Tin mơí nhất về MU !!!

Oài. Tuấn thẳng và thật quá :D
Ý anh là nó đa năng, chứ làm quéo gì có TrV cắm với TĐ thòng hở chú ;))

Brown trận vừa rồi ở Commu có chơi mấy pha phối hợp cũng được phết đấy chứ
Dạo này cũng tiến bộ lên rồi, tấn công cũng ổn

đề nghị bạn Dũng không văng nhé
box có thể Spam nhiều nhưng văng thì...
bị nhắc 1 lần chưa đủ sao, còn cần thêm bao nhiêu lần nữa

còn có thể nhạt hơn ko :-/ eo ơi khiếp bạn tuấn ngoan thế :eek: ko biết văng bậy à :-? chán :-s ý là bây h vẫn còn người ngoan thế :"> eo ơi sợ thế :"> có khi tớ rút kinh nguyệt ko văng nữa :"> chuyển sang chửi nhá :D
mà nhắc lúc nào ý nhỉ sao tớ ko biết :"> thích nhắc thì nhắc n lần với n người nhá =)) thử hỏi xem ở đây có mấy ai ko chửi=)) mừng =))

Chỉnh sửa lần cuối:
chửi cũng phải chửi 1 cách có văn hóa
ngồi đó viết dm ( deathmatch ) với éo ( béo ) thì cũng chẳng khác gì mấy bác ngồi đợi khách ở bến xe hay mấy con ngồi trong nhà nghỉ chờ người đến đóng đâu .
Khái niệm văn hóa chỉ có tính tương đối , ai cũng có lúc chửi bậy , văng bậy , nhưng làm sao đừng để người khác cảm thấy khó chịu và làm mất hòa khí là được rồi .

Ps : chửi bậy vl :)) ( vô lý )

nói mấy câu đấy mà cũng kêu mất hòa khí khó chịu :)) thử xem trong gần 8000 bài của anh xem có chửi k nhé ;)
nói chửi bậy là vô văn hóa ;) ok đúng ;) anh có thể tìm ra mấy ng có văn hóa ;) có cần thiết phải nghiêm túc thế ko :|
mà đã chửi là vô văn hóa thì sao còn phải chửi cho có văn hóa :| ông anh làm em nhớ đến 1 thằng ở 1 site nào đó đã từng lập topic tên là: Làm giầu chân chính từ lô đề :)) nghe hài vãi :))
mà nghe nói ông anh chửi kinh lắm sao tự nhiên hiền lành thế :-?
em đố trong cái box bóng đá này có thằng nào ko chửi bao h :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh bit ngoan ngoãn:">

bt em vẫn thấy mọi ng nói dm vs éo :| sao cứ phải tranh cãi cái j có văn hoá hơn nhỉ? :| thằng Kim đã chửi ko phải=)) đâu:)) tao là cũng hay dị ứng với mấy thằng vừa móc tao vừa =)) lắm:))

@bạn Tuấn: nói với một thằng đàn ông cùng tuổi mình mà với cái giọng răn dậy đấy thì cậu nghĩ nó sẽ nghe à:)

back to topic:D

nói mấy câu đấy mà cũng kêu mất hòa khí khó chịu :)) thử xem trong gần 8000 bài của anh xem có chửi k nhé ;)
nói chửi bậy là vô văn hóa ;) ok đúng ;) anh có thể tìm ra mấy ng có văn hóa ;) có cần thiết phải nghiêm túc thế ko :|
mà đã chửi là vô văn hóa thì sao còn phải chửi cho có văn hóa :| ông anh làm em nhớ đến 1 thằng ở 1 site nào đó đã từng lập topic tên là: Làm giầu chân chính từ lô đề :)) nghe hài vãi :))
mà nghe nói ông anh chửi kinh lắm sao tự nhiên hiền lành thế :-?
em đố trong cái box bóng đá này có thằng nào ko chửi bao h :p

Có người khó chịu và phản ứng trước bài viết của cậu , vậy là đủ để cậu xem lại 1 chút rồi . Nếu cậu đàn bà đến mức đòi bới 8000 bài của tớ để chứng minh là tớ có chửi bậy , hay cậu không đồng ý về việc chửi bậy 1 cách có văn hóa ( chính xác ý tớ nói là chửi 1 cách tế nhị để tránh chướng mắt người khác ) , tớ cũng không có ý kiến .
có lẽ trong box này ko có ai là ko chửi bậy bao giờ
nhưng trong box này cũng chưa có ai chửi bậy đến mức người khác phải phản ứng cả , cái gì cũng có giới hạn của nó .

đùa chứ :)) có 2 từ mà cũng đủ làm ng khác khó chịu :)) bó tay :|
thôi têk =; anh em vào đây có cái gì mà phải nặng nề :| thật đúng là:))
quit game =;
chán các bác i-)

chẳng cần thiết phải để bụng ba cái thứ đấy làm gì
box nó loãng quá , toàn spam nhạt toẹt , nhét mấy bài dài dài vào cho nó pro :-B
anh em cứ thoải mái đừng làm mất lòng nhau là được :-"

pó cái ấy :-" mà sao em nhớ là cách đây 1 năm lúc cái box này còn mới chửi nhau kinh lắm mà nhỉ :-? như ông mod Nguyễn Hoài Anh cũng chửi tằng tằng :-? sao bây h lại thế này rồi :))

từ ngày có thế hệ bình fuồi , hải dớ , mạnh ĐM , shit , phanh , tuyên b , vanh giê ... vào tiếp quản :-"

ơ lâu lâu vào lại thấy đang chửi nhau mới thú chứ :D

từ sau khi hội này tiếp quản thì box dã sạch hơn
Dũng này! Ấy quay lai chưa được bao lâu nhưng số bài bị nhắc đã là số nhiề rồi đấy. Coi như anh em với nhau thì tớ nhắc 1 chút thôi. Tó cũng không dám bảo mình có văn hó, không chửi bới bao giờ nhưng không phải lúc nào cũng thế được, nhất là khi mọi người nói năng bình thường

thôi! chuyện chửi bậy có gì hay ho đâu. Chấm dứt ở đây nhé

:)) Ông bit thật vãi hàng :)) Sao hồi trước gia sư em ko dạy mấy cái này ;))

Back
Bên trên