Tin mơí nhất về MU !!!

mie Flamini ghi bàn rùa vật b-(
việt vị rõ ràng 2 thằng mà trọng tài dek bắt b-(

hic hic ...
3-0 b-(
bàn của Flamini ko việt vị b-(
bàn thứ 2 của Toure xỏ lỗ kim Reina ác vựt b-(
khoảng cách lại chỉ còn 10đ b-(

Chỉnh sửa lần cuối:
em đã thấy anh đánh giá tốt cho em đâu anh Bình. Mà thằng Tâm đừng có điên , bài của chị Trang rõ hay còn gì.
Mày cũng có mấy bài đánh giá tốt linh tinh sao tao ko có, tao còn chất lượng hơn mày em à?

Nếu thích bái các anh ở đây làm sư phụ các anh giúp 1 tay đấy

thế cuối cùng bàn của Flamini có việt vị ko :-/ anh thấy nó có vẻ việt vị mà

Đúng là em hơi bấn thật đấy[-x , mấy cái đánh giá tốt quan trọng đến thế cơ ah:-? Nhưng mà thỉnh thoảng thế cũng hay :)), nhỉ :))

Ko có Agger( trong 82 mins) nó là thế đấy :)) Để Zenden đá trung tâm thì nó thành thế đấy :)) Chả hiểu Rafa nghĩ j`, đấy bỏ Valencia rồi quả báo làm đầu óc nó lú thế đấy;))
Lại còn Gonzales nữa :)), chả hiểu chú biết tí j` về phòng ngự ko=)) thật sảng khoái, thật lắm thứ để cười
Khổ thân Stevie, nghĩ j` Rafa :-<
Mỗi anh Xabi:x là còn chấp nhận được;)

14 điểm sau United, ôi thật đáng kể;;)

Liverpool có vẻ vẫn còn quá non nớt trước ars, thua 1 trận , lại cũng mới mất sissoko, liv đã khó càng khó hơn :| Bây giờ chỉ lo chelsea thôi ;) Vòng đấu tới có cuộc đại chiến hay để xem rồi ;)

Đúng là em hơi bấn thật đấy[-x , mấy cái đánh giá tốt quan trọng đến thế cơ ah:-? Nhưng mà thỉnh thoảng thế cũng hay :)), nhỉ :))

Ko có Agger( trong 82 mins) nó là thế đấy :)) Để Zenden đá trung tâm thì nó thành thế đấy :)) Chả hiểu Rafa nghĩ j`, đấy bỏ Valencia rồi quả báo làm đầu óc nó lú thế đấy;))
Lại còn Gonzales nữa :)), chả hiểu chú biết tí j` về phòng ngự ko=)) thật sảng khoái, thật lắm thứ để cười
Khổ thân Stevie, nghĩ j` Rafa :-<
Mỗi anh Xabi:x là còn chấp nhận được;)

14 điểm sau United, ôi thật đáng kể;;)

em Trang phởn thế, cười hoài :-<

Liver còn tranh đấu gì nữa nhỉ :-s

Fa cup, champions league :) Đã bị lọai đâu :) Cố lên :)) Mấy năm nay liv có truyền thống ngoại hạng thì đá khìn mà các giải khác thì vãi chấy đây thây :))

em Trang phởn thế, cười hoài :-<

Liver còn tranh đấu gì nữa nhỉ :-s

Ồ, fan MU hồi này có ai là không phởn chứ :))
Sorry Liv nhá nhưng Champions Leage có người đặt chỗ rồi;))
Thiếu cái đáng kể nhất rồi, mục tiêu của Liv đây nè: Carling cup :))

công nhận chú Hải nói chính xác,em Trang cười lắm quá,ko khéo tưởng tk
@Bình :mie,tui đc bonus bên lớp tui là chính ông ơi,sang bên bóng đá mới đc bonus 2 hay 3 bài thôi mà >.<

ơ sao trong hành lang học đường mà cũng bonus được à :| tưởng chỉ trong các câu lac bộ thôi :-s

Thầy trò Sir Ferguson lập "cú đúp"
05:40' 12/11/2006 (GMT+7)
Tháng 10 thực sự là tháng may mắn nhất dành cho MU khi cả Sir Alex Ferguson và Paul Scholes đều được chọn vào vị trí HLV và cầu thủ tiêu biểu nhất trong tháng.

Với thành tích ấn tượng: toàn thắng cả 4 trận với 12 tuyệt đối trước những đối thủ "rắn mặt" như Newcastle, Wigan, Liverpool và Bolton, MU đang chễm chệ ngôi đầu bảng Premiership.

Tuần trước, "Sir" Ferguson vừa kỉ niệm 20 năm tại vị tại ở Manchester United, một trong những CLB lớn và hùng mạnh nhất thế giới. Và niềm vui sẽ được nhân đôi khi "Ngài" Ferguson được vinh dự chọn làm HLV tiêu biểu nhất tháng 10 khi dẫn dắt MU kéo dài mạch bất bại của mình.

Trong khi đó, Paul Scholes vẫn tiếp tục khiến mọi người nhắc tới mình khi đánh dấu lần thứ 500 khoác áo "Quỷ đỏ" với bàn thắng mở tỉ số trong chiến thắng trước kì phùng địch thủ Liverpool.

Tiền vệ tài năng với những cú sút như trái phá đã chứng minh được rất nhiều ở mùa giải này sau khi dường như đã bị quên lãng kể từ khi chia tay sự nghiệp thi đấu quốc tế dưới màu áo "Ba chú sư tử" Anh.

Với phong độ xuất sắc từ đầu mùa giải, Paul Scholes vẫn xứng đáng là 1 trong những tiền vệ hàng đầu tại giải ngoại hạng và phần thưởng cầu thủ xuất sắc nhất tháng 10 chính là sự ghi nhận những đóng góp của anh vào thành tích của M.U hiện tại.

chưa có hôm nào đẹp như ... hôm qua \:D/
Võ Tuấn Anh đã viết:
thế là các khoảng cách bây giờ là 3 - 10 - 14
nhưng mà Ars còn đá kém 1 trận ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
@Hải :bonus đc mà em :)),hay là chỉ khóa ra trường mới đc nhỉ,anh cũng hok bít,chỉ bít là trong lớp anh bonus đc :p

Back
Bên trên