Toán 1 7-10 ^_^ Học hết sức chơi hết mình :D

liên vãi cả quan :)) :)) thế chị của cậu thế nào rồi trym? trẻ lại thành em chưa ;))

đang bảo là các chú bên Mẽo dắt công nghệ cao về thay vì vác gấu bông 37 độ về 8->
đệt =.=" đã bao h là chị đâu =.= tớ ấy thôi mà :( b h anh em r :D

dắt công nghệ về cho ai mới là vấn đề :)) bạn trym hứng thú thì đặt hàng đê ;)

"ấy thôi" tức là seo hả Trym ;)) ;)) ;))
mà bạn Mạnh đã mua được cái gì chưa mà cứ chém như đúng rồi thế :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Phúc ơi xem app store ở Sing hộ tớ xem ipod touch b h ở đấy bn :"> tớ đang muốn 1 cái touch hoặc 1 cái kindle fire hoặc 1 cái bb, bb chắc mua ở nhà rẻ hơn :D
mịa là xưng tớ-ấy ý :-w anh sang sẽ hành chết chú :-w
nói chuyện vs Mạnh thì phải "Mạnh ơi IP4S ở đấy bản world bao nhiêu tiền... mua hộ tớ cái kẹo mút ship về VN" =))

tớ đâu có giàu đc như anh Phúc mà sắm IP2 cho bản thân chứ :)) :)) đang muốn kiếm tí xiền, khổ có thể xách hàng về mà đếk biết bán ở đâu :(
bạn trym mấy post gần đây ném đá tớ hơi nhiều nhẩy :-w

@Trym: cậu tự tra được mà, ipod touch là S$ 288.00 thế là rẻ hay đắt nhỉ :-? :-? :-?

tớ xem thấy cái 8gb ở Sing là 288 đô r, ở nhà đắt hơn 200k :D nhưng mà bản 16gb vs 32gb mỗi cái nó đắt hơn thêm so vs 8gb có 1tr mỗi cái 8-} nếu thế tính ra 16gb ở nhà rẻ thối tầm 6tr còn tính giá ở bển là tầm 7 :-s ở Mỹ là 199 ý nhỉ :-?? tớ thik kindle fire hơn mỗi tội ở nhà chưa hack xong cái đấy =)
thôi lúc sang nhờ anh Phúc mua hộ cái :-" :D

Chỉnh sửa lần cuối:
đọc một hổi loạn rồi =)) chả bao jo` tìm hiểu mấy cái này :))
ném gạch nhiều vãi :))

đá xoáy nhau nh` vl, mà đá kiểu nhạt đ' chịu đc, các bố nhịn nhau tí đi :))
dota bỏ để chơi HoN :"> nhg mà toàn bị chăn thôi :-<

hình như mai mấy đứa lớp mình đi thăm thầy Khải =.=" éo nói j hết zzz ko có mấy đứa chả muốn đi tí nào =.=

sao rồi, các bạn thăm hỏi thày Khải thế nào rồi, nghe nói là ra sky hả Trym ;)) ;)) ;))

đ' hiểu đc mấy mống thăm Khải, chỉ biết là có 4 bạn trẻ tầm trưa ch` gọi mình ra sky =)))

Back
Bên trên