::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: 123....xyz....công dân Toán 1 @.ams

Nguyễn Hoài Nam đã viết:
đề nghị những ai có thiện chí xây dựng topic này thì hẵng vào post bài nhé !
còn những ai vào để cãi nhau thì xin biến cho
dân trường Ams mà lại cãi nhau như bọn đầu đường xó chợ thía à ?
haha, tôi đầu đường xó chợ :)):)):))
sướng quá, có đứa chửi mình đầu đường xó chợ :)):))
thích quá cơ,:)):)):)), chỉ nhắc 1 câu, thích chửi ai, ghi chứ "to tênngười" ra rồi mà chửi, toàn thích chửi đổng :)):)):)), chửi sau lưng người khác -> cao quý ghê

Chỉnh sửa lần cuối:

Bạn ý chửi thế là chửi chung chứ to từng người thì phiền lắm

Thôi nhá , mới có 1 tuần kô có mình mà bọn nó đã chửi nhau lung tung cả lên rồi , thật là lộn xộn quá . Hình như số bài của lớp toán trên chủ đề này còn ít hơn các bạn lớp khác thì phải .
Thế thì yêu cầu các bạn lớp khác bớt can dự vào việc của lớp toán nhé.

heehehe...ngày mai anh 2 thiếu 5/7 vị trí chính thức,các bạn lớp toán nhẹ tay cho

Khách sáo quá , mong các bạn A2 cũng nhẹ tay giùm . =; 0:)

topic này vui quá,các bạn cãi nhau chỉ vì mỗi chuyện bóng đá,cho tớ cãi nhau với,tớ là boy thứ 6 của lớp toán

Này Vịt ơi , có cái tên mà cũng viết sai chính tả kìa , xấu hổ chưa
8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

Topic này của lớp toán có phải để cãi nhau đâu hả Vịt , đấy chỉ là do 1 số bạn nào đấy hơi quá khích thôi. [-x [-x

bi h lớp Toán lên đông wá nhẩy
nghe nói sáng nay lớp Toán hòa à 2-2 :D
chúc mừng , đạt đúng chỉ tiêu đề ra

Khổ thân em tôi.Em ơi tên tuổi làm sao thế kia???:D:D:D

hic hic khổ thân em quá lúc đăng kí em đang buồn ngủ nên nhầm .phải làm lại thui

lớp toán hòa à .giỏi dữ vậy.thế thì cơ hội vào vòng 2 rộng mở rồi,cố lên các bạn ơi

thử vào chỉnh sửa hồ sơ xem đc o ? ( bài này o câu nha )

Hôm qua Anh 2 có những "bạn" nào mà lại bảo là thiếu ng`
Hôm qua Toán mới gọi là thiếu ng`
Chó Việt ko đi, ngồi lên HAO thía à?
Hoan hô Thùy Linh là CĐV duy nhất và cũng là nhiệt tình nhất lớp Toán
Cảm ơn Tin hôm qua đã cổ vũ cho Toán

hehe...ko có ý gì đâu nhưng tao với tư cách tiền vệ của A2 cho rằng trận hôm qua toán 1 hòa với anh2 là khá may mắn đấy :|
3 lần bóng đập cột dọc toán 1 trong đó có 2 quả của bob,1 quả của tao :(( và hàng serie cơ hội # trong khi toán 1 sút chưa đến 5 quả cả trận mà ghi đuợc 2 bàn :(( đã thế lại còn bị ông Thắng bắt ép nữa chứ cứ nhảy lên đánh đầu là chạm tay b-) Thôi ko sao,trận cuối anh2 với pháp 2 hòa tầm 3-3 thì cả 2 đội cùng vào :))

bọn mày móc ngoặc, thì có thánh mới ngăn nổi :)), nói chung, việc anh2 với pháp 2 vào, gần như là chắc chắn, vì có sự giao hảo giữa 2 lớp rùi :))

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
*****, bà nói ai, ko chấp trẻ con thế, thích thì cứ chửi thẳng ra, đừng có thụt thò, chửi lén sau lưng người, nhục lắm

Đúng rồi !Ông chửi thía chua đủ đâu ,cứ chửi nữa đi mới xứng danh lớp tin chứ X(

*****, bà nói ai, ko chấp trẻ con thế, thích thì cứ chửi thẳng ra, đừng có thụt thò, chửi lén sau lưng người, nhục lắm

Ông nghĩ tôi đang chửi ai chứ /:)

bọn này bị phê hết cả rùi....cài topic này cãi lộn rõ vui...xem từ đầu đến cuối toàn thấy chửi nhau...
QT + Hà : có gì đóng cửa bảo nhau ko phải làm to chiện lên thía...:D ..góp ý tí ấy mừ
to WC:lần sau thằng nào chửi mày là dự bị của dự bị cứ bảo là dự bị của dự bị của lớp tin còn đá hay hơn đội trưởng lớp nó cụ thể là lớp toán 1..hehe..mà chẳng qua là tao thích dự bị của dự bị là bởi vì trình tao cao quá rùi phải nhường cho bọn kia tỏa sáng với ko lại bảo anh ki bo...
Ai lại chửi nhau lại với 1 lũ hàng cá hàng thịt như thía..lớp tin là phải vô cùng polite..
:D

hey, chào cả nhà, Nguyễn thùy Linh lại tái xuất giang hồ đây. Mấy hôm trước bận wá nên có vào net đâu, hóa ra box lớp mình vui thế này mà mình không biết.
To anh Nam: anh câu bài nhiều thế! Mà toàn đi sớm lên nét à? Hư quá!

Trước hết, xin trân trọng chúc mừng các bạn nam lớp ta đã đá một trận với lớp A2 (mà theo tớ) là vô cùng xuất sắc (Nhất là quả đầu tiên, anh mình đánh đầu đẹp vãi núa). Mặc dù con gái lớp Toán chỉ mỗi mình tớ đi nhưng do công tác ngoại giao tốt quá nên các bạn nữ A2 đã chuyển sang cổ vũ lớp T1 (dĩ nhiên là chỉ vào lúc Nam chưa ghi bàn thui hehhehhe **___**).

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên