::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hihi, sinh nhật em năm ngoái cũng ăn lẩu, vẫn có ảnh trong album kìa :x Cả nhà vui ve nhé :x Kiểm tra học kỳ thật là tốt :x Em iêu cả nhà:x
À, quên mất, quên mất, hihi, hôm nay em nhìn thấy tuyết lần đầu tiên :x Đẹp cực :(( Vui rộn ràng :x Tuyết trắng xóa, nhỏ nhỏ rồi to dần, rơi rất dày :x Chỉ tội tuyết mới nên ướt nhẹp :( Mong là nếu có tuyết lâu thì mọi thứ sẽ phủ trong màu trắng lấp lánh :x Em và một số đứa điên theo, lần đầu thấy snow, đứa nào cũng cầm di động đứng dưới tuyết rơi, cười sung sướng, trong khi bọn người Anh thì chạy tán loạn, mặt mũi nhăn nhó :)):)) Make a wish:x :*
Rất yêu cả nhà :x

AAAAAAAAAAAAA :(( HAO chết tiệt :(( Người ta vừa oánh một bài xong, ko gửi được lại còn mất hết :((
Hôm nay sn Trung ăn lẩu à? :D===> Nhớ sinh nhật em năm ngoái, cũng ăn lẩu, uống rượu :)) Nhớ quá :(( Vẫn còn ảnh mặt bt đỏ lừ :))
Mà hôm nay em thấy tuyết lần đầu :x Hihi, sướng như điên :p Cùng với mấy đứa khác điên điên cầm dd đứng dưới tuyết rơi mà cười sung sướng :x Make a wish :x
Yêu cả nhà :x

Ừ , chúc mừng sn chú Trung , hôm nay công nhận vui .
Khám phá triết lý "phù du" , hôm nay 2 nồi lẩu , công nhận nồi lẩu của chúng ta được bảo vệ hết sức kĩ càng , bất khả xâm phạm .
Khổ thân chú Cảnh , bị mất xe , mong là về nhà bố mẹ nó ko thịt , các chú đã nhớ là nó đi đâu chưa , Donald đấy nhé .

@Trang: sao lại nói tớ thâm nho??? ngại quá... :(

@Minh: thuyết "phù du" do tao sáng tạo đã có thằng V.Hưng nhiễm rồi... :))

Minh ơi, ông nhầm à
cả nhà thống nhất thằng Cảnh vào hàng Friend cơ mà
Hôm qua vui thật, mỗi tội hơi làm phiền nhà bạn Trung
nhưng lần sau anh em vẫn đến đập phá tiếp

Hoá yêu

Nếu em là axit
Anh xin làm bazơ
Để yêu đến bất ngờ
Đến trung hoà không kịp!
Em thích làm axit
Có vị chát vị chua
Như dư vị tình yêu
Không ngọt ngào đường mật.
Tính khí em đặc biệt
Đâu chỉ có protôn
Anh nào biết trong em
Chứa bao nhiêu H+

Tình yêu dành cho em
Mạnh hơn lực axit,
Thắng cả lực bazơ
Để đến tận bây giờ
Vẫn trung hoà không kịp.

Chỉnh sửa lần cuối:
Chep.La dan chi ma mai den bay gio moi tham gia buon dua le voi cac em thi that la dang trach,cac em nhi

Chep.La dan chi ma mai den bay gio moi tham gia buon dua le voi cac em thi that la dang trach,cac em nhi

----------

Ngay buon thang nho,nam thuong.
Chi ngồi ăn chẻ mả nhớ tới các em dang hoc hanh quẩn quật trong cái fong be nhu cai lo mui cung voi HOT BOY 11T1 .Cảm khái quá!!!!!!:> .
Ngay mai cac em ko đi học a?Lop lai trong vang roi.Nho cac em qua!

Cho em hỏi chị Linh............
Sinh nhật chị là bao nhiêu???
kể ra hỏi trực tiếp cũng đc nhưng lên post bài cho nó....................

----------

kể ra hỏi trực tiếp cũng đc nhưng lên post bài cho nó....................:)>-

Sn chị 26/11 em ạ, năm sau nhớ tặng quà nhé
mà chị Lan quá đáng, động vào nỗi đau khổ của em
hôm nay học tuyển phòng rộng, sướng, mình chả nghe gì
mai đáng lẽ được nghỉ nhưng thui, mình cứ đi học
đến nói chiện với người yêu cho sướng, nhỉ

----------

suýt thì quên việc chính, các bạn nữ định xử lsy Trung t@nh thế nào đây
lần thứ hai rùi đấy

Khưu Trí Trung đã viết:
:)) quảng cáo rầm rộ thế, nhưng mà các bạn con gái lớp Nga ăn nói có duyên ghê, chả bù với..............(cầu mong con gái lớp mình không đọc thấy dòng này) :))

Sn vui vẻ nhỉ
thứ 4 khao đàn em đó
nhớ
chưa có YM ông Minh con
Quên đi nhé, đã khao một lần rùi, không đi thì phải chịu ngen, sang học kì hai khi nào có tiền anh mới bao được, SN xong hết sạch tiền túi rùi :((
kể ra hỏi trực tiếp cũng đc nhưng lên post bài cho nó....................
SN Linh vào 26-11, hỏi mãi cơ :))
Lạy chúa cho thứ năm qua mau, hic hic đau khổ, cũng chỉ tại thằng Thach Đức chết tiệt :((

này mai anh Trung có định khao đàn em ko đây
ko mai 11T1 và 10T1 ra làm chầu Bi A :))

này mai anh Trung có định khao đàn em ko đây
ko mai 11T1 và 10T1 ra làm chầu Bi A
Mày lại dụ dỗ anh rùi
Đã bảo không là không mà lị, zai nhỉ, có gì sang học kì hai, khi nào có đủ$ làm một buổi giao lưu hoành tráng trước khi em Dũng đi:))

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe..bạn Dũng hết tuần này là nghỉ để chuẩn bị hành lý đi xuất khẩu lao động roài anh ạ:D:D:D:D

Khổ thân nhóc ghê ha nhớ sang nước ngoài giữ liên lạc đều đều nha, anh sẽ nhớ chú mày lắm :))

em có 1 xuất XKLĐ rồi
ai có nhu cầu đi cùng ko
LĐ tuy vất vả nhưng vui :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên