Toán 2 Online

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hố hố .. Đấy là bạn Chuê đấy mà .. :D .Có gì đâu ... Hai lớp cũng gần nhau .. Xích mích không hay .. Thôi có gì thằng Híp xoá bài đi và xin lỗi chúng nó 1 câu ... Cái mồm mài như cái đít Vịt ý .. /:) .. Thôi ko nói nữa .. Buu đừng nóng .. Tao vẫn yêu đời .. ;;)

Hỏi cậu một câu : tớ viết cả tên cậu vào hay sao mà cậu bức xúc thế ? ;)

Lời xin lỗi của cậu , tớ chấp nhận và sẽ chuyển đến nạn nhân . Nhưng hy vọng các cậu sớm nhắn với Quân xóa bài hộ , tớ sẽ xóa bài tớ , ko làm chật đất toán 2 đâu ( nếu ko vì toán 2 bôi nhọ thành viên anh 2 ).

.
Hỏi câu được đấy bạn hiền,tớ cũng nói thằng luôn,tớ là Buu,là cái hội trưởng hội đồng thẩm định mà cái thằng bạn Hip tốt bụng nó gán cho.Cậu cứ hiểu là thế này,bọn tớ chỉ khen bạn Bảo Ngọc lớp cậu là cái bạn mà bạn Hải dớ lớp tớ rất là iu,với cả bạn Bảo Hoa,là cái bạn mà bạn Cường lớp tớ rất là iu là rất xinh đẹp,nhưng mà 1 số nhận định lại cho rằng :xinh đẹp + đã có bạn trai = dâm loạn.=)) =)) =)) Vậy cho nên mới có cái bài trên,chứ còn hoàn toàn không có ý xúc phạm gì bạn của cậu đâu,T2 không phải loại ngồi hàng nước đem truyện con gái ra bàn tán.:-< :-?? :-w.
Còn nếu cậu còn gì hiểu lầm thì tớ đã xin lỗi rồi đấy thôi.Cậu cứ về và nói với các bạn của cậu là các bạn T2 khen các bạn ấy xinh đẹp lắm,được chưa,thế nhá:-h :-h :-h
À quên! Nếu các cậu có gặp bạn Híp lớp tớ thì đừng bảo bạn ý là "thằng mất dạy kia chửi bọn mình" mà nên bảo là" bạn ấy khen chúng mình xinh".Cả chúng mày nữa,đì đọp thằng Hip vừa thôi,nó cũng ăn năn hối hận nhiều lắm rồi,chúng mày cứ làm thế mắt nó làm sao mà to được.

Chỉnh sửa lần cuối:
hải dớ vừa nhắn tin cho tớ cả tối + chat với long ái và cmm với Chi . Xin lỗi cả lớp T2 nhé nếu tớ làm náo loạn lớp các cậu 8-| Vì tớ thấy bài pozt mấy ngày rồi mà ko xóa , cứ như là ko ai phản đối hoặc thấy chuyện đấy cũng ko có gì lạ cả 8-| :) ...

uh thì xóa bài trước chiều mai bài sẽ được xóa

xóa rồi , mày làm nốt vế sau đi .

Vậy cho nên mới có cái bài trên,chứ còn hoàn toàn không có ý xúc phạm gì bạn của cậu đâu,T2 không phải loại ngồi hàng nước đem truyện con gái ra bàn tán. .

tớ ko phủ nhận việc các cậu pozt bài đấy với mục đích đùa vui , nhg người ngoài đọc gây nh` hiểu lầm lắm ( abc xyz bài trước đã viết )

aniway the end ở đây . Thx các cậu đã hợp tác và giúp đỡ :)

Khiếp làm gì mà nóng thế .. :-< .. Hạ hỏa đê chứ đừng nói theo cái kiểu " nếu chúng mày abc thì đừng trách bố mày " .. Làm đc cái đeó gì nhau mà cứ phải dọa .. nói nhẹ nhàng tử tế thì chết ai ..

Trích dẫn câu nói của bố Liêm khi giảng bài "Sóng" :
Yêu 1 người mà ko đc. người đấy yêu lại cũng là 1 nỗi đau
Bây h tớ đang rất đau:(
Có lẽ cần vài lời an ủi từ các cậu đấy:(:(
http://youtube.com/watch?v=Z5vc0mknSS8 >>> cả ngày hôm nay để repeat 1 bài này

--T2 bất tử = T2 invincible ;)). Thế này đã đủ Tây chưa nhỉ.
--@Hải dớ: đau vì yêu ah :-?, thôi đừng nghĩ về nó nữa là hết đau. "Gái ú là phù du, anh em mình mới là bất tử" mà :D:D

bài viết chào mừng hôm 8-3 đã del rồi nhé
tớ chân thành gửi lời xin lỗi đến các bạn nữ có tên trong cái list ấy, hôm đấy đầu óc chắc bé = con mắt nên mới viết ra những dòng như thế:| có j` mong các bạn hiểu và bỏ wa cho:(:(:(
PS : Quân híp chắc nó ân hận xấu hổ wa' , ko dám trực tiếp xl nên nhờ tớ chuyển lời thay cho nó:D
Haj? zo*' aka c0nCh1m|<ho^n

bây giờ tớ mới lên được !!!!!!! tớ xin chân thành xin lỗi các bạn !!!!!!!!! thôi chuyển wa chuyện topic lớp mình đi !!!!!!!!! tớ thấy để toán 2 bất tử cũng được nhưng để "toán 2 vô đối" hay hơn!!!!!!!!!!!!!!!:D :D :D :D

Toán 2 vô đối thì lại đụng hàng bọn lớp H2 rồi
Thôi cứ để T2 bất tử đi
@Trần Hùng : gửi link cho tao đê, post lên đây cho nhanh

định vào xem chửi nhau thấy del hết bài rồi,chán vl,thông tin mình chậm chạp quá :(
quên an ủi anh hải dớ,anh đừng buồn,đời là thế cậu ạ,"mấy khi yêu mà chắc dc yêu",tốt nhất là cậu nên quay lại với Ozawa :)

Chỉnh sửa lần cuối:
đan mạch, anh cũng có nhời an ủi hải dớ,đẽo yêu thì thôi hè ra vào đh xách mx518 icemat ra vô đich giải vol với anh em là chuẩn hơn đấy=))

ah quên mai nhớ mang tao sách:smoking:

Chỉnh sửa lần cuối:
định vào xem chửi nhau thấy del hết bài rồi,chán vl,thông tin mình chậm chạp quá :(
quên an ủi anh hải dớ,anh đừng buồn,đời là thế cậu ạ,"mấy khi yêu mà chắc dc yêu",tốt nhất là cậu nên quay lại với Ozawa :)

cám ơn chú, h anh hiểu cái cảm giác ấy rồi:)

Em bon chen tí thôi. Anh chị nào có đề thi Olympic Hóa vs Toán khối ko chuyên thi năm ngoái lớp 11 cho e mượn. Cảm ơn trc' nha!:D :D

To cậu dớ:
Làm gì mà bi quan thế cậu,chắc tại cậu cứ xồn xồn nên mới chưa được yêu lại thôi,kiên trì bền bỉ kiểu gì chẳng đc yêu lại :D

To cậu dớ:
Làm gì mà bi quan thế cậu,chắc tại cậu cứ xồn xồn nên mới chưa được yêu lại thôi,kiên trì bền bỉ kiểu gì chẳng đc yêu lại :D

bản thân tớ cũng có muốn thế đâu, nhưng h giữa tháng 3 rồi...sắp thi rồi...thời gian nó đêk cho phép cậu ạ...thôi cứ thi xong đi đã...biết đâu vào 1 ngày tháng 7 đẹp zoi`... tự dưng cảm xúc dạt dào, nỗi nhớ dâng trào v..v..:):)
PS : sửa chữ kí cho đi các cậu, làm sao cho nó có "T2 Bất tử" là đc.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên