*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chắc mày hát lắm quá chứ gì

h này ko biết các bạn xem xong chưa

nếu King Kong thì sắp lên tán tí nhá :D tớ đổ film này quá :x

BI h
Bọn nó
Mới xem xong
Khổ
Mình lại k đi xem đc.
Đau wa' đi

Hôm nay đi chơi vui phết, mỗi tội hơi mệt , tao đau hết cả đàu rồi này
:((
Hôm nay chúng mày cho tao kiêm trưởng ban ca múa nhạc rồi đấy nhá :))

KK hay quá,buồn cười nữa không uổng công mình mong chờ.
@KV:thề có chúa không phải bọn tớ bỏ bom ấy mà đã nhờ Sơn sinh(TPM) đi dón rồi nhưng có lẽ là ý trời nên không gặp ấy.Thôi đời còn dài có lẽ sau này sẽ còn đi nữa(nhưng thưa thưa ra chứ không thì).Thế nhé hôm nào kể lại buổi đi chơi cho cả HAO thèm:)):)):))

Đau đầu quá đi mất. 8-} 8-} 8-}
Hôm nay đi chơi khá vui.:)
Lúc đi hát thì có 8 đứa.
Lúc đi xem phim còn lại 4 đứa.
Hội mình có bạn Sơn với bạn Phượng là máu lửa nhất ==> thăng chức luôn cho sang bên ca múa nhạc.
Tiếc là không mang máy ảnh để chụp mấy cảnh quá khích của đắp bồ Hoàng Sơn.:)) :)) :))

quá khích giề hai bạn ý nhảy có nghệ thuật cả đấy chứ, chỉ bốc quá thôi nhưng mà thế mới vui.ok?

Tiếc là tớ ko đi xem KK cùng mọi người được.
CÓ vẻ hay quá.
Mọi người đều được xme roài.
Mà thôi,xuống nhà xem GAla CƯỜI rồi lên tán chuyện với mọi người tiếp

Hội mình có bạn Sơn với bạn Phượng là máu lửa nhất ==> thăng chức luôn cho sang bên ca múa nhạc.

Ờ, nhưng thằng S làm TPM rùi thì để tớ làm trưởng ban music lun chứ ---> tham quá!

Hôm nay tao với thằng Sơn chả lên kế hoạch gì cả, lên hát 1 phát 2 đứa tạo đc dáng chuẩn vãi soài 8-}, ngộ nhất là cảnh 2 thằng cùng lên nhảy, 2 thằng đứng ngang nhau mỗi thằng nhìn 1 hướng hát, rồi quay lưng vào nhau song ca..... 8-} :)) ---> vui ghê :D

Khó nhỉ? Hay bạn Sơn nhường?
Cả Hội vào botboy bầu cho trưởng phòng maketing đê!!!
Nếu được thêm Hải hot anh 2 nữa.
n_n

anh bầu cho cả hai người ấy cưng ạ.Có 3 phiếu thì BT dành một phiếu cho bạn Huy tin vì cùng lớp KV và HP mà nhất là HP đã có lời năn nỉ.Thứ hai dành cho TPM vì sao thì ai chả bít(cùng hội mà).Thứ ba dành cho Hải A2 vì cùng lớp với HT=>không hề quan tam thực chất mà chỉ vì tình cảm cá nhân thui.

Công nhận đi xem KK phê thật. Ấn tượng nhất với hotboy rừng xanh quả mũi trái tim.
Nhưng cả ngày đi chơi hôm nay vẫn khoái nhất khoảng hát hò.
Ôi, 2 bạn Sơn...8-} :)) 8-} :)) ...phê quá, không ngờ TPM với TKHT hát hay thế! Nhảy nhót thì thôi rồi. :)) 8-} :))8-} :)) 8-} :)) 8-} :)) 8-} :)) 8-}

Hay Tết đi nữa đê!
Niu niu niu niu niu niu!!!;;)

@ KV : anh đang nói chuyện với em với tư cách là 1 thằng anh zai , hôm nay em làm sao thế, nghe cách nói của em cứ như anh là người dưng mà em ko quen biết ấy :)), anh làm gì có lỗi với em à :(, hôm nay anh đã chạy đi tìm em rồi mà, nhưng ko thấy :(

Khổ thân KV quá.
Thôi để lần sau vậy.
Còn nhiều dịp mà.
Mãi chưa lên trang là sao.

Hôm nay KV làm sao ý mày ạ, cả ngày chả nói năng bao nhiêu, có chuyện gì kì quặc ở đây zay ta???

Trùi ui, lâu lắm rồi mới phải xuống tận gần đáy để lôi topic lên đấy.
Mấy hôm nay toàn bàn chuyện chơi bời, thấy mỗi mấy đứa trong Hội thôi.
Chán nhở.

Ủa có làm sao đâu
tại hôm qua cứ phải chạy lên chạy xuống ko ngồi 1 chỗ đuợc mà :p

còn trong topic HOT BOI thì nói chung em ko thik kiểu nói thế, nghe cứ đần đần :D

ko sao mà

nhưng Tết đi chơi nhá :"> thèm quá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên