Toán 1 7-10 ^_^ Học hết sức chơi hết mình :D

bọn nó có bị đuổi học ko, thấy DL với Đắck quay lại mừ
còn ông Cường ko biết đi đâu mất tiêu :D :D :D

Cường ra hàng thuê mấy cuộn phim cấp 3
Đến sáng thứ 3 các báo đồng loạt đưa tin: Vụ quan hệ td đồng tính giữa thầy chủ nhiệm và học sinh nam tại lớp 10T1 tr` HN-AMS

Nhưng mà dí vào cái bánh sau rồi lúc nó lên ga thì cũng không phải đùa :|
@ Hưng : về lớp em này
1. Có 1 tiền đạo quá cá nhân, rê bóng rồi sút luôn không chuyền. Đá phạt góc toàn sút thẳng. Hậu vệ bọn anh thấy nó sút phạt góc là dạt hết ra không thèm kèm các em :D
2. Đội hình thiên về kỹ thuật mà không để ý đến thể lực. Với thể hình các em đủ sức để đè, pressing bọn anh :)
3. Đội hình chắp vá, chưa có người cầm trịch sân (lớp anh có thằng bí thư kiêm đội trưởng cầm trịch nên bọn anh xỉ vả suốt :)) ) . Thế nên chưa có người chỉ đạo, thể bị ghi bàn là bắt đầu đổ tại nhau .
4. 1 số đứa chơi còn yếu. Bọn anh quét chân là ngã. ( Ngã xong chửi là không chấp nhận được )
5. Đá bị thua là vỡ trận. Chưa giữ được bình tĩnh. Mà chưa giữ được bình tĩnh là ức chế, bắt đầu trả đũa đội bạn hoặc cố sút xa, chuyền nhanh để kiếm bàn thắng nhưng gặp đội kinh nghiệm là bất lợi thế.

Trận trước thua bọn anh không phải là tại bọn em kém về trình độ mà kém về kinh nghiệm . Đấy là tiền đạo săn bàn của bọn anh còn mải đi đong gái nên không đến đấy nhé ;;)

Sơn dê, nghe thấy chưa, về bảo ban lại đồng đội nhé, nhất là thằng Nguyễn ấy.
Chọn ai là người cầm trịch nhỉ, tớ nhé ;)) ;)) ;))

đấy thấy chưa Sơn
các anh bảo rồi đó
lo mà bảo thằng Nguyễn rê ít thôi
còn mày phải làm tốt nhiệm vụ chỉ đạo ở giữa sân
không nên trả đũa, phải giữ bình tĩnh, không dc chửi nhau giữa sân bóng nhé
và nhất là không nên đổ tội cho nhau

tiếp nè
tiết Sinh và Địa trôi đi không có biến động
các phần tử nổi loạn của lớp đều rất ngoan ngoãn
ngày thứ năm kết thúc.
Thứ sáu ngày 7-12
2 tiết Lý, không sóng gió, có chăng chỉ là vài phút tỏa sáng của Duy Long+vài giây lóe sáng rồi vụt tắt của Kiên

tiếp nè
tiết Sinh và Địa trôi đi không có biến động
các phần tử nổi loạn của lớp đều rất ngoan ngoãn
ngày thứ năm kết thúc.
Thứ sáu ngày 7-12
2 tiết Lý, không sóng gió, có chăng chỉ là vài phút tỏa sáng của Duy Long+vài giây lóe sáng rồi vụt tắt của Kiên

ừa riêng cái hình nó vẽ thì ko khen đc rồi
hay nhất là hôm nay hi vọng lên bảng kiếm điểm miệng của Mr.Bi@! tan vỡ vì 3 thằng trong nhóm ko ai chịu giúp nó!

toàn 1 lũ ki bo, icks kỉ, củ chuối, thấy đại ka gặp khó khăn mà hok giúp

các bạn lớp mình vào topic đá cầu tick bài hay cho tớ nhá, rùi tớ tick lại cho :D :D :D

khong tick tiec gi het
tiếp nè
giờ Anh cũng không có gì nổi bật
cái đài nói khó nghe vãi ***
cóc nghe thấy gì cả
bực cả mình

hôm nay tôi sợ nhất cái đoạn cá sấu gọi tên lên bảng - giống hệt hôm Sinh KT miệng nhưng lần này đỡ hồi hộp hơn
lần KT SInh miệng cô gọi 2 thằng Đức mà ko có tôi

Đào Trung Đức và Đào Tuấn Đức
thật là kì lạ :)) :)) :))

may quá chứ còn gì
như vậy đã có 1 thằng đi tiên phọng
nó dc mấy điểm nhỉ
hình như là tự chọn

Back
Bên trên