To em Vân (bí mật, người khác đọc cũng không sao trừ anh Tuấn :D)

Anh Tran
(Anh Tran)

Em Vân thân mến,

Điều đó có phải là sự thật không hả em? Hóa ra thằng cu mà bây giờ vẫn gọi anh Tuấn là bố là Anh Tran Junior hả? Sao em không nói cho anh biết sớm để anh mừng :D Em thông minh thế, lấy tên anh đặt cho nó mà làm anh Tuấn cứ tưởng em vì thù riêng nên mới đặt tên thế. Bây giờ anh đã hiểu kết quả của một mối tình vụng trộm rồi :D cám ơn em và thân tặng em một bài không bậy bạ về con chúng ta và thằng bố hờ :D

Anh Tran Junior đi về quê cùng với ông bố Tuấn, trên đường xe chạy không có gì làm AT J hỏi anh Tuấn:
- Thế bố có biết tại sao xe ô tô lại chạy được không?
Anh Tuấn nghĩ một lúc rồi trả lời : "Bố cũng không biết"
AT J ngồi lại ghế, lúc sau lại hỏi: "Thế bố có biết tại sao xe ô tô có bốn bánh không?"
Anh Tuấn lại trả lời "Bố không biết"
Một lúc sau thằng cu lại hỏi " Thế bố có biết tại sao bầu trời màu xanh không?"
Một lần nữa anh Tuấn lại nói "Bố không biết"
AT sợ sẽ bị bố mắng vì hỏi nhiều nên hỏi "Bố có ngại khi con hỏi quá nhiều không?"
Anh Tuấn trấn an thằng bé "Không sao đâu con, con phải có nhiều câu hỏi thì con mới học được nhiều thứ chưa biết chứ"

Đấy em Vân xem, anh Tuấn dậy thằng AT J như thế thì đến bao giờ mới được như thằng bố ruột của nó. Thôi em nghĩ kế gì gửi nó qua cho anh để anh dậy dỗ nhé :D Anh đảm bảo bí mật giữa chúng ta anh Tuấn không biết được đâu ;)

Nhớ em cùng chuỗi ngày tháng đấy...

Ngày không trăng, tháng không mưa, năm không ngày mụ...
Kí tên
Anh Trần bố :D

....Sau khi phòng thủ chắc chắn, ngăn chặn hiệu quả đợt tấn công dồn dập của 2 tiền đạo sắc bén Bố cháu và Mẹ cháu, đội AT lập tức tổ chức 1 pha phản công nhanh với tiền đạo mới toanh và đầy triển vọng-AT junior....hà hà...:lol:

Đội hình bố cháu và mẹ cháu sắp được mua bổ sung thủ môn Analu vững chắc rồi(sẽ chuyển nhượng sau ngày thi học kì này). Thằng nhóc AT(junior) sớm muộn gì cũng bị Analu bắt vị cho mà xem.

Ừ nhưng phải tới 2 tuần nữa. Bây giờ Analu phải đi tập huấn cái đã. Không thì tới lúc kí kết hợp đồng khó có được phong độ đỉnh cao.

Back
Bên trên