Tin mơí nhất về MU !!!

Phù, MU đã có một chiến thắng rất vất cả 3-2, một trân đấu không dễ dàng, thủ đá chán quá, mày mà công đá hay, Smith đá trận này ổn thật, xông xáo nhiệt tình còn Park thì có lẽ là trận hay nhất từ khi anh về MU. Bây giờ cần mua thêm 1 tiền vệ thủ và 1 tiền vệ cánh nữa là ổn. Ballack và Simao nghe có vẻ thự tiền hơn là Vicente hoặc Joanquin. Chelsea kể cả nó không mua nó cũng sẽ nhay vào làm trò để nâng giá cho mà xem.

Hehe, 3-2 roai` !! :x :x :D :D

Phong độ bắt đầu trở lại với United sau trận thắng Benfica, khoái quá !! :))

Park đá tuyệt vời :x :x Rio hơi thiếu tập trung một chút :)

hôm nay Park với asst 2 quả và mang 1 quả penalty về cho MU :)) thật xứng đáng làm man of the match :D quả dẫn đến penalty đẹp vãi,chú park xông fa vào giữa vòng vây quân địch bắt tốc độ vãi hàng,công nhận chú này càn lướt trâu :D
giggs hôm nay rê rắt quẩy vãi :D
thằng rio ngu :|

quả chú park đột vào thằng ruud chạy tách mấy thằng fullham đuổi theo băt bài thế là chú park đột thẳng luôn :)) thật là đáng đời mấy thằng fullham quả đấy khinh dân Á thấp bé :))

Lâi lắm rùi mới thấy có 1 cái hiệp 1 đá khởi sắc + hay ho thế này!!!!

=D> =D> =D> =D> BRAVO MANUTD!!!!!!!!!!!!!!=D> =D> =D>

Park đá quá hay, Giggsy thì bùng nổ hay ko thể tin nổi!!!
Trời ơi sướng quá. Trận nào mà cũng đá thế này thì sướng!!!:)) :)) :))
Nhưng mờ phải công nhận Rio hum qua như shit ý, mất tập trung quá thể. Mấy bàn của bọn Ful đều góp công của Rio.
Hàng thủ lâm nguy!!!!!!!:-? :-? :-? :-?
:)>-

Joanquin có giá sàn rồi đấy,12 triệu bảng,liver ra giá :D
thằng rio đá ngu quá

Chú này nhỏ tuổi hơn mà ăn nói láo quá
Ờ ờ , thói quen thôi , với ai em cũng ăn nói thế ,có gì sai các bác thứ lỗi .
Nhưng mà em nói ko sai đấy chứ :-" :))
hình như bạn Vũ này lấy nick rockhongem2004 và metalkid89 trong musvn đúng ko?Sơn-legendaryson đây
Chính tớ đây :D
Rock_khong_em2004 not Rockkhongem2004 nhé ;)) .
Metalkid89 thì đúng là tớ :D .
Mà chú Sơn này thỉnh thoảng vào RC đi chứ . Sao chả chịu hoạt động gì cả [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Mà ko chỉ lỗi Rio , cả van der sar cũng có lỗi . TM mà mất tập trung thế là ko ổn :> .

Vũ Ngọc Dương đã viết:
Joanquin có giá sàn rồi đấy,12 triệu bảng,liver ra giá :D
thằng rio đá ngu quá
...Gi` mà joanquin có giá sàn là 12 triệu bảng zậy... Tui cá là nếu ban joanquin trong mùa hè tới đây không bao giờ Betis bán dưới 30 triệu eruo...

Đỗ Nguyễn HOàng Vũ đã viết:
Chính tớ đây :D
Rock_khong_em2004 not Rockkhongem2004 nhé ;)) .
Metalkid89 thì đúng là tớ :D .
Mà chú Sơn này thỉnh thoảng vào RC đi chứ . Sao chả chịu hoạt động gì cả [-(
dạo này bận quá,chỉ thỉnh thoảng vào forum Ams post bài thui.Có làn định vào rock club MU post nhưng thấy đến trang ..45 mà lần gần nhất vào post hình như trang ...15 thì phải nên ngại ,ko post nữa
Ủa sao tự nhiên các bác lại lôi giá của Joaquin thía?

tự nhiên dạo này trên manutd.comthaays lắm tin chuyển nhựong thía nhỉ?Thấy bảo MU nhăm nhe Diarra...định rước cả bộ đôi Ballack-Sagnol sắp hết hạn hợp đồng.Ko biết bán ruud cho Real ko nhỉ?

...Toàn tin vịt cả thôi, bây giờ còn quá sớm để tung tin kiểu nầy...Real tiền đạo nhan nhản roài nhặt thêm Nid về làm chi nữa cho tốn tiền của...:))

Cái chính là thằng Nistelrooy muốn tăng lương nên nói thế thôi chứ ko ở MU thì ma nó mua ah:))
Đợi khi nào Raul hay Ronaldo đi hết thi Nistelrooy mới được mua về

Có cảm giác Ruud cũng chỉ đá được ở MU thôi, chả đi đâu được cả. Với từng đấy tiền đạo Real mua thêm Ruud thì có mà điên. Tin vỉa hè rồi :p

Diarra thì cũng có tin đồn từ khá lâu rồi, nhưng mà nói chung cũng chả bít thế nào.

... Còn rất xa mới đến kì chuyển nhượng nhưng xem ra Man đã khổ với Ronaldo với Nid roài ... chắc là do thằng Rio xúi giục quá...

Vớ vẩn nào , Nis hợp đồng đến 2008 mới hết, ROnaldo thì đã tuyên bố chuẩn bị kí vào bản hợp đồng mới mặc dù hợp đồng hiện tại đến 2009 mới hết hạn. Ruud cũng đã nói cái việc anh chuyển sang Real là vớ vẩn, Ruud sang đấy thì Real đá 4 tiền đạo à??? Raul-Ronaldo-Ruud-Robinho ???? :D

điên .
to Sơn : Vào đê . Dạo này RC sắp có kế hoạch lớn ;)) . Chú cũng phải tham gia chứ

Back
Bên trên