Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

:">

thì sao :D

tôi k nói thế thì chị lại bảo tôi k thật lòng b-(

tôi nói thì chị lại trợn ngược mắt lên 8-}

mà ey có ý định bất chính gì đấy /:)

cần anh post đoạn đang chat lên đây cho cả nhà cùng biết tình cảm đôi ta để cho đỡ có kẻ thứ 3 k /:) <;;) :))>

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
:">

mà ey có ý định bất chính gì đấy /:)

cần anh post đoạn đang chat lên đây cho cả nhà cùng biết tình cảm đôi ta để cho đỡ có kẻ thứ 3 k /:) <;;) :))>
hơ:|
Có bất chính đâu:p đẳng chính mà:p
Mà sao lại là ng` thứ 3 :nono:, nhầm rồi/:)
1 vợ + 6 ny.....+ 1 chồng + 1 ny:"> sơ sơ là 9 rồi:">
Phải là ng` thứ 10 chứ:p

Ngô Duy Biên đã viết:
bạo lực bạo lực quá [-x [-x

tình hình là tao mới có thêm 1 vợ ;;);;) ai đi ăn đám cưới không ;;);;)

lần đầu thấy em Hải Thanh lên topic lớp anh chơi :D:D
chết, quên mất ko có ai mời lại dám vào bon chen, mình cũng "náo" thật:|
anh trai vừa lấy thêm vợ à, lại sắp đựoc khao rồi ;;) ;;) ;;);) ;) ;) =D> =D> ( tí tởn :p)

@a.Hà :con nhik trông thía thui mà ghê lắm anh ạ, hôm nào e gặp e kể tội nó cho... (mách lẻo :)))
@ Mâu : nhìu thía...:| ....:(( ....:))

mấy đứa kia sao 12h hơn rùi còn ko ngủ mà post bài thế kia[-x [-x
kiểm tra IP thấy đứa nào cũng giống đứa nào :| ko hiểu có uẩn khúc gì đây :-? làm gì mà thức đến 2h sáng :-?

trổ tài suy luận của Shinichi phát ;;);;)
- khả năng thứ nhất: hôm qua 2 đứa đi chơi đâu đó muộn nên ngủ lại ở đâu đó rùi thức đêm online (hình như nhà Nhik và Thanh đều dùng FPT mà IP lại là của VNN :-? ) ----> hư quá [-( [-(
- khả năng thứ 2: có người dùng acc của cả 2 người (có thể hơn 2 ng` :p) :D nếu cố ý cho dùng chung thì cẩn thận anh treo acc đấy >:) >:) nếu không thì change pass ngay :)):))
- khả năng thứ 3: anh đoán sai hết cả /:) /:)

@ Thanh: khao á :-? :-? nghĩ đã ;;);;)
ava mới của em đẹp nhỉ :x:x cái ảnh đấy có phải là chụp ảnh Hàn Quốc ko /:) từ bé đến h a vẫn chưa bít chụp ảnh Hàn Quốc nó như thế nào /:) /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
:eek: thằng biên bị điên ah :O

ip của em thanh là 58.187.21.103

của em nhik là 222.252.55.100

của tao là 58.187.63.148

giống nhau chỗ nào 8-}

papa cái thằng cúm gà 8-}

Ngô Duy Biên đã viết:
mấy đứa kia sao 12h hơn rùi còn ko ngủ mà post bài thế kia[-x [-x
kiểm tra IP thấy đứa nào cũng giống đứa nào :| ko hiểu có uẩn khúc gì đây :-? làm gì mà thức đến 2h sáng :-?
;;)

Nghe giông giống như ai đấy bị cắt net đêm nên ghen tị nhỉ ;;)
:-"
trổ tài suy luận của Shinichi phát ;;);;)
- khả năng thứ nhất: hôm qua 2 đứa đi chơi đâu đó muộn nên ngủ lại ở đâu đó rùi thức đêm online (hình như nhà Nhik và Thanh đều dùng FPT mà IP lại là của VNN :-? ) ----> hư quá [-( [-(
- khả năng thứ 2: có người dùng acc của cả 2 người (có thể hơn 2 ng` :p) :D nếu cố ý cho dùng chung thì cẩn thận anh treo acc đấy >:) >:) nếu không thì change pass ngay :)):))
- khả năng thứ 3: anh đoán sai hết cả /:) /:)
Trô tài suy luận của Mâu (+ với bài poz trên của bạn Hà :x >:-D< ) thì khả năng thứ 3 là đúng b-) :smoking: b-)
:mrgreen::biggrin::smoking:
:x

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
:eek: thằng biên bị điên ah :O

ip của em thanh là 58.187.21.103

của em nhik là 222.252.55.100

của tao là 58.187.63.148

giống nhau chỗ nào 8-}

papa cái thằng cúm gà 8-}
ớ ớ :| chẳng lẽ chức năng kiểm tra IP của tao trong Admin CP bị sai /:) /:) xấu hổ quá 8-| 8-| chắc ảnh hưởng của bệnh nghề nghiệp :p

@Mâu: bị cắt net đêm thì sao chứ [-x hôm qua anh tự giác đi ngủ sớm đấy :>

@Trâu: ko hiểu thật mà /:) có ý gì đâu chứ :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi anh Biên, anh thật dễ thương, tình hình là em thấy anh bị tẩu hỏa nhập ma rồi :)) Anh nên nhớ là nếu anh chỉ dựa vào IP thì không suy ra được cái gì đâu :)) Vì chỉ cần nó dùng qua 1 cái router là sẽ chung 1 IP hết. Hơn thế nữa nhỡ đâu chúng nó share nhau xài chung 1 cái proxy (mục đích thì chúa mới biết ;)) :)))

Nếu chú hiểu rõ thế nào IP thì chú sẽ thấy là IP là ở level thứ 4, tức là hoàn toàn có thể fake được 1 cách khá dễ dàng :D Ở đây anh không muốn bảo là 2 đứa chúng nó tự fake, mà có thể chúng nó dính 1 con virus nào đấy :D (spy chẳng hạn, dám lắm chứ :p), con virus đấy thay đổi trong registry, fake IP hộ b-)

@all : xin lỗi nhá cả nhà :))

8-} 8-} đi đâu cũng bị ông Hoàng phá quấy thế nhỉ :| :|
chẳng qua thấy lạ thì xem IP tí thôi mà cũng ... [-x [-x

Vì chỉ cần nó dùng qua 1 cái router là sẽ chung 1 IP hết.
2 đứa chung router tức là ở cùng 1 chỗ còn gì nữa [-x [-x

Hơn thế nữa nhỡ đâu chúng nó share nhau xài chung 1 cái proxy (mục đích thì chúa mới biết ) )
em nghĩ 2 em ấy ko có việc gì đến mức phải fake ip đâu :)) :))

Ở đây anh không muốn bảo là 2 đứa chúng nó tự fake, mà có thể chúng nó dính 1 con virus nào đấy (spy chẳng hạn, dám lắm chứ ), con virus đấy thay đổi trong registry, fake IP hộ
Anh nghĩ chuyện cũng giỏi đấy :)):))

Nếu chú hiểu rõ thế nào IP thì chú sẽ thấy là IP là ở level thứ 4, tức là hoàn toàn có thể fake được 1 cách khá dễ dàng
IP level 4 không qua nổi check của HAO đâu :D IP check qua http://showmyip.com hoặc http://ip2location.com còn có thể không qua check của HAO (hình như có cái phát hiện IP quên mất tên của nó là gì :p ) em phải dùng Socks mới qua được dễ dàng :)>-

-------------

Xem chừng mình trổ tài suy luận sai gần hết, đúng được mỗi cái khả năng thứ 3 /:) /:) /:)

mệt quá, 2 người lượn đê cho em đỡ xấu hổ :">

nói chả hiểu gì :)) :)) :))

có mỗi chuyện 2 em ý thức khuya cùng tao mà cũng hỏi han :|

ah mà trưa mai mấy e lớp p có e nào ở lại ăn trưa rồi chiều còn đi xem đá bóng k :x

Chỉnh sửa lần cuối:
ờ thì anh zai quan tâm đến em gái :D quan tâm đến ny thì mới hỏi han chứ ;;) chú đừng có bon chen :)):))

Ngô Duy Biên đã viết:
tình hình là hôm nay em Thủy em í cầu hôn :x

@ Nhik: người ta thông minh thế lại bảo người ta dại [-x [-x , mà a có đi lừa ai đâu [-( ny nói thế là không được rùi [-x [-x

@ Trâu: "cọc đi tìm trâu" là thế nào mày :D tao hơi dốt văn :p:p
trùi ui.....mọi người chúc phúc cho iem thế này..ngại ngại ngại!!!
hơ hơ8-}
chưa thấy em nào di cầu hôn nhạt nhòa như mình :
THỦY : biên ơi mày có vợ chưa nhỉ???;;)
BIÊN : chưa (...tủm tỉm...):x
THỦY : được thế thì tao lấy mày:eek: :>
cuối giờ
THỦY : hay mày làm vợ tao vậy!!!:)) :)) :))

:| CHỊ BƠ : cọc đi tìm trâu là kết quả cả 1 tg chiêm nghiệm của em và em Mâu đấy!!!;)

:|
Chị Thủy ơi/:)
ny e ăn gian rồi[-x
chị bị lừa rồi 8-|
Thực ra chị là vợ 2 đấy8-|
Đá đít đêb-) Hư quá:nono: lừa chỉ Thủy:nono:

Lê Phương Thủy đã viết:
trùi ui.....mọi người chúc phúc cho iem thế này..ngại ngại ngại!!!
hơ hơ8-}
chưa thấy em nào di cầu hôn nhạt nhòa như mình :
THỦY : biên ơi mày có vợ chưa nhỉ???;;)
BIÊN : chưa (...tủm tỉm...):x
THỦY : được thế thì tao lấy mày:eek: :>
cuối giờ

:| CHỊ BƠ : cọc đi tìm trâu là kết quả cả 1 tg chiêm nghiệm của em và em Mâu đấy!!!;)
bổ sung nhé ;;)
cuối giờ
BIÊN: ờ /:) (tại ko để ý, định sang hỏi vụ liên hoan 2 lớp :)) )
á, ko được, tao làm chồng :)):))
Mâu( bon chen) : ừ để nó làm chồng ;;) manly ;;);;)

Nhik: anh nhớ là lúc đấy có nói là có rồi :D, mà nếu quên nói là chưa thì cũng là lỡ mồm, ai ngờ em Thủy lại cầu hôn chứ ;;);;)

@ anh biên: anh nghĩ chuyện cũng giỏi nhỉ:))Ava tất nhiên phải đẹp rùi, vợ với e gái anh muh;;) ;;) ;;) .Mà có mỗi khao e gái mà cũng phải nghĩ [-x , đc rồi, hông thèm đòi nữa[-( [-( [-( [-(
@chị Thủy : chị dâu ui anh Biên này là anh ý tôn thờ chủ nghĩa đa thê đấy, nhận làm vợ anh ýla thiệt lắm đấy chị ạ, vợ cả của anh ý trong ava em ý;;) ;;) ( trút giận bằng việc phá đám:)) :)) :)) )

:-s dân tình cứ cưới với hỏi thế này làm mình chán quá :((

k ai thèm yêu :((

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:

=;=;b-(b-(
Tôi cũng chẳng yêu anh đâu[-(
@Ti:/:)
Chị trông thế mà gian nhỉ;;)
Chị Thủy nhìn trong ava của Thanh;;) Trút giận lên ai cũng đc hếtb-)
Chính đáng hết chị ạ:>
;;)Thanh nhờ;;)

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:

Hơ hờ

Hay wa' nhờ /:)
b-(=;=;b-(b-(=;

@ Biên: mày thấy tao sáng suốt chưa ;;) làm chồng đc bn cái lợi ;;) chứ làm vợ toàn bị bắt nạt thoai b-)
<nhỉ Đỏ nhỉ ;;) :x>

Back
Bên trên