Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

hihi, bọn tao cung có cả đống bài tập, chẳng biết làm thế nào, trông cậy vào mấy thằng lớp tao thôi, ko dám nhờ các bạn lớp Tin
sao lại thế ?
lớp Tin tốt mờ , cứ mang sang hỏi thoải mái , không làm đc thì thôi :D

huynh khiêm tốn nhất 10 Tin mà:))(câu này nghe có vẻ không hợp lý lắm:))). Huynh chỉ nói huynh không đẹp trai chứ có nói quay không giỏi đâu nhỉ?:)). Ý huynh thế nào thì khi nào vào giờ kiểm tra muội gặp nó biết ngay:)).
Mà Cường Buôi nhớ chưa, ngày mai mày với thằng Việt Anh mà không đến là chết với muội short leg đấy:))

mai là đến hẹn lại lên roài đó, :)):)):)) nhắc các chú thoai, mai anh cũng đến nhưng ko chắc là vào giúp, :D vì đi giúp lớp khác :)):)):))

chiều mai huynh cũng đến nhưng đến để học thêm? nếu rảnh thì chạy ra xem xem có giúp gì đc ko??

ngày mai mày với thằng Việt Anh mà không đến là chết với muội short leg đấy
vì lớp Pháp không giỏi Anh , nên tạm dịch luôn là cẳng ngắn
thêm luôn long back cho đủ bộ :)):D:))

đùa thoai, nhưng bọn mày nhớ bảo thằng vanh đến nhá, còn giúp mấy đứa lớp pháp nữa chớ, mà hình như gần nửa lớp mình mai học thêm ở trường roài còn đâu [-x

thằng Minh đỏ chẳng biết gì về điện, Vi muội mặt nhìn hơi chất^^. Hôm đầu tiên gặp Vi muội(thằng Cường nói mới biết), tao với thằng Cường đang xem đá bóng, ngồi cạnh nhau, tự nhiên thấy em nào xinh xinh tự nhiên cười với mình lại còn đi về hướng mình, tao tưởng cười với mình, thế là cười lại. Thấy em ấy lại gần định làm quen thì tự nhiên nói em ấy quay ngay sang thằng Cường nói chuyện, ngại thế, thằng chó buôi làm lu mờ mình. Nhưng mà hôm đấy tao không nhìn "phía dưới", nên không biêt muội ấy long back and short leg:)), nhưng big head thì chắc chắn không:))
Mà mai lớp mình học gì nhỉ? Chiều mai tiết 2 các muội Pháp kiểm tra thì chắc chắn tao không đến được rồi, mai phải đi langue link(mà có đến chắc cũng táo bón thôi:))), chỉ hi vọng Cường buôi, Huấn chó hoặc Việt Anh thôi:)). Hay mai anh Minh đỏ(có fans club đặt trụ sở chính tại 10 Văn:))) đi đi, nhân tiện xem mẹt Vi muội:)).

Thế cuối cungd thì mai huynh nèo sang lớp P1 đấy?????????Huynh nào cũng bận lớp khác mà bỏ bê P1 thế à?Mai huynh nào xung fong ngồi trong WC nữ đây?

hehe, nói là ngồi trong wc nữ thoai, chứ kịch kim là lên ló ngó kiếm cách lấy được tờ đề ra rồi làm, còn nếu ông thầy của chúng ta ra ngoài lớp ngồi thì bó toàn thân đấy, lúc đấy đành tùy cơ ứng biến thoai, có rì con Trâu nhớ mang dd đấy nhá

thằng Minh đỏ chẳng biết gì về điện, Vi muội mặt nhìn hơi chất^^. Hôm đầu tiên gặp Vi muội(thằng Cường nói mới biết), tao với thằng Cường đang xem đá bóng, ngồi cạnh nhau, tự nhiên thấy em nào xinh xinh tự nhiên cười với mình lại còn đi về hướng mình, tao tưởng cười với mình, thế là cười lại. Thấy em ấy lại gần định làm quen thì tự nhiên nói em ấy quay ngay sang thằng Cường nói chuyện, ngại thế, thằng chó buôi làm lu mờ mình. Nhưng mà hôm đấy tao không nhìn "phía dưới", nên không biêt muội ấy long back and short leg, nhưng big head thì chắc chắn không
:)):)):))ngyhix lại lại thấy đau bụng , bố cái thằng thich ăn dưa bở

Hôm nay cám ơn mấy huynh nhá.Kiểu này chắc chấm 1 bài thành chấm cả lớp we'

này này, thằng WC, tao từ bé đã ghét ăn dưa bở nhá, tao thích dưa hấu hơn:)). Mà có phải lỗi tại tao đâu, tại vì Vi muội nhìn chất quá, lại cười về phía đấy nên tao mới Shock:)), chứ em khác thì chưa chắc:))(như em "gì hôm nay gặp ấy:))).
Mai muội cảm ơn sớm quá:)), thanks, nhưng mà lúc trả bài méo mẹt thì đừng lên lớp Tin đòi mạng nhé:))

Hô ,hóa ra mấy huynh k tự tin về bài mìn làm à? Khó hỉu nhỉ?
Vy ui,mày được khen chất kìa ,mai mời chè huynh Nam đi nhé.

Tình hình như này buổi sau, mấy ông đứng ngoài cửa lớp ném phao nha.Đi tìm các ông khắp nơi , thiếu nước vào WC nam thui

Thằng cường mày thích tao gít mày lắm phải không,cả sư huynh VŨ NGỌC NAM nữa...bỏ ngay cái biệt danh short leg với cả long back ngay đi không thì bảo..khó chịu rồi đấy nha...lại còn ở đâu ra cái big head nữa đấy hả...người ta nhỏ như con cá mắm thế này chứ có phương phi như con mai hay đầy đặn như con hương đâu mà kêu..
Đùa hôm nào phải đi xem mẹt các huynh lớp tin lại lần nữa ..chưa giờ vẫn chẳng biết huynh nào là nam,là biên là minh là huấn cả..
Với lại cũng cảm ơn nam huynh vì đã có lời khen,muội nghe thằng cường kể lại chuyện ý lâu rồi mà giờ vẫn thấy buồn cười..thui về sau phải ra gần tận mặt người cần cười để cừoi chứ ko thì người khá hỉu lầm chít..mà hôm qua huynh có đến lớp mụi không nhờ,sao chẳng ai giới thịu rì cho mình sất chơn vậy cà,lớp tin wen mỗi thằng cường với thẳng hà thui à

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
...người ta nhỏ như con cá mắm thế này chứ có phương phi như con mai hay đầy đặn như con hương đâu mà kêu..
Vy ui ,mày có tâm sự je` với mấy huynh lớp tin thì nói ,sao lại lôi tao vào????? [-( Mà nói je` tử tế k nói,mày bít thế là bêu xấu tao trước mặt các huynh k? :(( tao pó tay mày rùi đấy,đồ short leg!!! ;;)

hôm trước huynh là thằng đầu tiên lên lớp Pháp mà, lúc huynh lên Vi muội hình như đang đừng ngó xem các huynh Tin đã đến chưa thì phải.
cái biệt danh là thằng Cường nó truyền đạt đấy, không phải tại huynh đâu(huynh chỉ diễn đạt những gì nói một cách sống động thôi:)), có gì cứ tìm Cường buôi mà đòi nợ.
mấy muội này học lớp Pháp mà tiếng anh cũng biết à?:)), từ mai anh em mình không được nói xấu bằng tiếng Anh đâu nhé, học tiếng Trung Quốc đi:))

:)):)):)) thế tưởng hum trước mấy muội kiêu, bả cách này cách kia chưa học, ko thèm làm theo cách đấy, thế tóm lại là làm bài như thế nào, thằng Huấn chó đã dặn trước là nhớ vất quyển vở tin đây trước roài, còn ko chịu, nay lâm nạn cấm có đòi nợ máu thằng vô tội nhá :D
to Vy mụi: hehe, để lần khác giới thịu cả nớp cho, thứ 4 tuần sau nhé, lần đấy sẽ đủ mặt anh tài tổ 3,4 :D, :)), ặc chít rùi nhầm nhọt ra trồng trọt roài, thứ 4 tuần sau nghỉ mừ, thui để tuần sau nữa :)):)):))
to Nam sờ líp: thằng bệnh thích ăn dưa bở :)):)):)) đến là tao với mày nên đi học tiếng TQ thật ấy chứ, cứ xín xỏn chí chẻo chọc chòe một lúc, thằng kia đek hiểu rì, sướng nhẩy

mà Vi muội cần gì khao chè huynh, để huynh khao chè Vi muội:)), chiều mai hết tiết 5 nhá

Back
Bên trên