[Tin buồn] Cô Phạm Tuyết Hạnh

Trần Hương Giang
(Zzang Tran)

TIN BUỒN
Cô Phạm Tuyết Hạnh, nguyên giáo viên bộ môn Tiếng Anh trường Hanoi-Amsterdam, đã mất tại nhà riêng vào hồi 0h40 ngày 01/11/07 (Dương lịch)
Lễ viếng tổ chức từ 7h30 - 9h30 ngày Chủ nhật 4/11/07 (Dương lịch) tại Nhà tang lễ 125 Phùng Hưng.

Nay xin thông báo để các anh chị em quan tâm đến viếng cô tới nơi an nghỉ cuối cùng.

Chỉnh sửa lần cuối:
thg cô quá :(( thg cả con bé con cô nữa :(( em í nhỏ thế mà đã mất mẹ :((

Đột ngột quá, nhớ mấy năm trước còn đến nhà cô học suốt... bẵng đi 1 thời gian bây h lại nghe tin này .....

Cô ơi, con tin rằng ở trên đó cô đang mỉm cười...

Chỉnh sửa lần cuối:
Mới tháng 2 tháng 3 vừa rồi cô vẫn còn vui vẻ và nhiệt tình dạy đội tuyển bọn em:(
Vẫn biết bệnh của cô nhưng hôm nay nghe tin cũng bất ngờ quá!
Vô cùng thương tiếc!

Hồi lớp 9 chỉ học thêm cô để thi vào Ams. Mình chỉ là đứa rất bình thường trong cái lớp đấy và có lẽ cô ko nhớ mặt mình... nhưng với mình, cô là người sẽ ko bao h mình quên được... Nếu ko có cô, chắc mình đã ko có đủ nghị lực và quyết tâm đến thế, ko có cô chắc mình đã ko có ngày hôm nay. Cô ơi! Cô hãy mỉm cười ở trên đấy nhé, cười như cô vẫn hay cười...

Chưa bao h con đc học cô...nhưng con lại dường như biết nhiều và rất tôn trọng cô qua biết bao lời kể của những lứa học sinh đc cô dạy...Ngày hôm qua khi biết tin cô Hạnh mất, thật sự trong con có 1 chút ngỡ ngàng. Mới 2 tháng trc thôi, con còn nghe cô Hằng nói rằng cô đã khỏe hơn lên mà....Cô ơi! Giờ đây đang có 1 ng học trò đang rất ân hận vì hè này về mà chưa đến thăm cô đc, và con cũng thấy có lỗi với cô nhiều lắm. Con cũng chỉ là 1 học sinh của trường Ams, chắc cô cũng ko biết con là ai...nhưng con xin đc thương tiếc tiễn đưa cô. Con mong cô ở trên đó sẽ luôn vui vẻ, cô sẽ mạnh khỏe hơn và sẽ luôn tự hào về những học sinh của cô. Con chào cô!

có bao giờ Ams buồn đến thế này, bao nhiêu thầy cô giáo ra đi..

----------

cô ơi, mong cô yên nghỉ.

hôm nay đi học chỗ thày Cát em cũng được nghe tin,nghe thày kể mà thương con cô quá mới học lớp 6 thì phải

Although I've never studied at HN-Ams, even learned nothing from Mrs. Pham Tuyet Hanh, I feel sad much when I read the annoucement about her.........
............Hope her soul will go directly towards heaven.................!!!!!!!!!!!!!
-------------------------------------------------------------------------
Mrs. Pham Tuyet Hanh, you will alive ....forever......!

Thay mặt lớp A1 do cô chủ nhiệm xin chân thành gửi lời cảm ơn tới các anh, các chị, các bạn, các em đã tới dự lễ viếng và gửi lời chia buồn đến gia đình cô..

Mong cô an nghỉ..

tuy chưa là học trò của cô, song đã nghe nói nhiều về cô qua những người bạn. Xin thành kính chia buồn và phân ưu cùng gia quyến

gửi 1 lời chia buồn sâu sắc...cô đi nhanh quá...dù ít ỏi nhưng những lần học cô khiến em ko thể quên..sẽ nhớ mãi nụ cười yêu đời vô cùng rạng rỡ của cô mỗi lần lên lớp dạy đội tuyển bọn em....như cô chưa từng mang bệnh trong người.1 con người nghị lực như cô,em tin chắc sẽ được yên nghỉ trên cao kia!:)

Back
Bên trên