Toán 1 7-10 ^_^ Học hết sức chơi hết mình :D

Trym ơi sao đấy e? làm j mà đòi phắc vs giết thế @@

Chỉnh sửa lần cuối:
chuyện gì sẽ xảy ra nếu Mạnh cứ hồn nhiên mua về và Trym cũng hồn nhiên cho 1 câu: "Tớ đổi ý rồi, hok mua nữa đâu" :)) :)) :))

éo bao h có chuyện đấy đâu =)) 200$ tớ k tự quyết định đc, 1/3 số tiền trong bank của tớ hiện nay đấy :| trym trả tiền bố mẹ đi rồi tớ mua :)) :))
mua về tớ có thể gửi mấy thg đệ xách tay về hè này :>

p/s: Lớm cũng đang ngó nghiêng cái này =)) cậu ý từng hỏi tớ giá shipping sang Ý =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mạnh nhớ bảo thấy thằng đệ đến ra mắt tớ tức sư tổ của chúng nó nhé :> :> :>
mà cái giá ở cái link kia trông điêu vãi, giảm từ 499 xuống 199, có tin được hok đây :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
uhm tớ sẽ bảo bọn nó đến thăm Phúc để nhận cháu :> :>
deal thật đấy \m/ dịp này là dịp super deal mà :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
à ko tại cái playbook ý nó ko đc thi trường iu mến nên phải bán tháo mà, giống cái tablet của HP ý :D tận hè mới có cơ à :-s mua mà ship đc về trong 2 tháng tới thì tốt :-ss tiền bạc thì ko sao gửi sang nhà Mạnh là đc :D
nếu đc thì mua luôn cái này, nếu ko thì phải sang Sing mua cái khác :">

tiền ship bn? nếu ship mà ok mà ấy order đc thì tớ mua luôn :D

chết mẹ nó gỡ cái playbook xuống r huhu :(

Chỉnh sửa lần cuối:
chậm thì chết :-" mà playbook chơi làm jie :-j xài ipad2 như Phúc cho nó ảo đi ;))

sao cậu cứ khích thế nhỉ =.=" khó chịu r đấy =.=" ngta đang hỏi tử tế để mua, đây là tớ mua bằng tiền tớ kiếm đc nên ko dám chơi trội như ý cậu =.="

ặc cái j thế :( vốn chưa bao h có ý đấy :(( oan uổng quá =(( vốn định đá đểu phúc khoe ipad2 của a nó, chứ mình cũng sống bằng tiền mình kiếm, đã bao h khinh ai đâu T.T

mình khoe ipad của anh mình chứ có phải là của mình đâu mà bạn Mạnh đá lấy đá để thế, biết thế chả thèm nói gì cho xong :| :| :|
mà tớ cũng nói trước để đỡ phải bị đá thêm, tớ mua cái 4S cũng bằng tiền tớ kiếm được chứ hok phải là xin xỏ ai đâu nhé! :) :) :)
mà thôi bỏ đi, hok nên mất đoàn kết, chia rẻ nội bộ thế này, người ngoài nhìn vào lại hok hay :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
bỏ qua nha!!! đùa ae mình đá đểu nhau đã bao h là vì ghen ăn tức ở chưa?? chỉ để kiếm cái nói tiếp thôi mà!
nếu trym thấy tớ khó chịu thì mình xin lỗi, thấy bạn dạo này đang khủng hoảng tâm lý vd' :-ss

như của em chứ có phải của em quái đâu, với lại dạo này đâu có động đến nữa :)) :)) :))

trym tiết kiệm đê để thời gian này năm sau tớ mua rồi vác về luôn cho =)) năm nào cũng deal mà :-j

mình sắp thi rồi, hẹn gặp lại các bạn trong những ngày tới :)) :)) :))
hok có mình chắc chả sang nổi page sau ;)) ;)) ;))

Back
Bên trên