::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
À mà này mọi người ơi, thứ tư này đi ăn kem ở đâu đây mình chả biết hàng kem nào gàn trường cả, rẻ rẻ thôi nhé :)), mình sắp viêm màng túi rùi :))
Nếu không nghĩ ra từ giờ cho đến thứ tư là thui đấy nhé:))

Hê hê , đi ăn kem 4 fanny cho nó "rẻ" nhá .
Nửa bao thôi hả em , anh thấy thầy chơi nguyên 1 bao mà . Thầy bỏ được thuốc thì tốt quá .

anh Nam khôn thế
cái câu thứ 2 em kết đấy
em cũng chúc anh Trung như vậy :D

Tao chỉ sợ mày ko đủ tiền chứ hàng kem thì đơn giản ấy mà:))
Thế thứ 4 tuần sau đi ăn ah
Kiểu này phải bỉ chơi điện tử mất:(

Ờ , khoản đấy nghe được đấy , nhưng mà cô Sử bảo thứ 4 dạy thêm 1 tiết ở phòng nghe nhìn mà , nếu học thì các chú tính sao .

1 tiết
xong rồi ra ngoài :))
đơn giản
học nhanh lên nhé
đừng để bà ấy câu h :))

Thèm kem chocolate =p~ Fanny :x Fanny :x
Cảnh chóa bị ghi vào sổ ghi đầu bài tận 6 lần à :( Thương thế :(, lại còn thầy gọi đến nhà nữa
Ku Duy cũng lo sốt vó lên :(
Thầy có đuổi cổ thật ko :( Cùng lắm xuống T2 chứ làm gì đến nỗi ra khỏi trường? :-SS Khổ thân hai thằng, có duyên với sổ ghi đầu bài thế :-SS
Hay thầy khó tính vì thầy đang cai thuốc. Cai thuốc===> bứt rứt====> ức chế, bức xúc===> khó tính :( :-SS
Em còn nhớ ngày đầu tiên học Lượng giác :-SS :(( sợ thế, bị thầy sạc cho một trận :-SS can tội vào giờ mà cả lũ vẫn cầm bài chơi :(( Sợ quá :((

Thôi , lớp mình năm nay đến Vượng , bí thư , Long còn vào sổ đầu bài thì biết rồi đấy .
Còn Cảnh thì chắc 1 tuần ít phải 1 lần .

Chú mới ti toe đầu lớp 10 . Vào sổ gì .

----------

Ah , các bác ơi , thấy PNam bảo cái 20 năm trường Ams gì đấy phải làm , đã làm chưa thế , trên HAO có sẵn đáp án thì phải .

đầu lớp 10 nhưng em quậy lắm rồi
qua lớp em mà xem :))
bí thư lớp phó vào sổ đầu bài hết
toàn do em đổi lỗi :))
mà 20 năm HAO làm cái j cơ ???
sao ko biết nhỉ :D

update thông tin mới:

lúc thầy bị ngã đã cười một nụ cười tỏa nắng và phát biểu xanh rờn "cái bàn này không đủ nhiệt, nhẹ quá ^_^"
Và đến tận lúc 7h tối bác chủ nhà mới biết chuyện. Tưởng học sinh nghịch bác định bắt đền nhưng khi bít là do thầy thân yêu của chúng ta bác ý đành cười cho qua chuyện.

vừa kiếm được cái nè hay lắm:D
định nghĩa rắm :D:D:D:D

Rắm là sự dồn toa của cứt
Cứt đập vào thành ruột tạo nên những lỗ hổng không khí chạy từ ruột non đến ruột già,sau đó ép vào 2 thành mông đít khiến cho lỗ đít không chịu đuợc Phọt ra 1 luồng khí không màu nhưng có mùi thơm đặc trưng đuợc gọi là Rắm...<các em phải nhớ học kĩ vào mai thầy H kiểm tra nghen>
Tác Dụng

Có tác dụng rất lớn trong việc giải tán đám đông từ 5 đến 7 người...
Rắm còn có những định huớng về phần tâm linh :
" Rắm đuợc coi là oan hồn của Tôm,cua, thịt cá..."
Trong âm nhạc rắm còn đuợc thể hiện như 1 loại âm tiết có sẵn của con người
KHi trải qua luyện tập:nguời sử dụng có thể điều chỉnh đuợc các nốt nhạc Rắm theo ý của mình,từ trầm cho đến bổng,từ to cho đến nhỏ và từ không luyến đến ..có luyến...thâm chí có thể chơi 1 bài hát bằng Rắm tất nhiên phải là cao thủ...Nếu không thì RA CẢ BÃ...khuakhua

kinh quá Hưng ơi
hôm nay mày bị bắt chép phạt nên giờ cuồng à?

po' tay voi' ban Hung
thô vai~ T_T

*-*
em bi. om'
met we'
mai lai phai den' trg kt Van
chi muon' nghi thui
:((
co' ai bit' so' dt co^ NG.Anh ko??cho iem voi' T_T

chúc mừng SN chú Trung của ít lòng nhìu
anh Nam khôn thế
cái câu thứ 2 em kết đấy
em cũng chúc anh Trung như vậy
Cảm ơn hai đứa nghe :))
lúc thầy bị ngã đã cười một nụ cười tỏa nắng và phát biểu xanh rờn "cái bàn này không đủ nhiệt, nhẹ quá ^_^"
Và đến tận lúc 7h tối bác chủ nhà mới biết chuyện. Tưởng học sinh nghịch bác định bắt đền nhưng khi bít là do thầy thân yêu của chúng ta bác ý đành cười cho qua chuyện.
Hic, kiểu này thầy chắc lên cân dữ lắm(phải cỡ 72 cân trở lên :))), mẹ mình mới lên có cân rưỡi đã la oai oái lên rồi. Nhưng sáng nay thấy thầy lại ngồi hút tiếp, có khi đến lớp thầy mới được hút ý, ở nhà thầy không hút được thì phải :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên