Tin mơí nhất về MU !!!

Hôm qua xem lại trận Ck cúp c1 mùa giải 98-99 trận đấu kinh điển trên kênh MUTV thiệt là hay ho. tuy thua bàn từ nhừng phút đầu tiên nhưng Manutd đã kiên trì chiên đấu với nỗ lực tuyệt vời. hai phút cuối Manutd đã ghi được hai bàn do công của teddy và Solsa . thật là một trận đấu đỉnh cao. Nhìn mấy thằng bayer gục xuống cuối trận thấy mà thương nhưng mà nhìn Manutd giơ cao cúp VD thật là hoành tráng ấn tượng

Ước gì năm nay Manutd vô địch!!!!!!!!!!

Nghĩ lại trận chung kết năm đấy quả thật là ấn tượng ;) Trận đấy MU đã mất hai trụ cột là scholes và keane. Ngay cả sheringham và ole gunnar cũng chỉ đc tung vào sân từ ghế dự bị. Vậy mà hai bàn trong 5 phút, quả là quá ấn tượng

mình cũng xem trận C1 ý,đá trên sân của Barca >.< tiếc cho Mathaus vì ko đc cúp C1 nên ko đc đứng vào top những cầu thủ huyền thoại :((

Năm đó thủ môn là gã khổng lồ mũi đỏ Scheimel, cặp trung vệ của Man Utd là Stam + Johnsen, hậu vệ cánh phải là Neville, cánh trái là Denis Irwin, tiền vệ cánh phải là Becks, cánh trái là Giggs,
trung tâm là Butt+ 1 thằng nữa quên tên. Tiền đạo là Yorke và Cole

Ai nhớ thằng tiền vệ giữa em cho cái đánh giá tốt:D

Manchester United (coach Alex Ferguson):
Peter Schmeichel (c); Gary Neville, Ronny Johnsen, Jaap Stam, Denis Irwin, David Beckham, Nicky Butt, Ryan Giggs, Jesper Blomqvist (67' Teddy Sheringham), Dwight Yorke, Andy Cole (81' Ole Gunnar Solskjær)
đội hình Man trận Chung kết 99

Năm đó thủ môn là gã khổng lồ mũi đỏ Scheimel, cặp trung vệ của Man Utd là Stam + Johnsen, hậu vệ cánh phải là Neville, cánh trái là Denis Irwin, tiền vệ cánh phải là Becks, cánh trái là Giggs,
trung tâm là Butt+ 1 thằng nữa quên tên. Tiền đạo là Yorke và Cole

Ai nhớ thằng tiền vệ giữa em cho cái đánh giá tốt:D
ah thế ah em:))
Chị đoán chắc em đang nói về trận chung kết CL huh? Thế thì em nhầm to rồi em yêu ah:D Trận đấy cả Scholesy với Keano treo giò nên Sir kéo Becks vào giữa đá cặp tiền vệ trung tâm với Nicky
Giggs đá bên cánh phải thay Becks. Còn cái "1 thằng nữa quên tên" của em là Blomqvist, hôm đấy đá cánh trái;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Phục chị Trang rồi đấy, em chỉ nhớ đội hình sơ bộ rồi tự lắp ghép thế.
Ủng hộ chị Trang cho bài trên nhá,

Nam với Trang làm gì mà em yêu mới chả anh yêu thế :))
-------------

Trang dạo này vẫn phởn quá =))

MU Fan là thế :D :x

Back
Bên trên