg người hùng cua con bàn trên:)))
Tội nghiệp con Minh Ngọc hôm nay làm bài ko trôi chảy lắm:(.Ko bít bạn Minh Quân cùng họ cùng đệm với Minh NGọc có chịu chung số phận ko???? b-)

Representative(s) chứ, thiếu S rồi, Minh Quân hôm nay đã làm được hết, không bỏ sót chỗ nào nhưng tùy vào số phận định đoạt vì tất cả nội dung của bài tớ giống hệt thằng ngồi trên. Blét me!!!Amen

Phạm Hoàng Long đã viết:
@ Tân :Không ngựoc lại thì tốt hơn,để bọn tớ làm sư huynh cho
Cái này không tự mình quyết định được.
@GIRL VĂN: bọn mày xem thế nào đi này? Làm muội muội ah? Không được đâu nhẩy. Ai lại thía!
@Quân: câu hộ á? Hơi khó đấy. Box lớp tớ phải do một tay tớ lặn lội bon chen đổ mồ hôi sôi nước mắt đi nhờ vả mấy anh chị Lí 2 câu hộ đấy.
Bọn ấy không có cơ sở vật chất trước (khỏang 30 trang) thì làm sao mà mong bằng lớp Văn được?

­he he, mấy tên lớp mình đang thi học kì mà vẫn còn tâm trí lên đong đưa với mấy bạn lớp Văn, tài thật. Ui, hôm nay thi tiếng Anh mình làm chán kinh khủng, lại được bà giám thị hắc xì nữa chứ. Nhưng mà phải thế mới biết V.Hà đỉnh vật: giấy trắng (sau 3 phút cô ra ngoài) --> kín cả bài. Trình độc tốc kí của bố mình đáng nể, đáng nể.

to bạn Ngọc & bạn Tân lớp Văn: tình hình giao lưu của hai lớp chúng ta, tớ đề nghị các ấy bàn bạc với thư kí lớp Quỳnh Trang hoặc một người vô cùng quan trọng là lớp phó của lớp 10T (nếu các ấy không biết là ai thì tớ gợi ý luôn, chính là người viết bài này **___**). Lớp tớ tuy ít con gái nhưng theo chế độ mẫu quyền nên vẫn okie, chứ ấy nói với bọn con trai thì được tích sự gì, chỉ giỏi tán thui, thế nhé.
P/S: Ấy hẹn bọn tớ 8h30 sáng nay xuống nói chuyện nhưng tớ biết muộn quá, thế mấy tướng lớp tớ nói chuyện có đi đến thỏa thuận chung nào chưa? Theo tớ thì để 11h30 ngày kia (chả nhớ ngày nào, chỉ biết là thi hóa) tớ xuống gặp bọn ấy nói chuyện nhé, mà lớp VĂn thi phòng nào thế?

Nguyễn Minh Quân đã viết:
Không được, nhất quyết là không được, tớ không chịu làm em đâu.Cứ bạn-tớ là thân mật nhất
Quân khôn thật đấy, chả mấy mà lại "Bạn ơi tớ gọi bạn là em nhé" đâu nhỉ? (**___**)
các bạn lớp Văn nên sang giao lưu bên box Toán mấy hôm cho box Toán giàu tài nguyên một chút
Vụ này thì ông khỏi lo, thi học kì xong tôi sẽ lên net n lần trong một ngày (với n đủ lớn) , sợ gì box lớp mình không có bài.
À tí thì quên sáng nay bạn Mai (hình như tên thế) lớp A1, người mà được coi là... của thằng Duy (mọi người thông minh thì tự hiểu nhé) ( chết, thầy Đàn bảo not thằng mà mình quên) cứ đòi nhìn bằng được mặt Minh Quân. Lí do thì hết sức đau lòng mà không kém phần khôi hài như sau: hôm trước, nhỏ đó dùng nick của Diệu Anh thì gặp bạn Quân, không hiểu bạn Quân nói chuyện kiểu gì mà để nhỏ đó sợ quá, off luôn, hehehe, thía là thía nào hả Quân?

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Hoài Nam đã viết:
TO 10 Văn: thi văn xong làm bài như shit ,xấu hổ ko dám vác mặt sang lớp văn
mong các bạn thông cảm
hôm nay thi lý thì được rùi, chắc cũng ko đến nỗi nào , tui sẽ xuống
Đúng rùi. Lớp Toán giỏi thật đấy.
Hẹn lớp Văn thế này:
Ngày mai thi Anh , Nguyễn Hoài Nam sẽ thay mặt 23 thằng con trai nhát như khỉ của lớp Toán sang lớp văn bàn chuyện......
Xong rùi nói như trên. Tất cả lớp Văn chưa ai đọc bài hôm qua của bạn cả, có mỗi Tân đọc thôi
--> Sau giờ thì, nói với bọn nó là có bạn lớp Toán sang_nhất định sẽ sang
-->Cố mà chờ
--> Chờ cái con khỉ, không thể tin được bạn Nam rùi.
Quả này chị em hai lớp bàn bạc thống nhất với nhau thôi, con trai dẹp sang một bên đi!

Tớ bảo rồi thi học kì xong rồi hãy tính.Bạn Nam lỡ hẹn thế thôi chứ đâu phải cả lớp.Vả lại con gái lớp toán hiền lắm chr bàn bạc gì đâu

chị Tân ơi thông cảm cho em nha, Trang nhà em bắt về nên ko sang lớp chị được
nhờ mấy đứa đàn em sang thì nó lại ngại, bảo ko có anh Nam thì ko dám sang

Chỉnh sửa lần cuối:

to bạn Ngọc & bạn Tân lớp Văn: tình hình giao lưu của hai lớp chúng ta, tớ đề nghị các ấy bàn bạc với thư kí lớp Quỳnh Trang hoặc một người vô cùng quan trọng là lớp phó của lớp 10T (nếu các ấy không biết là ai thì tớ gợi ý luôn, chính là người viết bài này **___**). Lớp tớ tuy ít con gái nhưng theo chế độ mẫu quyền nên vẫn okie, chứ ấy nói với bọn con trai thì được tích sự gì, chỉ giỏi tán thui, thế nhé.
Vớ vỉn, mẫu quyền bao giờ? Ai vô tích sự cơ? con trai 10 T hơi bị được việc đấy

À tí thì quên sáng nay bạn Mai (hình như tên thế) lớp A1, người mà được coi là... của thằng Duy (mọi người thông minh thì tự hiểu nhé) ( chết, thầy Đàn bảo not thằng mà mình quên) cứ đòi nhìn bằng được mặt Minh Quân. Lí do thì hết sức đau lòng mà không kém phần khôi hài như sau: hôm trước, nhỏ đó dùng nick của Diệu Anh thì gặp bạn Quân, không hiểu bạn Quân nói chuyện kiểu gì mà để nhỏ đó sợ quá, off luôn, hehehe, thía là thía nào hả Quân?
Hóa ra là bạn mai, ... của Duy.Hôm đấy tớ chỉ hỏi vài câu xã giao thôi, làm gì đâu mà sợ.

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Hoài Nam đã viết:
chị nghe già quá bạn Tân giận đấy.Thôi để bọn tớ gọi các cậu là muội cho thân mật.Bọn tớ chấp nhận già

Chỉnh sửa lần cuối:

Hai hôm nữa là thi xong lớp mònh định đi đâu chơi ko

Phạm Hoàng Long đã viết:
Nguyễn Hoài Nam đã viết:
chị nghe già quá bạn Tân giận đấy.Thôi để bọn tớ gọi các cậu là muội cho thân mật.Bọn tớ chấp nhận già
MIÊN:Huynh huynh muội muội cái gì đó :eek: Mèng ơi nghe ko chấp nhận được[-x. Lớp Toán định rủ lớp văn đi đóng chưởng bộ Hồng Kông đấy ah???:))theo tớ cứ ấy tớ là ổn nhất,ko mày tao cũng được,nghe hơi thô nhưng được cái thân mật:D

Chỉnh sửa lần cuối:

Chú thích: Nguyễn Hoài Nam đã sửa bài viết số 324 với lí do:Viết nhầm chữ chị thành chữ anh-->phải sửa.
Long ơi, chơi bời gì, đang tìm mua bả chuột đây, làm lí chán quá
MIÊN:Ủa sao hum nay tớ thấy ai cũng kêu làm Lý chán là sao???? :-/ tớ tuy bài không tốt lắm nhưng cũng lấy làm mừng,dù gì thì bài này cũng được khoảng 6:D.Thế là kì tích rùi,vì ở lớp có bao h được 6 đâu:))Đây là bài Lý tốt nhất của tớ đấy :)>- (nếu ko kể bài THi Tốt nghiệp cấp 2:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên