Toán 1 7-10 ^_^ Học hết sức chơi hết mình :D

bạn Trym bây giờ đang ở dưới sân và ném bóng tưng bừng :)) :)) :))
chả bù cho mình bù đầu vào học, hok có thời gian chơi gì cả :"> :"> :">

Tết tết tết tết đến rồi ..... chả có cảm nhận j sất :(( :((
chắc lại chờ xem Táo quân là chính :-<

lâu đíu lên HAO bị các bạn bắn tỉa sau lưng kinh dị vl :-SS (nhất là con chó Lô)
nói chung là đek có gì đâu, mấy thg đi ăn lẩu đc nghe gần hết rồi, thg nào muốn nghe lại thì vác xác về đây, tường thuật trực tiếp cho, éo viết lên HAO đâu :-j
mà ghét vl, sao các cậu có thể đem so sánh tớ vs Ấu vậy, mất mặt vl =;
bạn bè như cái bẹn bà ạh =;

àh quên, chúc các bẹn ăn tết vui vẻ, nhất là mấy con đ ĩ ở xa :D

một trong những damned ĩndividuals ở xa chúc tết những con đĩ khác ở xa và những con đĩ ở nhà :)) :))

mình hok vác xác về được nên hôm nào phải hẹn gặp Trym nói chuyện mới được ;)) ;)) ;))
btw, chúc mừng năm mới nhé các bạn trẻ, chúc mọi chuyện tốt lành, hok còn những chuyện hok vui như năm cũ nữa nhé :) :) :)

chúc năm mới các bạn gần xa có sức khỏe dồi dào, học hành tấn tới, bla bla ... =))
yêu cầu anh em chấn chỉnh thái độ vs dota - môn thể thao đã giúp kết nối và gắn bó anh em lại vs nhau. Gần đây rất nh` player có thái độ xa lánh hoặc gây khó chịu vs anh em trong các game public, điển hình là pha bóp trym cực mạnh của Ấu cũng như sự xàm loz của BT khiến anh em nghi ngại lẫn nhau =))

tớ vẫn giữ thái độ chân chính với dota =)) tích cực luyện tập mặc dù trình độ đêk lên được nữa =))
năm mới nhiều chiến tích mới, các anh em cứ thế mà tiến tới :)) hpny :))

mình vẫn luyện tập dota đều mà. 1 trận 1 tháng hoặc nửa trận 1 tháng :">

gần đây đã có 1 game mà Dương béo phải hỏi mình lúc 2 thg núp trg fountain chờ đội bạn phá throne rằng có nên cho Ấu vào banlist ko =))

thiếu ng` mới cần gọi đến nó, chờ khi các siu nhân trở về thì ban luôn nó đi cho gọn :)) :))

http://www.mediafire.com/?9gyz6581ngvv9gv

trước khi nói về dota 2 thì mình xin tặng các bẹn 1 replay nóng hổi mình vừa mới thực hiện nhé :"> :"> :">

điểm nhấn của replay là những pha def nhà thành công khi mà 2 cổng đã bị mega, sau đó là màn lội ngược dong ngoạn mục, hí hí

dota 2 beta đòi hỏi nặng về cả card màn hình vs chips, thế nên tớ chơi thử AI 2 trận thì quit vì độ lag lật bàn :)) hỏi thì nó bảo beta chưa optimize cho máy cấu hình thấp :-<

mắm: down steam, down dota 2, xong hôm sau máy lib xóa, down nt down làm cl =))

Phúc: nghe quảng cáo của đít-lờ như thế phải xem ngay ;)) xin đc hỏi a cầm feeder j trong trận này? :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hầy, ở nhà bh nó đổi h học thành 7h tối tan, éo làm đc j nữa =.=" muốn rủ mấy đứa đi chơi mà thấy khó quá

Back
Bên trên