Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

Thằng Biên làm quái đâu mà gáy :)) , tao làm có 3 trang đây này :)) , mà chỉnh lại hộ tao cái :D , tự nhiên phải sang lớp hóa :)|

Hơ, thèng Biên đèo ai mà k phải các bạn lớp Pháp á 8-|
kiểm điểm đê b-)

@ M : =; =; =; =; =; =;
hết đg` :-h nhá b-)

bây h không đèo nữa rùi :D
vào sửa cho chú QA cái đã :))

@ Hoàng ; tự nhiên có mấy ông công an ở trên trời rơi xuống, bắt xe ở chỗ gửi xe thì biết kêu ai
@ mọi người : vụ tham quan tháng 11, theo chỉ thị của nhà trường ( theo lời cô Hoa), không lớp nào được tổ chức, chú tâm vào chuyên môn, chuẩn bị 20 năm thành lập trường

đã mua 2 cái mp3 cho em Thư với em Thủy rồi nhá

e sư phụ bảo mua cái gì, nhắc lại xem nào, mp3 hay usb? :D

ai đi chu tối mai k ai đi k ai đi k nào

tình hình là tối mai em đc thả :)) đi nào đi nào

Chỉnh sửa lần cuối:
mai cả lũ tin pháp đi với nhau đi :)):))
quyết tâm chơi nốt tuần này thôi, tuần sau bắt đầu ôn thi ;;)

anh biết cái quyết tâm của chú Biên thế nào rồi:)):))[-x

----------

mà không biết tối nay có nên đi Chu không nhỉ
mai còn phải đi xem trường mình đá sớm:))
có ai đi không:))

Chiện :>
Ng` chụp cũng quan trọng lắm đấy :>

Mà hôm nay xóa mấy cái ảnh k xem đc trong Album lớp chứ k phải là xóa bừa bãi đâu nhá :| các pác nhà mình đừnng mắng em :| link ảnh bị die mà:|

hờ hờ,thế tối nay có đứa nào lên CHu ko thía?;;) Dạo này học hành "pì põm" nên tao quyết chí đi "tu" roài:(( :-s . Lúc nãy nghe con bạn bên Chu bảo chương trình chán lắm,keke...cũng an ủi được phần nào:d...phù...:)

chán cái bọn tường CHU, chẳng có vị gì,nhạt nhòa hết mức. Hôm qua không đi thì cũng biết được chương trình ra sao
@ huynh BIên : hôm nay anh có ở nhà hay đi đâu, hôm nay em có được máy quay roài,chắc cũng t­ự quay luôn 1 đoạn ngắn thoai, bây giờ không biết gửi qua anh ntn. Có gì gọi điện cho con MÂU hoặc con VY, hoặc gọi đến số này lúc 11h : 9437058
Ai có số điện thoại của anh BIEN SEX cho em cái nhẩy

0983892611 :D số phone đấy :D
có gì lát 11 h sẽ gọi :D

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
Tình hình thông báo vấn đề xe cộ là rất nan giải. Hôm nay lớp 11p1 v­ừa có mấy đứa bị công an tóm xe, hiện g­iờ vẫn phải ngồi trên đồn chờ giải quyết.
Iem xin đề xuất ý kiến thế này : đề nghị các em lớp 11p1 laisse tomber xe máy ở nhà , nhờ mấy huynh lớp Tin làm xe ôm ( vừa có xe chở đi mà lại được ôm). Tuy các huynh tòan xe đạp nhưng lại rất full house lại củng cố tình huynh muội thắm thiết gi­ữa 2 lớp.¬
Hợp tác đôi bên cùng có lợi. :> =D> :)>- ;) :*

Nghe Hương nói thì nghĩa là phải biết đi xe đạp mới được ôm đúng ko :)):)):)):)) thế thì ko được :)):)):)):))

Hôm nay sn em Mai và em Thư :D chẳng thấy ai vào chúc mừng 1 câu gì cả [-x :D thôi mình tiên phong vào chúc mừng sn 2 em vậy :)):)) chúc 2 em càng nhớn càng xinh ra :)):)) học giỏi ;;);;) .... (Merci về cái bánh ga tô :)):)) Quel gâteau d'anniversaire délicieux ! đú tí :)):)) )

trưa nay chúng mày gọi tao lại chụp ảnh làm gì thế :)):)) (đến h vẫn không hiểu chuyện gì xảy ra :|) được quả tình cảm với em Thư thì lại "This file can not be played" :| chắc là tại bị văng mấy cục pin ra :)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Trước tiên,BONNE ANNIVERSAIRE 2 em:MAI và bé DÂU:D,chúc 2 em ngày càng nhắng nhít,học hành chăm chỉ và....(bí mật,sẽ chúc riêng;))
BIÊN:eek:h hay,thì gọi mày lại để chụp ảnh chứ để làm gì:)).ơ,mà hình như chụp xong mới bị văng pin ra chứ nhẩy?
Mà công nhận nhìn 2 đứa bọn mày jống nhau phết,như 2 anh em...:D:))

bọn tao là ai cơ :)):)) mà tự nhiên lôi vào chụp ảnh, lại còn hỏi có chụp 3 được không ai mà hiểu được chứ :)):))

:)) phí quá phí quá :))

mình té đi cùng thằng bạn :))

chúc mừng sn em Thư :x :))

cmsn cả vợ yêu nữa :x

chúc rồi nhé :)) hết trak nhiệm <;;)> :)) :)) :))

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
chúc mừng sn em Thư :x :))

cmsn cả vợ yêu nữa :x

chúc rồi nhé :)) hết trak nhiệm <;;)> :)) :)) :))
Zai duyên b-(
Từ nay hết trak nhịm lun =;
bibo` =;

@ Biên + Trâu : tks bọn mày :x :*
iu cả lũ >:-D< trừ đứa đã hết trak nhịm :|
:x

chúc mừng sinh nhật hai em MÂU và DÂU, tại hôm qua cũng ngày trọng đại ( biết ngày gì roài đấy) nên gửi lời chúc đến 2 em hơi muộn
CHÚC 2 EM ĂN NHÌU NHÌU, NGỦ NHÌU NHÌU, CHƠI NHÌU NHÌU VÀ HỌC CŨNG NHÌU NHÌU
Joyeux anniversaire

:x
Chúc sn chị iu:* với chị gf bạn của chồng e:">
:x Càng nhớn càng xinh;;) Học giỏi:*

Back
Bên trên