Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

Nguyễn Ngọc Hải Thanh đã viết:
@ anh biên: anh nghĩ chuyện cũng giỏi nhỉ:))Ava tất nhiên phải đẹp rùi, vợ với e gái anh muh;;) ;;) ;;) .Mà có mỗi khao e gái mà cũng phải nghĩ [-x , đc rồi, hông thèm đòi nữa[-( [-( [-( [-(
@chị Thủy : chị dâu ui anh Biên này là anh ý tôn thờ chủ nghĩa đa thê đấy, nhận làm vợ anh ýla thiệt lắm đấy chị ạ, vợ cả của anh ý trong ava em ý;;) ;;) ( trút giận bằng việc phá đám:)) :)) :)) )
anh mới trêu 1 tí mà đã dỗi rùi [-x [-x thôi đừng giận nữa /:) /:) rùi hôm nào anh khao ;;) ;;) mà anh tôn thờ chủ nghĩa đa thê hồi nào hả [-( [-( em có bít câu "đàn ông là phải 5 thê 7 thiếp, gái chính chuyên là chỉ có 1 chồng" không ;;) ;;) từ xưa cha ông nhà ta đã thế rùi, làm sao mà chối bỏ được cơ chứ :)) :))

@Nhik: em Thủy có giận đâu mà phải trút ;;) ;;) vợ nhỉ ;;) ;;)

@Mâu: ờ thì mày lúc nào chả sáng suốt, bảo em Vy làm giúp tao cái sổ đoàn nhé ;;) ;;)

@ Thanh: hehe, em ui,nhầm rùi,chị Thủy ko phải là Dâu đâu,mà là "Dứa" cơ:D:D(bít vì sao ko;;) )
@ Biên: hi, mày là thư ký à. Tao nghĩ là phải tự thân vận động thui:| ,chứ sổ lớp tao em Vy đã chịu viết lach j đâu:))
@ Chuối: Vy em, lười wá đấy nháb-) ,lúc nào cũng nhắng nhít[-x :)) :))

tao có phải thư kí đâu :D nhưng mà chúng nó cứ bắt làm :D

Nguyễn Ngọc Hải Thanh đã viết:
@ anh biên: anh nghĩ chuyện cũng giỏi nhỉ:))Ava tất nhiên phải đẹp rùi, vợ với e gái anh muh;;) ;;) ;;) .Mà có mỗi khao e gái mà cũng phải nghĩ [-x , đc rồi, hông thèm đòi nữa[-( [-( [-( [-(
@chị Thủy : chị dâu ui anh Biên này là anh ý tôn thờ chủ nghĩa đa thê đấy, nhận làm vợ anh ýla thiệt lắm đấy chị ạ, vợ cả của anh ý trong ava em ý;;) ;;) ( trút giận bằng việc phá đám:)) :)) :)) )

@ em Thanh: tình hình là vợ chồng chị sống hiên ngang mà... ;)
Chồng theo chủ nghĩa đa thê..
Vợ thì chủ nghĩa đa BỒ! ;;) ( em Ma^u nghe ko duoc. bon chen)
thế là hòa...0:)
với cả chi cung ko quan tam chong chi no' bo^` hay la ny hay la abc voi ai...( VO QUA' HET' Y'!!!)...
@ CHONG: yeu cau` anh dung` co' ma` lan' luot'!!!. Toi co nhieu` nguoi` de? mach' lam' day' : chi. Bo*, Bi' , Da^u, Xoai`, Anh yeu , em MA^u...abc..

bài viết hay thế vợ :D bên trên là unicode, bên dưới lại là VIQR :)):))

công nhận là vợ chồng nhà này sống thoáng, đáng học tập=D> =D> =D> :)) :)) :))
Chị Thủy chắc lúc đấy đang vừa chat vừa post bài nên mới thế az ạ:)) :))
Mà lại nói đến vụ sổ Đoàn, em mà viết sổ thì hơi bị chuẩn:)) :)) , cả hai lớp em viết sổ Đoàn cô Dương đều khen là đẹp nhất;;) ;;) :)) :))

sổ đoàn lớp anh chép được của lớp nào rùi thì phải :)):)) nhưng mà cả 2 lớp em là lớp nào :D em học 2 lớp à :)):))

Thx các muội hum nay đã khao các huynh bữa phở nhé :x:x nhưng mà lần sau ko chơi thế nữa[-x [-x ai lại cậy được ăn trc chạy ra trả tiền thế [-( [-( phạt thứ 5 tuần sau đi ăn tiếp :)):)) cấm trả tiền :)>- :)>-

@Hương: anh đã bảo vụ khao là private [-x đâu cần khao cả lớp cho nó tốn kém [-( dù sao cũng thanks nhìu :*

@Vợ: thx vì đôi đũa và cái giấy ăn trưa nay :* :*

Hô hô

Có ng về sớm xong bảo ng` ta đi đánh lẻ /:)

10 mấy đứa đi mà gọi là đánh lẻ à [-x

Biên : thì cũng fai có lúc lớp Pháp khao chứ :D lớp Tin khao mãi sao đc :D

vớt cái topic này lên cái :)):))
tình hình là mai đá cầu huynh gặp 1 thằng 10P2 (nghe nói tuyển lắm thì phải :)):))giải TP gì đó :)):))) nó kêu gọi cả lớp ở lại cổ vũ cho nó :)):)) để thế bị nép vế quá :p
mai các muội Pháp học 2 tiết thì phải ;;) nếu rảnh xuống cổ vũ cho huynh nhé ;;);;) (khoảng 10h30 :D)
Mai lớp Tin cũng không đá bóng thì ở lại cổ vũ nhé :D Kim soi hàng lớp mình cũng đá gặp thằng gì vô địch cấp 2 năm ngoái :)):)) cựu vô địch cấp 3 gặp cựu vô địch cấp 2 :)):))

Hi vọng lớp mình toàn thắng ;;);;)

thằng kim thì k cần hi vọng :))

tao chỉ hi vọng vào mày thôi :x

:))

:| Xin chia bùn với huynh /:) .Mà thua 1 đứa như thế thì cũng đáng,huynh nhờ;;) :D:D

E hèm...:) ,và sau đây là lời "tâm sự" của bạn Huấn ch...':)) :* :x

nightengocy: :D
nightengocy: thik moi ban. Thao Trau
nightengocy: :x

Chỉnh sửa lần cuối:
post thì post cả đoạn chứ post có 1 câu thế này thì lờ mờ wá :)):))
mai bạn Thảo trâu đi xe đạp đi học :D đợi tớ về cùng nha ;;);;)

Đoạn sau này. :
[21:55] bebow89: ui xoi`,chet' chet'...
[21:55] bebow89: ban thao trau...
[21:55] bebow89: cung thik moi ban Huan chuo':">
[21:55] nightengocy: :))
[21:55] bebow89: ngai we' ngai we':)

chán nhờ :( bây giờ chả có ai vào topic này

mà thằng bình câu bài vớ vẩn thì biến đi nhé

chiều này k biết có ai đi sn thằng biên k :(

hum qua có mỗi em Thảo trâu đi :( em Trinh thì đến lúc cuối lại ko đến được :(
dù sao cũng vẫn rất vui khi được nghe những giọng hát rất hay của Thảo, Nhik, Ze và Trang Thư :D (Ginnie My chẳng hát bài nào cả :()
còn có em Phương Ly đến khoảng 30' rùi phải về trước do sợ mẹ mắng :p
1 lần nữa thank you mọi ng` nhá ;)

Back
Bên trên