Toán 2 Online

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chị Chi ơi h thì có thêm anh Đức Silver của RC nó hỏi thăm em
bảo là 1 đống đứa khác thèm máu em :)) sợ quá đi mất :))
mà cái entry của thằng fò KeiO nó xóa mất rồi ... lí do ko biết :)) =))

@ Dũng : Ra YM nói rồi chị em mình chiến chúng nó sau em ạ .. Dm thằng Keiko .. Chấp .. .. :D .. Ra Ym nhé .. :D

@Em Dũng : anh bảo nhé, những chuyện như thế thì pm đi, đừng mang vào public mà bốc phét, ko hay ho j đâu...mà nếu có nói thì vào topic lớp mày mà nói...8-|
Lại 1 lần nữa tớ đề nghị các cậu sửa chữ kí

tớ đã sửa chữ ký
tớ biết lớp mình đã BẤT TỬ nhưng có gắng nữa đi các cậu a.
con C mới thằng D cứ lôi những cái này vào TOPIC là ko được
tớ bảo MOD đổi tên nhé
NHÍM đâu rồi cho xin ý kiến có cho đổi ko cậu lập ra cái này mà

Lâu ko lên thấy cái topic rôm rả quá, nhưng mà toàn chuyện ko đâu vào đâu.
@Híp: Tao chỉ nói 1 câu, lần sau có bốc phét thì bốc phét vừa phảu thôi, dcm mày, tao đã phản đối rất nhiều mà mày deo' nghe. Còn nữa, nếu còn bốc phét thì đừng bao h lôi tao vào, nhục lắm.
@ Cả lớp: Hơi bị kết cái đổi tên topic đấy, hay lớp mình làm topic mới: T2 Unbreakable chẳng hạn :).

Tao lôi vào *** đâu .. Chúng mày mù chữ à .. /:) ... Đọc lại bài tao đê .. Vớ vẩn .. hãm .. /:)
@ Hải dớ : *** nói chuyện với mày .. Bố mày an ủi *** thèm nghe thì thôi :)) .. Xoá bài rồi , như shit :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Các cậu cứ đổi thoải mái thôi , topic tớ lập nhưng mà là topic của lớp mà.
Các cậu thấy : "T2 - còn mãi với thời gian" nghe được ko , tình cảm nhẹ nhàng sâu sắc =))=))=))
Đùa thôi, T2 04-07 bất tử là chuẩn rồi đấy.

bản thân tớ cũng có muốn thế đâu, nhưng h giữa tháng 3 rồi...sắp thi rồi...thời gian nó đêk cho phép cậu ạ...thôi cứ thi xong đi đã...biết đâu vào 1 ngày tháng 7 đẹp zoi`... tự dưng cảm xúc dạt dào, nỗi nhớ dâng trào v..v..:):)
PS : sửa chữ kí cho đi các cậu, làm sao cho nó có "T2 Bất tử" là đc.

T2 bất tử à!!! cũng được đấy!! tớ kết

con Chi tự dưng chửi mình...tao bảo ko nghe bao h...mày mù chữ à..đọc lại bài tao đê..vớ vẩn..hãm

Chi sửa chữ kí đi cậu ơi
Hi vọng đêm nay sẽ ngủ ngon, chứ như đêm wa đêk ngủ đc., gần sáng thiếp đi 1 lúc thì 5h Hiếu lợn nhắn tin gọi dậy8-|

cái tp này sắp bị lock đến nơi rồi, làm cái mới đê
hôm nay trời nắng...hè sắp về òi...chuẩn bị chia tay:(:(
ngày mai tớ cần 1 lực lượng lớn cán bộ lớp lên giúp tớ xin bố Liêm cho tớ chuyển xuống bàn cuối:)hi~hi~

ÔI ! Cuối cùng cũng đổi topic,3 năm rồi với bao thăng trầm... 1 phút trầm lắng...
Chủ đề cuối cùng to pic này bàn về lại là đổi tên topic thành T2 bất tử==> kết thúc mà không kết thúc...
Bài viết cuối cùng của tao ở topic này là:
T2 BẤT TỬ

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên