THPT Quang Trung ra mắt H-A-o

Nguyễn Thị Nguyên Hương
(Smallgirl_of_the_sun)

dạ dạ thưa các bác H-A-O
em la` Nguyễn thị Nguyên Hương - 1 thần dân QT highschool xin được ra mắt :x -> co' gi` mong các bác giúp đỡ em va` thần dân QThighschool trong nay` ;;)
cac' bac' Qt có gi` thì vào đây làmquen nhé :x

Chào bạn Hương, bạn có xinh ko nhỉ? Cho tớ làm wen với ;)

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Hi hi,,, câu này phải để anh hỏi chứ :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
ứ, em nói chứ :((
Bạn Hương ơi, bạn đâu rùi :x

hi hi, chao` các bạn tớ là Hương
um nghe các cậu nói cũng lạ nhỉ -> "có xinh ko để làm quen" -> bộ người nào không xinh thì không quen nữa hay sao=> tớ không xinh đẹp gì đâu -> như mọi người bình thường thôi mà hi hi :d

hi hi, chao` các bạn tớ là Hương
um nghe các cậu nói cũng lạ nhỉ -> "có xinh ko để làm quen" -> bộ người nào không xinh thì không quen nữa hay sao=> tớ không xinh đẹp gì đâu -> như mọi người bình thường thôi mà hi hi ;;)
Xin lỗi nhé , tớ quên đăng nhập, nên bài viết của khách ở trên là do nhầm lẫn
dù sao cũng rất vui được làm quen với các cậu

ko, tớ hỏi thế là có 2 vế
1 là có xinh ko?
2 là cho tớ làm wen:x

:)>-
ko, tớ hỏi thế là có 2 vế
1 là có xinh ko?
2 là cho tớ làm wen:x
=> tớ - Nguyễn Thị Nguyên Hương xin trả lời bạn Trang Thư và các bạn đang thắc mắc về tớ-1 " ma mới" của diễn đàn H-A-O ;;)
1/ là tớ chỉ là 1 người bình thường như mọi người thôi .Đặc điểm nhận dạng là 1 con bé lúc nào cũng toe toét cười ( tất nhiên là trừ chuyện ko vui ra :) )-> bạn bè rôm rả , tới trường QT các cậu thấy ai mà đứng với 1 đống bạn rồi chuyện trò liên tục , ko nghỉ( trừ giờ học ra)-> thì đích thị là tớ đấy .Hihi :x ;;)
2/ là các cậu muốn làm quen, hihi, tớ rất sẵn lòng mà, chỉ sợ các cậu ko muốn thôi chứ tớ thì ủng hộ cả 2 tay :)>- => rất vui vì có những người bạn mới vui tính và tuyệt vời như các cậu ;;) :)>-

Vậy thì welcome ;)Y!M: thu_tuti
Rất vui được biết cậu:D

Hì, rất vui làm quen với ss, nick em là piggie_eggie ss nhớ 8 với em hen :D, ah trường ss có anh rì trong Halley đung ko? Hôm qua em thấy 1 anh mặc đồng phục trường ss mà :D

:D Tớ thấy nick cậu rùi :x
rui` chao` các bạn , có gì chúng tớ sẽ rủ thêm nhìu bạn khác vào làm quen nữa -> giúp đỡ chúng tớ với nhé!
to tuti: hôm nào tớ và cậu chat tiếp nhé ! hôm trước chưa kịp noi' gi` thi` tớ đã phải đi học thông cảm nhé!

to Lê thị Thùy Linh : rất vui vì được làm quen với em :x ok chị sẽ add nick em ;;)

ah` quên
có 1 câu hỏi muốn hỏi các cậu : các cậu thấy dân Quang Trung chúng tớ thế nào ? chắc là ko đẳng cấp bằng Ams , nhưng mà được cái chúng tớ vui tính cực kì , mỗi tội là " chưa biết học tập tinh hoa của người khác" nên cái topic này đến bây giờ vẫn chỉ có tớ , buồn thúi ruột :((

Tớ thấy có bé Nguyễn Linh Chi năm nay vào Quang Trung, bé ý cũng ngoan lắm ;) hay vào Vườn Cười :D

thế hả , thế thì có gì cậu hỏi bé xem bé học lớp nào, có gi` chị em trong trường làm quen , hi hi ;;) :)

hehe, em thấy bé ý hay loăng quăng ở Vườn Cười, ss cứ ngó vào đấy là thấy bé ý liền ^^

em NGuyễn Linh Chi lớp A2 05-08 Quang Trung:D
hân hạnh được làm wen với bạn Chi:D

ở đây có bạn Chi nào đâu mà hân hạnh, nhìn lại đi em bé [-x

Cái Linh Chi là bạn cấp II của em, nó yêu yêu, tròn tròn, tính hay lém! Chơi với nó zui ghê cơ! Bi h học ở QT đáy, chị Hương ơi!

Back
Bên trên