Toán 2 Online

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
t7 thi xong đợi Trung nhím về làm wa? tham wan hoành tráng:)):))
lúc đấy thì mặn nhạt biết ngay=))=))

đẹp ko các cậu
chuyện đã rồi cho qua đi
chỉ vì những chuyện như thế này lớp mình mới nhạt thế

Ảnh đẹp đấy cậu.Em yêu cậu hỏi anh chụp ở đâu,cậu bảo anh chụp trong nhà vệ sinh.

Đối với hội bị lùa thì nhà vệ sinh (nam) mới là nơi khơi nguồn sáng tạo cậu ạ=))=))=))

Tớ nghĩ các cậu nên lấy cái tầng thượng làm nơi khởi đầu huyền thoại,lấy cái nhà vệ sinh thì ...

t7 thi xong đợi Trung nhím về làm wa? tham wan hoành tráng:)):))
lúc đấy thì mặn nhạt biết ngay=))=))

mặn chứ, uống nước liên tục =))=))=))

----------

Đối với hội bị lùa thì nhà vệ sinh (nam) mới là nơi khơi nguồn sáng tạo cậu ạ=))=))=))

cậu nói thế hóa ra anh em vào đấy là để uống cà phê Trung Nguyên à =))=))=))

theo con số thống kê tính từ tháng 9-2004 đến hiện tại thì hơn 90% số học sinh đi vào WC nam tầng 4 trong các h nghỉ đều way ra ngay lập tức=))=))=)) 5% dũng cảm vào kéo khóa quần nhưng đêk "đi" đc....còn lại 5% vào nhưng ko phải để "đi":)):)):))

theo con số thống kê tính từ tháng 9-2004 đến hiện tại thì hơn 90% số học sinh đi vào WC nam tầng 4 trong các h nghỉ đều way ra ngay lập tức=))=))=)) 5% dũng cảm vào kéo khóa quần nhưng đêk "đi" đc....còn lại 5% vào nhưng ko phải để "đi":)):)):))
--Thiếu rùi, tui vào đó "đi" 2 lần, nhưng khổ nỗi đếch có nước rưa tay =))=))

=)) Nhà vệ sinh tầng 4 là cái tổ của thiên tai ( non thiên tài ) mà , thằng nào vào đi vệ sinh , đến cửa hốt quá là phọt luôn ra , còn may mắn được mấy cậu có khả năng kiềm chế để đi xuống WC thầng 3 rùi mới phọt . Còn người dũng cảm nhất là bạn Nguyễn Hồng Quang , bạn ý phọt cả máu trong đấy ---->>> thật là hốt tất liệt !!!!!!!!!!!!!

lúc NHÍM về tính sau bây h có việc quan trọng hơn là đứa nào cho tao vay 1 triệu được ko

TAO thấy đổi tên topic lớp thành TOÁN 2 NƠI HUYỀN THOẠI BẮT ĐẦU
hoặc là TOÁN 2 BẤT TỬ
chứ nhìn cái tên này thấy ko hay lắm

đỡ sao đây http://www10.24h.com.vn/news.php/70/139828

Chỉnh sửa lần cuối:
Toán 2 - "nơi huyền thoại bắt đầu" thì đụng hàng với A2 cậu ơi=))=))

Con nào đấy? Nó viết cả tên mày vào à mà bức xúc thế? Ko có thì dạt đê và xóa hộ cái bài kia cái.
To Hip: Ko có cái ngu nào như cái ngu nào,thôi tốt nhất là mày gửi tin nhắn đi xin lỗi bọn nó đi,mà lần sau mày còn tùy tiện kéo anh em vào mấy cái truyện này thì tình anh em bấy lâu này coi hết.
Chấm dứt chuyện này ở đây đê,có cậu nào còn ý kiến thì tớ xin lỗi các cậu được chưa.
Từ sau bài này của tao thằng nào còn bàn nữa thằng đấy éo thọ quá 20.
Bàn tiếp chuyện đặt tên Topic thôi các cậu:
T2 TỚ VÀ CÁC CẬU...

ko cần đâu, tao chỉ cần nó xóa bài thôi ... cái chính ko phải sĩ diện câu xin lỗi , tao ngại người khác vào đọc hiểu lầm mấy con kia ^^ xin lỗi thì bạn tuấn cũng xong rồi :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Người ta chỉ được nói lên tiếng nói của mình khi sự việc liên quan đến riêng bản thân mình à ? :)

Tên tớ ko có trong này , phải , nhg bạn cậu viết sai sự thật , và hơn nữa lại viết sai sự thực về bạn tớ :) Được chưa nào ?

Hỏi cậu một câu : tớ viết cả tên cậu vào hay sao mà cậu bức xúc thế ? ;)

Lời xin lỗi của cậu , tớ chấp nhận và sẽ chuyển đến nạn nhân . Nhưng hy vọng các cậu sớm nhắn với Quân xóa bài hộ , tớ sẽ xóa bài tớ , ko làm chật đất toán 2 đâu ( nếu ko vì toán 2 bôi nhọ thành viên anh 2 ).

Bài trên , nếu các cậu ngồi hàng nước buôn chuyện , tớ ko có quyền can thiệp , hoặc giả như topic lớp cậu private cho riêng các thành viên nội bộ , tớ cũng ko quan tâm . Nhưng bài viết trên pozt ở một box public trong forum trường , hàng giờ, hành ngày , hàng tuần .. đều có một lượt người cố định vào xem , vào đọc , họ thậm chí không quen , ko biết người viết lẫn người được nêu tên trong bài , họ cũng ko hiểu văn phong viết của tác giả để phân biệt là đùa hay thật .

Từ đấy là tai tiếng và thị phi xuất hiện :)

Cậu chắc ko thik bị nói xấu , tớ cũng rất sợ tin đồn thất thiệt , tớ lại càng ko thik bạn bè ( nhất là những đứa rất hiền lành, rât tử tế ) của mình bị bêu rếu này nọ ( nhất là sau lưng :) ) . Tớ mong các cậu hiểu và thông cảm .

Chưa trả lời câu hỏi đầu tiên . Tớ là Phạm Bích Phương , A2 0407 :) Bạn của hầu hết tất cả những người bị đưa tên phía trên .

Một lần nữa , thân .

Stop here !!!!!!!!!!!!! Nói chuyện khác đi , có cái chuyện nhạt toẹt lôi ra mà cãi nhau !!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên