*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tóm lại thì tớ làm cái gì?
Trưởng ban ca múa nhạc hả? :D

Ờ, cho Phượng làm trưởng ban.
Sơn làm trưởng phong maketing được roài.
Ôi, hôm qua mama đi họp phụ huynh về, chửi như điên.
MK. Bà ấy nghĩ tao là ai? Đầu óc tao tiếp thu được đến thế là hết mức, mà sao cứ bắt con phải thế này, thế nọ? Cứ thấy ngồi vào máy là chửi, khổ nỗi không biết j thì thôi, cứ thích chửi, suốt ngày bảo mày chat j mà lắm thế, xem 4r cũng bảo chát, mie, có bit cái ek j đâu. Muốn bật lắm rồi đấy. Hôm nào cũng ăn chửi vài bữa thế này chắc tao bỏ nhà đi quá. Chế lắm rồi. Học sinh tiên tiến thì sao, hạnh kiểm trung bình thì sao?. Bà ấy mắng như kiểu tao vừa nhận được giấy báo bắt chuyển trường hay sao ấy. MK. Đã thế dạt luôn, có ai cho đến ở nhờ cái.
Lại còn ấy nữa, có lên không thì bảo. Cáu lắm rồi đấy.

Chỉnh sửa lần cuối:
Sang' hop PH tu` 7h30 nhung ma ma ko ve` nha` luon.
Ko biet' se~ an chui? the' nao` day.
Co le~ HP sap' ko len dong' gop cho hoi dc nua roi.
Sap bi giam long?

Đây đây, đương nhiên là tớ không lên được, vì phải giữ gìn, sắp đến giờ ăn mà .... thì chết. Giờ này PH vẫn chưa về, không biết sẽ thế nào. May mà hôm qua đã tiết lộ cho mẹ biết mình "được" hstt, không thì hôm nay hốt hoảng chết mất. May nữa là hôm nay PH nam đi công tác sáng, không thì lại phải vừa tiếp rượu vừa nghe chửi mất.8-}

số phận các bạn thật là bi đát qua nhẩy.PH mình thì lại không đi họp vì mình quên mất đáng lý thứ bảy thì khăng khăng là CN=>không bị ăn mắng ngay hôm qua.
Tin buồn là TPM đã bị bỏ khá xa trong bầu chọn hotboy nên twso kêu gọi các bạn một lần nữa ai có máy thì bật máy, ai không có thì ra hàng,vàoHAo ủng hộ cho TPM yêu quý của chúng ta.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hiện nay đã có poll của hot boi,xin toàn thể các bạn vui lòng vote cho Hải hót A2+Nam A1,thay mặt dân Anh 0508,cảm ơn rất nhiều.

Mày biết đây là chỗ nào ko mà vào đaâ marketing chưa nộp tiền lệ phí cho tao :)|
@ TTH : sáng nay bố tao đi họp phụ huynh về, giảng tao 1 bài, định đưa tao vào qui củ, nhưng lần nào cũng thế, ko đc quá vài ngày thì đâu lại vào đây :))

Thê HT định bàn chuyện j
TTDCH ngoài chơi bời phá phách ra còn làm j nữa
Xin lỗi nếu nói sai

Thế các thành viên có định phấn đầu thành Giỏi Đồng Chí Hội ko :D
và xin hỏi học kì 2 nếu ai đó trong hội đc HS giỏi thi có bị khai trừ ko :D

Bài thứ 500 ,post ở hội
Trg phòng ui, hìn KV kìa , vẫn đc. hsg , vẫn ở trg hội đấy chứ, đứa nào dám đuổi KV ra >:)
Nhân tiên thông bào , sau buổi họp PH tui mới bít mình đc. hsg
VĂn từ 5.6 ->6.5 (từ trc' cứ đinh ninh mình TT nên k thèm để ý)
Nhân bài viết đầy ý nghĩa này , khẩn thiêt xin hội có thêm 1 ngoại lệ nữa
Xin hứa sẽ phục vụ hội hết mình
Xin cảm ơn
Cũng hy vọng đây k phải là bài viết cuối cùng trên hội

đùa TKHP giáng đòn này thì đau cho anh em quá, thế ra ông giỏi ah.Khốn nạn thật nửa muốn chúc mừng nửa muốn khai trừ ông.Nhưng có lẽ đã có 1 ngoại lện thì còn có thể có cái thứ hai.Tùy cả vào HP có còn muốn nhận ông làm Tk nữa không thôi.Nhưng đau lòng quá TKHP ạ.

K sao
nếu chỉ thê thì tạ ơn trời đất
HP bít rùi
và cũng nhận rùi

thôi nếu HP không phàn nàn thì tôi không phản đối, nhưng vậy là hội ta lại thêm một thành viên danh dự rồi.Giờ đang chờ tin vui từ các thành viên còn lại là họ sẽ gắn bó với hội lâu dài, amen.

Ông anh hơi bị ích kỉ đấy
Theo đúng tinh thần chính trị
Thì phải hy vọng
HKII hội sẽ có thêm n` hội viên danh dự nữa chứ

thì thế, nhưng mà ít nhất đừng bỏ hội lúc này chứ.Mà chú Nam anh bảo chú vote cho TPM chú làm chưa hả.

Đã
Tình hình là khó đuổi kịp HD quá đi
TPM k có n` cơ hội lém
Dù vẫn hơn HUY tin (sếp đừng giận nha)
Nhg nếu k có đột biến j thì
XĐ ..

Thía này thì sắp lên Hội giỏi đến nơi rồi.
Khi nào HT lên giỏi nốt sẽ đổi tên thành Hội rỏi, ai còn tiên tiến sẽ cho làm Hội viên dự bị, sẽ được giúp đỡ tích cực để lên hội giỏi :))
Có lẽ TKHP lên KV thôi nhỉ.
Không, cho thành TK KV. Trước TKHP cũng là TK của Linh, nhưng chưa được bao lâu thành TK của Hương. Bi h lại cho làm TK của Linh? OK?
Bở vừa thôi. Ấy thì biết là ai?

Tu` gio`,HP se len dong' gop cho hoi it' hon.
Vi` gio` Hp chinh' thuc bi giam long?.
1 ngay` ko duoc len qua' 1 tieng'.
(Neu' ma tron' len duoc con` ko th`i ko duoc len nua)
Cung~ kho' lon`g di choi voi' hoi dc.
Vi` tu` mai se~ bi bo' me dua di don' ve`.

Hom nay bo' me di vang' nen thua` co len dong' gop 1 chut' cho ho^i.

Đúng là thảm cảnh.
HT cũng đoán thế.
Bi h Ht cũng sẽ lên ít hơn.
Học hành thôi, lên nhiều làm j.
Mà thôi có lẽ nốt đợt Tết.
Mọi người trong Hội có kế hoạch đi chơi bời j không?
Nếu không thì cùng lên kâu, họp onl, khoái nhất vụ đấy.
Bi h topic buồn quá.
Mấy cao thủ câu giờ đi đâu hết.
Những người muôn năm cũ
Hồn ở đâu bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên