[Tiếng Nga] Óe lâu ngày mới vào lại

Phạm Hiếu
(bis187)

Hix lâu lắm mới vào lại, dạo này làm biếng quá chừng :-" k hiểu mọi người còn nhớ ra là ai k nữa. Khối Nga dạo này học hành ra sao rồi khối Nga ới ời! 8-> :D <:p

Các em lớp 12 thì chắc là đang rất trâu bò với kì thi olympic sắp tới;)) còn bọn em học ĐH (vẫn học tiếng Nga) thì chày bừa dã man;)) chả chịu học hành gì cả.........lại thêm cái kiểu học giả thi thật nữa chứ:((

chỉ vài ng` trâu bò thoai chị ơi, còn lại toàn bọn không thik bon chen khiến mrs Lan phải kêu lên rằng: không được như thế,phải bon chen chứ, không được nghĩ là chắc chắn mình sẽ không lọt vô vòng sau. Bọn nó ngồi im thin thít lắng nghe. Chỉ có 1 mình em đơn thương độc mã lên tiếng rằng: cô ơi, phải biết hài lòng với chính mình thì mới sống vui vẻ được. Với lại em là ng` sĩ diện kinh khủng nên không bao h có thể thốt ra câu: chắc chắn em làm được sau đó không là đc xấu hổ chết luôn mất ^^

hồi lớp 12 chị học theo phương châm của cô Phương Lan: Mình mà ko đỗ thì chả đứa nào đỗ cả nên chị mới cắm đầu liều chết thi ngoại thuơng đấy:D

hơ hơ, chúc mừng chị, ơ nhưng sao sau khi em noái là ....(như trên) thì cô Phương Lan bảo là sao Linh lại thấu hỉu cô thía nhày , pó chiếu

uầy cô Phương Lan này hay vấy8-> thế khi nào bọn em vi vu ở moscow thế?

em thì không chắc có cơ hội nhưng bọn kia thì có lẽ khoảng tháng 5-6, tóm lại hơi dính vào tốt nghịp, mà hình như bọn nó đi thế thì không phải tốt nghịp ý ^^

tháng 6 là dính thi tốt nghiệp rồi nhưng mà ko phải thi càng tốt;;) chả bù cho chị năm ngoái học cật lực môn sử mà lại chả trúng câu nào mở phao ra thì bị bắt:(( cuối cùng 6 đ mất cả loại giỏi ức chế lắm em ah
ơ mà anh Hiếu lại đem con bỏ chợ thế này ah?;))

bọn em thi thành phố rồi ah? nhanh thế....thế đề có khó ko em?thi tại trường nào vây?

đề năm nay dễ hơn năm ngoái (đối với em là thế ^^ ) ithi ở Chu chi ah

vẫn thi ở Chu ah?chị ghét cái trường ấy lắm:-?? thế bao h các em có kết quả? chắc độ 1 tuần là cùng nhỉ? hôm trc gặp cái Trang CHung nó cũng bảo là nó làm đc0:)

thế mà nó dám bảo với em là chán..... chẹp chẹp....thế chắc nó vào vong trong roài chị ah, mà năm nay còn ko bít là lấy 6 hay 10 cơ (mrs Minh bảo thê)

hôm nay đến ams chơi gặp em NA thấy em í cũng bảo thế:D gặp cả mrs PLan nữa;)) chắc là lấy 10 đứa thôi cho học rồi loại thi olympic là vừa

mrs Lan nói chắc đúng roài :D mà sao lại rảnh rỗi lên ams chơi, em tưởng đang thi học kỳ??? mà ams sắp đổi tên thành trường năng khiếu Hanoi đấy, nghe thiểu năng quá ~"~

Cái lão dạy toán cao cấp ko đến nên chị đi chơi quay về ams ăn mì tôm chanh cho đỡ nhớ:D
Sao ai lại nghĩ ra cái tên thiểu năng thế nhỉ? Năng khiếu thì tỉnh nào mà chả có8-X: chả lẽ lại đồng nhất ams như mọi trg khác ah??? stupid quá

quỉ thần ạ, tháng 5-6 này có 1 đoàn các HS sang đây từ HN huh?
-------------

nghe thấy mấy đứa nói xấu:

5 năm nữa ông ý mới lại xuất hiện ^^

nên là came back trước thời hạn :))

Hình như tháng 7 các em í mới đi thi mà!!:D
@a Hiếu:có phải là HS VN sang đấy thường bị cảnh sát Nga xin đều(có thể là xé visa cho vào trại tị nạn ko ah?)...

hơ hơ, em có nói xấu ai ah, ngại thế ;)) mà hình như là em nói cái xấu của ng` ta đấy chứ :))
hok cần bít ai sang đóa nhưng chắc chắn hok có mìn nên hok quan tâm :p
-------------

mà em nghe đâu Ms Hương lại còn bảo là hình như lấy 8 ặc... bó tay em nằm đúng số tam, cứ lượn ra rồi lại lượn vào đến chán, thế là ốm cho quả nằm nhà đỡ phải nghĩ ngợi

Thế tóm lại là có em ko?? lấy 8 đứa thi QG ah ít thế nhỉ chị nhớ năm ngoái mỗi đội tuyển lấy 10 cơ mà

Back
Bên trên