Thanh minh

Bùi Ngọc Dũng
(bndung)

Điều hành viên
Từ cái nhìn đầu tiên anh đã biết
Trái tim anh đã thuộc về em
Anh sẽ bỏ mọi hình bóng khác
Để tim anh có chỗ cho em

Tim anh chật em ơi em đừng giận
Anh sẽ giành chỗ rộng nhất cho em
Đừng đòi hỏi một mình em nguyên trái
Bao nhiêu người còn chẳng được chen chân

Em cũng đừng nghe những thằng tức ở
Mà nói oan anh là kẻ lẳng lơ
Chỉ vì anh thương ngưòi nên đâu nỡ
Để phận má hồng phải chịu cảnh bơ vơ

Cũng chớ bảo anh là gian dối
Thật lòng anh chỉ yêu mỗi em thôi
Còn tất cả chỉ như là em gái
Anh thương người nên không nỡ bỏ rơi

Họ lại bảo thiếu anh là họ chết
Còn anh đây sẽ chết nếu thiếu em
Thì thấy đó làm sao anh dám bỏ
Kẻo họ chết thì tội lắm em ơi

Ơ mà em sao không nghe anh nói
hay em ngờ lời chân thật của anh
Anh xin thề anh không hề nói láo
Với bất kì ai anh gặp ngoài em!!

hay wé, anh Dung tái xuất giang hồ rồi:D
nhưng nhân vật anh, em trong bài thơ này là ai thía hả anh????????

Anh vừa về, phải lên đây ngay :))
Nhân vật anh trong bài này chính là anh đấy, còn "em" thì là số nhiều, chả nhớ được :))

đi chơi vui ko anh wà của em đâu nào bữa nào em online yahoo kiếm anh nhé :p

:)) anh Dung ơi, đây có phải là lời cảnh báo cho bọn con gái chúng em ko :D, ko đc tin những anh con zai mà có lòng thương người :D, những anh zai mà có lòng bao dung rộng lớm :)):)):))

Ngày xưa anh nói với bao người con gái :(( rằng anh yêu một ai chỉ có một thôi đó :(( mà đến chính em :(( lại bị chính những lời nói đó làm ngất ngây :(( nhưng anh lại đi nói nữa với người sau :((

:eek:
cái avatar đang đẹp mà anh Dung
sao lại bỏ đi thế

,.. thôi chết :eek: .. quên không save cái ava anh Zung lại rồi .. :(( .. :(( .. :( .. anh ZUng để lại cái ava xem nào .. :)) .. :)) .. anh bị chị Thảo bảo là trông như nghiện nên sợ quá bỏ xuống cất đi rồi à .. :)) ... :)) .. :D:D b-) :smoking: ... thế nạn gái mại dâm ở Bắc Kinh anh triệt phá đến đâu rồi .. :)) .. :D:D ....

.. mà báo cáo anh ZUng là có d/c Kiên Con hăm dọa tập đoàn mình .. >:) .. anh ZUng mai vác súng ra bắn bỏ đeeee ... :)) .. :p:D :biggrin: ...

.. cái em trong bài thơ trên kia của anh ZUng là mối tình đầu thứ mười mấy của anh thế :)) .. :)) ..

Trần Bích Thủy đã viết:
,.. thôi chết :eek: .. quên không save cái ava anh Zung lại rồi .. :(( .. :(( .. :( .. anh ZUng để lại cái ava xem nào .. :)) .. :)) .. anh bị chị Thảo bảo là trông như nghiện nên sợ quá bỏ xuống cất đi rồi à .. :)) ... :)) .. :D:D b-) :smoking: ... thế nạn gái mại dâm ở Bắc Kinh anh triệt phá đến đâu rồi .. :)) .. :D:D ....

.. mà báo cáo anh ZUng là có d/c Kiên Con hăm dọa tập đoàn mình .. >:) .. anh ZUng mai vác súng ra bắn bỏ đeeee ... :)) .. :p:D :biggrin: ...

.. cái em trong bài thơ trên kia của anh ZUng là mối tình đầu thứ mười mấy của anh thế :)) .. :)) ..
Em nghĩ là ... 101 mối tình đầu của anh ấy :)):)):)):))
Nghe giọng thơ này ắt hẳn là có người miệng sánh ngang tầm .... Lưu Bang :)):))

Back
Bên trên