Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

thực ra , ván đầu bọn lớp tao thả quá , để át chủ lực Nam rắm ngồi ngoài

đến hiệp 3 cho vào thì bọn mày biết thế nào rồi đấy

Hô ,hôm nay lớp mìn thắng káo ko giòn giã.Mặc dù bị xử thua ván đầu nhưng lớp mìn vẫn thắng oanh liệt ,hehe.Phục lớp mìn we' đi.

:)):)):)), chả biết lớp nào có thằng nhân thằng nhót với 1 thằng nào đấy trợ lực ấy nhỉ :D

Hô ,mấy huynh k wen bít rộng ,k nhờ vả được ai nên cú đấy à?Lớp mụi thắng hơi bị chính đáng đấy!!!
Mà thứ 3 tuần sau lớp mụi ktra 1 tiết Tin đây,con thi Tin thì thầy bảo để sau khi thi tập trung,thông báo thế thui,mấy huynh giúp đỡ nhé.

To HÀ:lỚP mấy ông toàn con trai thì làm sao hỉu đc nỗi khổ của cái lớp toàn con gái hả?,chỉ có đúng ba mống con trai,thằng khỏe nhứt thì ốm nghỉ,còn một thằng thì già quá rồi,ko đủ sức kéo

3 thằng nhát cáy ý thì đố moi dc thằng nào dám hy sinh quyền lợi vì dân tộc hả trời?

À ,đến bi h mới hỉu mấy huynh nói je`!Hóa ra là hình nhân thế mạng à?Hay đấy.Mà có vào ông i' cũng chẳng bít đâu,nhưng tốt nhất là nghĩ cách khác chứ thằng kia nó k có bài nó thù mìn thì chít!

điên à, 1 thằng huynh nào đó của các muội sẽ vào lớp các muội làm bài thay cho thằng thế thân nào đó và cho các muội hưởng chung luôn, simple thế mừ :(

ko phải tao là được..anh nhớ đời cái vụ vô lớp Hóa lắm rùi...thà chết còn hơn

Hay là thằng cuwongf hay thằng hà cứ bon chen mọt tí đi nhẩy ,thêm một mống chắc bác ý không nhận ra đâu

thèng cường đê, dù sao thì nó cũng quen biết mấy mụi, tôi biết ai đâu :D

2 Huấn : vụ lên Hóa 2 làm sai bét chứ rì :))
2 Vy : mày viết tên tao cái kiểu rì thế kia
thế ai chịu xung phong vào P1 làm hình nhân thế mạng nào ( iem không dám đâu )

phải có 1 thằng out thì mới có chỗ cho 1 thằng made in 10 Tin vào được chứ, lớp Pháp có nhiều con gái thế, dùng vũ lực là xong ấy mà^^. Mà đề cử thằng Huấn vào chỗ này được đấy, nó có kinh nghiệm chinh chiến các lớp rồi mà^^(rất đau lòng là hình như lần đấy nó không làm được bài, bọn lớp Hóa chửi như điên^^). Không thì thằng Cường buôi quen biết nhiều em Pháp sang cũng hợp lý chứ nhỉ^^

bonjour, je m'appele Natali, j'ai 16ans et je veux faire une amitié avec vous. C'est très polie, ça. Chiều nay mới làm quen 1 em Pháp, em ấy giới thiệu thế này, không hiểu gì hết, các muội dịch dùm, thanks

mày quen kiểu gì mà nó nói mày ko hiểu mà lại viết đc thế

ai biết được, tao nói tiếng Anh mà nó cứ nói tiếng Pháp, sau 2 câu, tao bye bye luôn^^

Hồi xưa huynh Nam có học tPhap à mà sao viết đúng thế?Hay lôi câu đấy từ sách ra định làm wen mụi nào P1 ????????????
Câu đấy nghĩa là :" Xin chào,tớ tên là Nathalie,16 tuổi,tớ muốn làm wen với bạn.Thế là rất lịch sự ,nhỉ. "(-> câu cuối dịch thế này có đúng k nhỉ?thực ra mụi k rõ lém vì thấy nó cứ thế nào í,đấy là dịch nghĩa thui ,còn thik dịch hay thì nhờ mấy đứa khác í)

cụ chúng mày...bố ko làm được bài bao rờ...MK...ông chấm bài như shit...thế mà cho 6..

Back
Bên trên