::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: 123....xyz....công dân Toán 1 @.ams

to các bạn lớp tin: tớ đề nghị không vào box lớp tớ cãi nhau nhá! if not, tui sẽ phá sập box lớp ấy đấy, không dọa đâu. ***____***. Đùa tí thui chứ nói thật, đúng như anh tui bảo, những ai có thiện chí xây dựng box này thì hãy post bài nhá.Còn bạn Cường và bạn Hà thì hình như hơi lắm mồm không cần thiết thì phải. Ừm, mà các ôngl ấy đâu ra cái lí lẽ "dự bị lớp Tin còn đá hay hơn đội trưởng lớp Toán thế?" Thế ông có thấy gương một anh gì đó tên là Cát-sét (hình như thía) không, sang VN có là gì đâu. Đừng tinh tướng thế, nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

Hình như con gái lớp mình ngoài tui và Kí ra không còn ai nữa thì phải. Chị sáu quýt và con gái tớ đâu, gọi chúng nó lên.
To Trang: ấy phải làm thế nào để CN sau con gái lớp mình đi cổ vũ anh em chứ --> trận một sống một còn đấy. Chứ tình hình có mỗi mình tui thía này chán quá.

đầu tiên, bà bị report tới mod vì câu bài :D, lạy chúa nhân từ, tôi là TNV mà :D
thứ 2: bà tham gia quá muộn để thấy rằng mọi chuyện đều qua rồi, chả thấy ai nói lại về vụ đấy cả, nhưng nếu bà muốn nói, tôi ko cấm đâu :D -> cũng sẽ tăng số bài cho tôi 1 cách có lí :))
về vụ đá bóng: nhận xét cá nhân là ko có tội, mong là bà học GDCD rồi, :D, mà tôi thấy, thằng Cường nói ko sai, :D, nhưng bị ăn chửi, là nhân lớp tin, tôi coi đó như xúc phạm chính tôi, :D, thế là tôi nói lại, mấy cái ***** thật ra là chữ m ị e thôi, chả phải là cái rì to lớn lắm đâu, từ đấy, đối với tôi, chả có rì to tát, nhưng những từ ngữ bọn bà dùng và cách bọn bà nói, có vẻ rất chi là impolite, thật sự đấy, có mỗi bà là còn dùng "to các bạn lớp tin", chứ bọn khác, toàn chửi sau lưng thôi, như thế, thử hỏi, có đáng để bị chửi lại ko :D
mà thôi, ending cái vụ này ở đây đi, tôi chả khoái cãi nhau làm rì, sắp tới sẽ có 1 bài của mod vào ngăn chăn vụ này lại, nên tôi ko thừa hơi viết tiếp để bị xóa đâu :D

Eo ơi nghe các bạn cãi nhau về cái chuyện bóng bánh mà thấy thất vọng quá, có mỗi thía mà đã chí chóe lung tung rùi=>không tốt!!!Thôi bây giờ chuyển sang bàn bạc vụ giao lưu Văn-Toán được chưa?các bạn có ý tưởng gì hay ho thì đề xuất đi nha

bạn HL có vẻ hòa hưng svuj giao kưu Văn - Toán ghê ha. Hay có ý định cưa bạn nào lớp Toán rồi?

chắc định cưa bạn nào lớp Tin :))

Chỉnh sửa lần cuối:

thèng Hà ốm nằm nhà mà vẫn nói khỏe thế ??
để vẫn còn có chỗ câu bài ,đề nghị chúng mày xì tốp chuyện này đi

Thế ông có thấy gương một anh gì đó tên là Cát-sét (hình như thía) không. Ở hẳn Porto nhé thía mà sang VN có là gì đâu
Linh còi ơi là Linh còi, đã ko biết gì về bóng đá VN thì đừng có nói
Em chỉ biết về Chelsea thui
Casset ở Pháp cơ mà sao lại Porto
Xấu mặt lớp Toán quá

Mấy bạn A2 nói kí gì kì vậy
Bằng điểm thì xét hiệu số cơ mà
Bàn thắng-bàn thua
Hòa bao nhiêu mà chả thế
Bộ 2 lớp ko muốn nhất bảng để tránh Tin à?

:)), căn bản 2 lớp cùng vào, thì thằng a2 ko vấn đề rì, chỉ có lớp pháp 2 chịu trận nên bọn a2 chả mất rì cả, phap2 muốn vào thì phải hòa or thắng, có thế nào thì cũng bất lợi với cả 2 đội, thế nên lớp pháp 2 phải chịu thử thách thôi, biết đâu pháp 2 làm nên kì tích hay nói trắng ra là thắng tin :D, mà cái này là mission impossible

Thông béo là tớ đã thử làm cái bt cô Phương giao mà có mấy cái jjj bp tu từ y'
Khó lắm lắm!!!Thế nên bọn mình có nên nhờ các bạn lớp văn gợi ý ko nhỉ?(chỉ gợi ý thôi cũng thì vẫn ngoan ngoãn hử!!??!!):)
Hixhix Linh (còi) làm chưa cho Kí "mượn" .

Ah Việt ui ,sửa dc tên rùi ah:)

Đề nghị Trang ko câu bài nhé !
Tui cũng chưa làm bài văn cô Phương, chắ phải nhờ bạn làm hộ thui
Thày cô trường mình chẳng tâm lí gì cả
Thi HK đúng lúc Noel lại còn Tiger cup nữa chứ
Trong khi mình đang cắm đầu cắm cổ thi HK thì tụi trường khác nhởn nhơ đi chơi
Đau quá ..............

Chỉnh sửa lần cuối:

anh Nam thích chết à, em đã sửa bài rùi, anh không nói ra thì có chết ai đâu!

à, ừm, ừm, dù gì thì cũng xin lỗi các bạn lớp tin vì tội lỗi hồn nhiên của tui --> cập nhật thông tin quá chậm. okie, coi như cho qua vụ bóng bánh, chúng ta phải làm gì cho hai cuộc giao lưu với văn (tương lai gần) và khối toán (tương lai rất xa) nhỉ? Hay là bảo V.Hà lên hát, tên này hát hay vãi núa.

à, Nam ơi, em vừa tìm được mấy cái ảnh động đẹp lắm, hôm nào em gửi cho.
Cảnh cáo anh: anh mà còn bôi xấu em nữa em sẽ sử dụng các biện pháp nhẹ ( hack hòm thư của anh) hoặc mạnh (nói những gì cần nói cho những bạn cần nghe), thế nhé, hehehe

Voi còi viết gì thì cho vào 1 bài nhé
Chia ra thế thì dễ bị "hiểu nhầm" là câu bài lắm
Chúc tất cả các bạn lớp Toán or ko phải lớp Toán thi HK tốt và có 1 Noel vui vẻ+hạnh phúc

còn sớm để chúc đến vụ Noel mà :D
dù sao thì, tôi mà ko làm tốt bài Hk, tôi bắt đền ông đó, ai bảo chúc ko thiêng :D :)):))

quyết định rồi , noel này vẫn đi chơi như thường
học hết mình thì chơi cũng phải hết mình chứ :D

2 WC:mày học lớp Tin thì đào đâu ra lớp 2 mà xuống
Anh mày học T1 mới sợ chứ
Xuống T2 học thì bố mẹ cấm cửa khỏi đi chơi
T_T hic...hic...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên