THPT Quang Trung ra mắt H-A-o

uh, bi h hay thấy bé Chi buồn quá, cũng thương, ss Hương làm bạn với Chi, động viên Chi nhé :D

:x :x hơ ko có gì đâu :) chị em trong cùng 1 trường với nhau có gì mà phải ngại nhỉ , hôm nào phải xuống lớp em Chi tìm em ý xem sao :> Các bạn cứ yên tâm , Chi mà học tr­uờng mình thì nhất định bọn mình sẽ giúp đỡ và luôn ủng hộ em ý . Các cậu bảo em ý là : có gì thắc mắc về trường mới , lớp mới thì cứ xuống hỏi chị Nguyên H­ương 11A1 ( =D> đứa nào cũng biết đấy :)>- )=> Chị Hương rất vui đuợc làm quen với em Chi hi hi :* ;;) :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Trang Thư đã viết:
Tớ thấy có bé Nguyễn Linh Chi năm nay vào Quang Trung, bé ý cũng ngoan lắm ;) hay vào Vườn Cười :D
Chi béo đó hả :)):))

to Tu_ti : ở tr­uờng tớ có 3 lớp A1 , A2 , A3 là 3 lớp chuyên chọn của truờng , trong đó A1 , A2 mà các cậu hỏi là 2 lớp chuyên Toán - LÝ - Hóa , còn A3 thì chuyên Anh :)

Hi chị, ava chị đẹp quá, lâu ko vào đây :D tội lỗi ghê cơ :D
hì bạn Chi dễ thương lắm, mới gặp 1 lần thôi nhưng tính hay ho, vui vui mà ko lau chau lắm mồm như em /:) :| chị chắc hợp với bạn ý đấy :D

Chào chị Hương,em năm nay mới vào lớp 10 nhưng em quen cả trường QT,cả 3 khối em đều có bạn,em quen cả bác bảo vệ,các thầy cô em cũng quen hết luôn,lí do thật đơn giản vì mẹ em dậy ở đấy và vui hơn nữa là mẹ em chủ nhiệm lớp bạn Linh Chi :)) :)) Nếu có gì cần giúp đỡ cứ nói với em nhé =D>

À, em Chính, em giúp đỡ bạn Chi nhá ;) :D

Tức là A1 - A2 là lớp để thi khối A ạ?? :-?

to em Chính : em giống chị lắm , quen cả trường QT, ah` hóa ra mẹ em dạy 10a2 hả , về để chị hỏi ba chị , vì ba chị cũng dạy trong trường mà , đúng là trùng hợp nhỉ, trái đất thật là tròn em ạ !
To em Linh: hi` avartar chị ý hả , cảm ơn em nhé , hôm nào nhất định chị phải gặp bé Chi xem sao -> mà em chị cũng quý lắm hi hi
To tu_ti: uh` , đúng rùi , a1 , a2 bọn tớ thi khối A , còn a3 chắc thi khối D

Thư bị PD (les)cẩn thận với người của bang phái VC em ạ :D:))

Cześć!

Mình là cựu thần dân QT Highscool đây, tồn ở lớp 10A13 (giờ là lớp 12A13) từ năm 2003 của madam Lập chủ nhiệm và tuột xích từ tháng 3 năm 2004. Giờ mình ở UK, muốn tìm bạn mà ko biết hỏi ai, có ai quen biết lớp 12A13 thì cho gửi lời hỏi thăm của bạn Tuấn béo nhé!

Quên mất, :)) có bạn nào biết anh[/u] thầy Ưng Hoàng Phúc ko? Nghe nói tháng trước ổng bồ với bé nào lớp 11 của trường Kim Liên bị nện nhừ và bị trói xiên đòn gánh kiểu người ta gánh lợn ý, tang thương lắm, cho mình gửi lời hỏi thăm nha :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

:) To Hồng Anh: em yên tâm, nhất định chị sẽ giúp đỡ bé Chi mà , yên tâm nhé! :x
To chị Nguyễn Khánh Ngọc : em ko hiểu ý của chị :-/ nhưng sao chị lại nói bạn Th­ư của em bị PD (les), và bảo bạn ý phải cẩn thận với dân ngoại đạo chúng em -> bộ dân ngoại đạo chúng em xấu tính lắm hở chị?
To bạn " khách " nào đấy : có 2 điều tớ muốn nói với bạn =D> : thứ nhất là rất hoan nghênh bạn đến với " chi nhánh Quang Trung " tại truờng AMS ;) và post bài nhưng đề nghị bạn lập nick trên 4rum để tiện liên lạc , ah` quên , web truờng mình : www.hsqt.com , hôm nào vào chơi nhé! :x :) ;;)
Th­ứ hai là : bạn nói Ưng Hoàng Phúc là thầy nào, dạy môn gì thì tôi mới xác nhận được thông tin bạn "nghe nói" là đúng hay sai chứ nhỉ, nhưng tôi cũng muốn hỏi bạn xem bạn kiếm đâu ra mớ tin vịt , tin lá cải hay thế! b-) cho tôi kiếm cùng với -> mà cũng chẳng cần đâu, thầy cô giáo trong trường tôi đều tốt cả, làm gì có những chuyện như bạn nói , bạn nói thử xem ai cung cấp cho bạn cái tin ấy , để tui nói chuyện trực tiếp với nguời ta xem , xem họ nói gì , chứ cái tin bạn đưa ra làm mất tiếng trường QT chúng tớ lắm [-x b-) ( các bạn nhỉ! ;;) )
Thế đã , chào ALL THE PEOPLE :)>-

Nguyễn Trang Thư đã viết:
ko, tớ hỏi thế là có 2 vế
1 là có xinh ko?
2 là cho tớ làm wen:x

:))... bé Thư hỏi lạ... người ta có xinh thì cũng ko nói ra là xinh /:) :)) :)) :))... giống anh KN kia kìa ;;)... bô zai ngời ngời, 21 tuổi vẫn là chú bé :)) :))

Nguyễn Khánh Ngọc đã viết:
Thư bị PD (les)cẩn thận với người của bang phái VC em ạ :D:))

VC mình công nhận hoành tráng :))... ở VC chán chê ra đây spam :))

:(( em hít te anh Ngọc, bảo em PD :(( :(( sao trên đời có ng` đáng bị giết chết ko tha thế nhờ b-)

Thì anh Hiếu Minh ko chán chê ra đây spam ah` ;))

SAo mọi người hứa giúp Chi mà chẳng thấy ocn béo đâu cả! Thất lễ quá!

lâu lắm roài mình mới vào đây post bài được
chẳng là website trường tớ đã được mở lại , thành ra hơi quên H-A-O tý ;)
nhưng ko thể quên sạch được
có gì mọi người vào cái này :www.hsqt.com
vào đó thày 1 nick là :co_gai_nho_cua_mat_troi189 ->đích thị là tớ ,hì hì , có gì qua thăm nhé [-x
em Linh Chi gay góp mặt ở đây cũng ở trong HSQT rồi
cảm ơn mọi người , see again ở HSQT và H-A-O :)>-

Back
Bên trên