Toán 1 7-10 ^_^ Học hết sức chơi hết mình :D

Lee hqua bạn ý tránh bọn tớ r :( thôi để tự xử vậy, các siêu nhân ng Mỹ ko cho hóng nữa đấu =)

mie nó thế thì thôi :)) cậu Lee này update stt fb toàn cầu thần thánh vs mùi mẫn, chả biết ra sao rồi :))

biết tính Quân r nên thấy thế tớ cũng chả lạ gì, mỗi tội éo biết nên làm gì giúp cậu ý coi gái gú là phù du :))
Lô vs Dương còn đang bảo sợ Lee giống Ấu sau vụ HP =)))))))

nó cứ liên mồm kêu là qua thời kì khó khăn rồi ạ, làm như bản thân cứng lắm, thực ra mềm oặt =))) post toàn stt vs bài hát mùi mẫn 8-}
may mà ko bị bạn cướp ny như kiểu Ấu, ko chắc cũng đao đao cm nó rồi =))))

các cậu đi buổi gặp nhau cuối năm thử chuốc cậu ý uống tí cồn xem, rồi ghi âm đoạn kể lể tâm tình cho tớ :))

đ' có chuyện ghi âm đâu, liveshow, ai đi ng ấy hưởng >:)
tớ nghĩ lần tới rủ Ấu đi biết đâu Lee Ấu tìm thấy sự đồng cảm đâu đó trong con tim rồi đá cặp luôn :">

nói xấu sau lưng là Lee nó k biết, chứ post thế này thg nào chả biết mà còn sau lưng :)) :))
(Lee có đọc đc thì cho tớ xin lỗi :"> =)) )

muốn gặp nó mà có đc đâu, mà chưa chắc đã may như Lô bảo, có thể có trường hợp Lee chưa khỏi mà con kia đã bụp đc 1 anh thế là cũng chả khác Ấu mấy =))
nói chung phải gặp Quân =.=" 1 Ấu là quá đủ 8->

nhìn tình hình stt mới của Quân thì có vẻ mai rủu nó đi Sky là nó đi ngay đấy =)) ae rủ đi ko :"> đ' có BT trên HAO ghét vđ'

Chỉnh sửa lần cuối:
đệt những vụ ntn mình đếk tham gia đc thật là buồn ý :(( lại có 6.73 mới nữa chứ :-<

ờ hớ ờ hớ thi xong hết r :x hí hí b h thu dọn đồ đạc sắm sửa sang chơi vs Phúc dâm thôi \:d/

sky đê tất niên đê nghỉ r thik quá :x

em kia chắc đ' đến nỗi thế đâu, mà nếu thế thì chắc Quân đã tự tử mie rồi, làm đ' có chn sống để đổi tên fb thành Tĩnh Lặng đc nữa =))
ăn uống tất niên chắc sẽ vui, 1 ng` buồn bao ng` đc vui cơ mà =)))

đừng đùa nó quá, kẻo Tĩnh Lặng trở thành Tự Kỷ thì ae lại càng vui :)) :))

chúc mừng năm mới các bạn trẻ, hẹn gặp lại trong một ngày gần nhất :D :D :D

cuối cùng cũng đến năm mới của mình :)) HPNY các bạn trẻ :))
k thg nào tóm tắt vụ cuối năm ah :-w

phê văn tê luôn, Tĩnh đại hiệp mặt đỏ gay đánh dota mà tay run bần bật =)))

nghe nói là có vụ kể lể gì đúng hok, Lô tường thuật lai cho anh em nghe với ;)) ;)) ;))

kể lể thì nh` lắm, nhớ hết sao đc, cơ bản là vẫn đang cố gắng vượt qua thời gian khó khăn, xong tâm sự về lí do ctay, thế thôi :)) muốn biết chi tiết thì Tết về ăn lẩu anh em kể cho =))

èo chán thế, Tết này mình ở lại Sing rồi :)) :)) :)), Mạnh với Mắm có về hok vậy
Trym cũng sang bên này luôn, còn lại ai ở lại VN để hỏi đây :( :( :(

Back
Bên trên