Thong Bao Ve Van De ... Mod Vc !

Trần Bích Thủy
(candy_honey)

Điều hành viên
... em đã lên HAO đâm đơn xin cho anh vukasim chân mod VC .. :D .. mong các anh em đồng nghiệp vào trong này ủng hộ chữ ký vì 1 TG chưa biết ngày mai .. :D ... b-) ....
... mọi người thấy có nên đề cử anh PCT1 và chị CT lên làm mod luôn không .. :D ...

http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?p=351270#post351270

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ nó xin từ lâu rồi nhưng có được đâu, hehe, anh trình kém nên ko dám apply đâu em ạ ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
.. thế này ... theo như HAO nói thì tại VC nhà mình đang xuống dốc và đen tối quá ... b-) ... cái này phải công nhận nhé ... các em 04-07 nên chú ý nhé ... ;) ... nên xem qua các bài viết của các bậc tiền bối đi trước ... hoặc tham khảo vài bài của chị Thảo , anh Vũ(1 số thôi .. b-) ) hoặc bé Quyên ;) ... nên post bài tế nhị và có tinh thần trong sáng ...;) .... để không bị coi VC là mod box đen của HAO ...;) ... thế nhé .... :)

Hehe, em Thủy "thành viên tích cực" mà có khả năng làm "lung lay" ban quản lí nhân sự sao ;;)
Hò hò, dù gì anh Vũ cũng lên mod rồi, chúc mừng anh, làm việc tốt nhé, không uổng công.. ;;) :D

BQLNS thông báo luôn là Vũ được add làm mod box Vườn cười và sẽ được thử làm việc trong thời gian 1 tháng. Vì vậy, mong mọi người trong box giúp đỡ để Vũ làm tốt công việc và cùng nhau xây dựng box Vườn cười nhé. Cám ơn mọi người.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hì hì, tên nó vừa chui vào mods list của VC là mọi người xôn xao rồi, chị Hà không cần thông báo đâu ạ :D

:)) :)) Vũ tách sướng nhé, cám ơn em Thủy đi, ko có em Thủy xin cho thì đơn của chú nộp cả năm cũng ko ai thèm ngó ngàng đến đâu. Công của GDDH to thật đấy :)) :))

Hiện nay trên box đang xảy ra tình trạng câu bài và có nhiều truyện hơi "tế nhị" quá, đề nghị mọi người hạn chế và xem xét kĩ bài trước khi post nhé :)
Vũ cám ơn tất cả mọi người nhiều nha :x:x:x

Vũ tách vừa mới lên chức mà đã lên giọng dọa nạt anh em thế à, đáng lẽ là phải làm 1 bữa liên hoan để cảm ơn mọi người đã rồi mới đi vào công việc nhé

Sao mấy hôm nay mọi người ít lên thế nhỉ, có mỗi mình anh với em Hà là tích cực thôi. Thấy Vũ tách làm Mod oai quá, mà lại chững chạc ra nữa :)). Nếu làm Mod mà tử tế thêm được thì có lẽ anh cũng làm 1 phát đơn để được lên làm Mod thôi :))

Chúc mừng anh Vũ!
Hi vọng mọi người cùng anh Vũ phát triển box Vườn cười!!!!!!! Box này vốn là 1 box hay mờ!

Hay, hay lắm Thư ạ:))
To chị THủy:bé trang 04-07 ngoan mà, sao chị cứ vơ đũa thế?((
To anh Vũ:chúc mừng anh, em cũng đang xin làm mod 04-07.Thông báo cả nhà luôn, đã phỏng vấn hôm nay, hik, ko biết thế nào đây

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Hiện nay trên box đang xảy ra tình trạng câu bài và có nhiều truyện hơi "tế nhị" quá, đề nghị mọi người hạn chế và xem xét kĩ bài trước khi post nhé :)
Vũ cám ơn tất cả mọi người nhiều nha :x:x:x
Vũ nói vấn đề rất nghiêm túc đấy, mong mọi người suy nghĩ và thực hiện tốt!

.. ái chà ... lâu lâu mới lên VC thăm quan tình hình mọi người ... nghe được tin vui ... sướng quá ... :)) .. b-) ... niềm tự hào về GDDH đang phơi phới.. :D .. :) ... anh Vũ phải khao em 1 bữa bét nhè đấy ./... b-).....

ZUNgPCT đã viết:
Sao mấy hôm nay mọi người ít lên thế nhỉ, có mỗi mình anh với em Hà là tích cực thôi. Thấy Vũ tách làm Mod oai quá, mà lại chững chạc ra nữa . Nếu làm Mod mà tử tế thêm được thì có lẽ anh cũng làm 1 phát đơn để được lên làm Mod thôi

... oang oang đến là ghét nhé ... b-) ..hôm trước vừa PM cho em bảo em phải học hành ... em nghe lời không động chạm gì đến VC mấy hôm .. thế mà đã kêu " không ai vào thế " ... b-) b-) .. đã thấy sự lợi hại của GDDH chưa ... hehe ... :) ( ngại quá .. :p ) ... chưa thấy CT vào chúc mừng vukasim nhờ ... b-)

Đây, chị đây, chúc mừng Vũ nhé, cảm ơn em Thủy đã có nhã ý mời chị làm Mod, nhưng mà... chị chưa đủ trình độ đâu (*j/k)... dạo này chị bz quá... em Thủy thay chân chị một thời gian nhé. :)

:eek: :eek: :eek: :(( .... không chịu đâu ,,, :(( ... chị CT đi bao h về đấy .,.. :(( .. em không có số được làm lãnh đạo ạ .. :(( ... /:)

Thì chị thủy cứ thử xem, chưa thử làm sao biết được?

... không được ... :) ... chị chỉ muốn chị Thảo làm CT thôi ... :(( ... /:) .. chị CT bận mấy ngày thôi nhé .. xong lại lên đây nhé .. :(( /:)

Back
Bên trên