Thao gung chô´ng lâ`y ????

Nguyễn Lê Hoa
(februar_222)

ba con oi, lôi co con thao gung vao day, nghe tin la no sap sua lay chong ma ko thay bao cao gi cho ba con o xa . tuc que´di mat. Bo gia Mai Linh la chi dâu cua no ma cung ko biet gi!
Con thao gung dauuu. Vao day chia banh keo cho tao voi. ko he ve may chet voi ... me tao ( Kieu gia Thu trang ). Tao bao me tao danh may toi boi em nhe, Cai con nguoi du*ng kia..

Chỉnh sửa lần cuối:
ngây ngất hả Nở? ;)) hehehe quả là 1 quyết định dũng cảm b-) mày tính xem có gửi quà gì về cho nó ko kìa, 3 tuần nữa là chuyển nhà rồi đấy. Tình hình là phát súng đầu tiên đã nổ hahaha, kể ra thì cũng vui phết ;)

con Thảo chắc bây giờ đang sướng đời, bận túi bụi với chồng nên không có thời gian vào đây báo cáo gì với chị em nhỉ ? Thôi thì để chờ đến hè về trừng trị nó sau vậy. Hoàng Anh ơi, mày đi đám cưới thì thủ tí bánh kẹo về cho tao với .he he, ăn lấy may . hi hi!
Chắc chị em lớp mình ối đứa thèm chồng nhỏ rãi rồi nhỉ ? hay la chỉ có tao ???he he.
Thôi, nhờ chúng mày chuyển lời chuc no trăm năm hạnh phúc nhé , răng long tóc bạc thì mua răng mới + nhuộm tóc nhá. hi hi. Sớm sớm cho tao lên chức " bác " nhá !.hi hi

Bạn Thảo là bạn Nào vậy? Bốt cái ảnh lên đây đc ko bạn Nở ơi :D
Bạn Nở đang muốn lấy chồng à? Có cần tớ giúp ko? :p :)) :)) :))

thằng Tâm thì giúp đc gì. nghe lời thằng Tâm chắc ra Giải Phóng đứng

có mà hai thằng chúng mày hư. mà sao bảo đứa nào lấy chồng cơ mà, quay ra cái chuyện này làm gì.

hơho. các bác hay nhể? chuyện riêng của gia đình chúng em cứ xía mũi vào là sao? Mà bạn Tâm lại chuyển mục tiêu phục kích sang lớp Nga đấy a??hư nhỉ?

Chú Tâm cứ chăm chỉ online thế này thì bao giờ mới lấy được vợ [-x Ngoảnh đi ngoảnh lại chúng nó sắp lấy chồng hết đến nơi rồi. :-<

oái, 98 01 là hơn khóa mình 1 tuổi à :eek: 8-} 8-| :(( :)| [-o< :shock: :|

Chỉ hơn một tuổi thôi Vân ạ! :) Em cứ thường xuyên vào đây chơi, đảm bảo được các anh tiếp đón nhiệt tình ... phải ko nhỉ ;)

tiếp đón nhiệt tình thôi á. chẳng lẽ 9801 ko hơn gì các khóa khác.

Bạn Tâm nhanh quên thế nhi? hehehe hay là bị ảnh hưởng của mấy phim Hàn mất trí nhớ hàng loạt rồi???

Hi hi chao ba con lop Nga yeu quy !! Co nhan ra ai khong nhi ??? Nghe con day!!! Lau lam roi mai danh an tich mot thoi gian nay moi nhay vao day han huyen voi ba con.The la Thao gung nha ta da no phat sung dau tien roi chung may a khong nhu no to ma ron ra lam. Hom cuoi Thao lop minh den gan nhu du mat het trong dua nao cung tuoi roi roi nhu hoa y :)) nhung chi co cai Thao la tuoi nhat thoi .No xinh oi la xinh minh nhin cung thay thich huong chi la chong no.
Ho ho chuyen nha nguoi ta ma hang xom lang gieng quan tam nhieu nhi ! The thi cung chia se niem vui chung voi lop Nga nh:) e!!!

Ơ bạn Châu đã vào đây rồi à? :D
Bạn bốt bài có dấu cho dễ đọc đi mà :p

Bây h mới có thời gian vào hao, không nghĩ rằng tin tức cúa của mình được mọi người quan tâm thế, tin tức này không được thông báo trên hao nhưng đều có messages đến từng thành viên lớp Nga đấy thôi. Lấy chồng cũng không có gì khác nhiều đâu, vẫn phải làm việc, ăn uống như mọi ngày, cuộc sống lại tiếp diễn bình thường chỉ có điều mình đã làm xong 1 nghĩa vụ của một người bình thường và tiết kiệm được tiền xăng lượn lờ và tiền ăn hàng suốt ngày thôi .

Mày ơi, cho tao xem ảnh cưới mới..Con Trang nó chả kể gì cả hix...hix...sao mày lấy chồng sớm thế? đời còn dài mà....:(

zoi ơi, ban Linh lại bảo nó lấy chồng sớm thế, nó mót từ lâu lắm rồi. Vả lại con Nở nó phải có người đi trước dẫn đường ko em ấy ngại chống lầy đẩu tiên lắm. hihihi tao nói đúng ko Nở? hehheheheheh mà tao thủ sẵn chức mẹ nuôi con cái Thảo roài. Có gì khi nào nó chỉ cần thông báo cho tao lên chức chính thức nữa thôi. À mà Lài ơi, có gì nhanh nhanh lên nhá, hehehhehehe tao kô muốn đợi đến năm sau đâu. hehehhehe đùa tí, năm sau cũng dc nhưng mà đừng để đến năm sau nữa là dc roài.

Back
Bên trên