Ti vi nhà Thủy

Trần Hoàng Anh
(TOMOM)

Thủy chân cong nói chuyện với Hiếu Bích Quy qua phone:
Hiếu BQ:
- Này, Chị Thủy ơi! Hôm nay nhớ bật ti vi nhé. Có chương trình giới thiệu về người cao nhất nước mình đấy
Thủy CC:
- Thế người ta cao bao nhiêu :-/?!
Hiếu BQ:
- Hình như 2 mét rưỡi hay sao ấy
Thủy CC:
- Tiếc quá! Thế là chị không xem được rồi. Cái màn hình nhà chị chỉ có 14 inches thôi =; !

Chỉnh sửa lần cuối:
ko biết nói gì:|
nhưng công nhận truyện này hay:)):))

Bùi Quang Hiếu đã viết:
ko biết nói gì:|
nhưng công nhận truyện này hay:)):))
Thế nên chú Hiếu đừng trêu chị nữa nhé, không lại có 1 serie chuyện Hiếu Thủy giờ :D:D:D

.. nhà bà chị toto có 10 inches thì có mà xem bàn đạp con người ta nhé =)) =)) .. =)) .. 14 iches có khi còn lên được đến cẳng chân =)) .. =)) .. :)) .. :nono: .. :D:D .. thế nhà ku Bánh Quy vô tuyến mười mấy inches em =)) :)) .. /:) .. :D:D

Trần Bích Thủy đã viết:
.. nhà bà chị toto có 10 inches thì có mà xem bàn đạp con người ta nhé =)) =)) .. =)) .. 14 iches có khi còn lên được đến cẳng chân =)) .. =)) .. :)) .. :nono: .. :D:D .. thế nhà ku Bánh Quy vô tuyến mười mấy inches em =)) :)) .. /:) .. :D:D
Nhà người yêu chị còn có màn hình 34 inches LCD đàng hoàng :)):)):)). Cô có đọ được không?!
Không thì dưới gác nhà tôi cũng có cái 24 inches gì đấy :D:D:D. Téng cho 14 inches 1 phát giờ :D:D:D

.. này này .. chị toto .. quên đi ... nha fem màn hình to bằng cái bồn tắm nhà chị đấy nhá :)) =)) .. :))

Trần Bích Thủy đã viết:
.. này này .. chị toto .. quên đi ... nha fem màn hình to bằng cái bồn tắm nhà chị đấy nhá :)) =)) .. :))
Tivi nhà cô hãng TOTO à :)):)):))... Quả này phải đến nhà em THủy đi vệ sinh vào TOTO, rồi xem news bằng TOTO mất thui :-? :-? :-?
Thế cô Thủy còn cái ToBé gì không thì khoe nốt đi nào :)):)):))

Hic.. toàn người TV to... Mình đành xem cái TV 5 inches vậy :>

TV 5 inches còn xem được ối thứ em ơi. Hồi xưa nhà chú hàng xóm của anh có cái TV 10 inches mà đến khi xem thi hoa hậu chú ta vẫn còn khen được mấy em thí sinh có vòng 3 đẹp cơ mà. TV 5 inches ít nhất cũng ngắm được mấy đôi guốc với lại màu sơn móng chân em ơi :D :D.

truyện của HHT mà mọi người cũng khen hay à :D:D

Trần Thu Trang đã viết:
truyện của HHT mà mọi người cũng khen hay à :D:D
:nono::nono::nono: Ơ! Cái con này! Ai dạy mày vạch áo cho người xem lưng thế hở 8-} 8-} 8-}

Trần Hoàng Anh đã viết:
:nono::nono::nono: Ơ! Cái con này! Ai dạy mày vạch áo cho người xem lưng thế hở 8-} 8-} 8-}
Ớ.. lưng đâu :eek: lưng đâu :eek:
Hóa ra toàn truyện trên báo HHT :)) Thế mà mọi người khen hay, chứng tỏ đã đổi từ gu sang gu [nonS] rồi :mrgreen:

Nghe giống phong cách tóc vàng hoe của HHT :))
Anh Tâm ơi, anh yên "tâm" đi :)) Gu ko bao jo` suy giảm đâu, một khi còn VC :)):))

Chuyện này giống kiểu tóc vàng hoe :-/ Chán :)|
Nhưng qua mấy thứ tán phét ra thì cũng đc đấy :))

Back
Bên trên