Toán 1 7-10 ^_^ Học hết sức chơi hết mình :D

cắt đi thì trọng lượng của nó còn bao nhiu hử
nó vốn nhẹ cân rồi
cái hôm T4 chương trình thời sự chả có j` hay cả

nói thí thui chứ cân nặng thg Phúc dồn cả vào đấy, anh em không nên cắt của nó

thế mới hay
tin buồn gì mà cả ng dẫn ct lẫn ng nghe đều cười loạn hết cả lên
đúng là tin buồn chỉ có ở lớp Toán
haha
cuối cùng, cô cho cả lớp 1 con 10
sướng thế
hihi
đến tiết Sử thì thầy giả liền 3 bài kt
2 bài 15 phút+1 bài 1 tiết
nổi bật giữa lớp là bạn Linh với con 10 1 tiết
thật là đáng khâm phục
lớp mình có chuyên Sử rồi anh em ơi
kt cứ bu lấy Linh mà hỏi nhé
hehe

Linh may đã ... với GV môm Sử nên đã kím 1 con 10 dễ như ăn kẹo

thg Phúc đã hok lao vào spam còn kêu jì nữa, tát cho hộc máu bây h

Sơn ăn nói nghe ghê quá đó
tiếp nè
hết tiết 3, đội bóng của lớp xuống 12 toán, đi theo các anh đến sân Quân đội ở Trường Chinh
hichic, muốn tìm hiểu về trận đấu giữa 12 toán và 10 toán xin mời các bạn theo dõi phần tổng hợp của phóng viên Bi@!
xin mời anh Bi@!

bình luận trận đấy làm jì, toàn do lỗi hậu vệ, một câu là đủ

thằng Sơn đừng đổ hết lỗi lên đầu hậu vệ
chính tiền vệ bọn mày cũng có lỗi
còn kêu ai

ừ đúng, tiền đạo thì cũng ổn rồi, ko lo nữa
chỉ còn khâu hậu về thui, ko bít làm sao đây

12 vs 10 Part 1

Nói thật là sân QĐ dài hơn Từ Liêm nhiều. Trận đấu diễn ra giữa anh em với nhau mà ko hề có 1 ai cổ vũ cả - like usual. 10T vào trận đủng đỉnh và ko tỏ ra lép vế, vì 2 bên chưa hiểu về nhau lắm. Các pha phản công của 12 ko đủ sắc bén để gây khó cho BT. Hậu vệ Long "Chan" mang tiếng trâu bò, bị xếp đá hậu vệ. "Tao đá vị trí nào chả đc" - đó là lời Jackie nói với tôi. Nhưng sự thật ko cho thấy điều đó đúng. Lên xuống bậy bạ, ham "dê", đứng sai vị trí. Chính vì nó đứng cao quá nên khi bị phản công, Long bị loại bỏ chỉ bằng 1 đường chuyền, và 2 cầu thủ 12 phản công trong khi tiền vệ đứng chôn chân thì bàn thua là ko thể tránh khỏi. Giải thik cho lí do hàng tiền vệ ko kéo về khi bị phản công, ginseng nói câu ngọt xớt: "Tao thử hậu vệ!!" .Vâng, hậu vệ 1 mình đấu 2-3 cầu thủ 12 thì bất kì thằng hậu vệ nào ở trong tình huống đó cũng là thằng ngu ...(to be continued)

thằng Sơn ăn nói kiểu đó hả
bọn mày đá chả có kỉ luật gì cả
ông Thành Long ham rê như vậy thì phải bảo nó chứ
mày là đội trưởng phải chỉ đạo chứ

Part 2

Bàn thứ 2 thì tao nhận lỗi về tao vì ham chém mà ko nhìn toàn sân. BT bị 12 dắt bóng qua tay - tội nó. Chan thì tiếp tục sai lầm khi đứng quá cao khi bị phản công - bó tay chú bé này, trâu mà ngu. 10T hồn nhiên push up hàng tấn công lên với sự cơ-động-bị-bắt-bài của Ronadol. 12T xếp hàng phòng ngự dày đặc trước khung thành. Nếu may mắn hơn thì 10T có thể kiếm đc bàn thắng. Các pha lên bóng ở cánh lặp lại thường xuyên và luôn gặp khó khăn khi triển khai vào trong - 12T đô con mà đứng trước khung thành nhiều thế cơ mà. Trận đấu diễn ratheo mô típ 10T lên bóng để 12T phản công - và 12T có 1 cú đệm bóng vào góc chữ A trong 1 pha phạt góc.
15 phút nữa là hết thời gian thi đấu - tôi ra ngoài để số 2 vào thế chân - ai có hứng cho kể tiếp đoạn này...

tôi không xem nên không biết dc
như vậy là đội mình chơi trong thế trận tấn công
đó là 1 điểm yếu của đội
đáng lẽ Sơn phải chỉ đạo cho đội đá phòng ngự phản công chứ

Back
Bên trên