Thủng túi mật (trả thù em My)

Bùi Ngọc Dũng
(bndung)

Điều hành viên
My là một cô gái có lối sống hiện đại, sau một thời gian ăn chơi mới lừa lấy được anh Khánh làm chồng nhưng lúc đó đã không còn giữ được nguyên vẹn. Sợ chồng phát hiện, đêm tân hôn, My đã chuẩn bị sẵn 1 lọ mực đỏ để ở đầu giường.

Đêm hôm đó, với kinh nghiệm dày dạn, My đã làm cho Khánh sung sướng đến mức mệt phờ râu tôm, xong việc, Khánh nằm vật ra ngủ như chết.

Sáng ra Khánh hốt hoảng la thất thanh :

- Em yêu, em yêu! Em nhìn xem, cái gì mà nhơ nhuốc đầy trên giường vậy kìa ! Ghê quá, ghê quá .....

My e thẹn trả lời :

-Thôi đi, anh đừng giả vờ giả vịt nữa . Đó là tại vì ...tại vì anh là người đầu tiên ..xxx.... với em đó mà !

Khánh vẫn còn bàng hoàng :

-Oh, lạy chúa ! Nhưng sao lại xanh lè phát khiếp thế kia hả em ?

My cũng giật mình chồm dậy nhìn cho rõ. Đến lúc đó My mới biết là trong bóng tối đêm qua mình đã vớ nhầm lọ mực màu xanh dùng để trang trí phòng cưới để cạnh lọ mực đỏ! Nhưng vốn thông minh, My vội đóng kịch ngay, My ngã vật người mà gào khóc rằng :

- Ối giời ơi anh giết em rồi anh Khánh ơi ! Anh đã đâm thủng túi mật của em rồi, đau quá đi anh ơi .....

Thế sao My chưa chết nhỉ 8-|8-|
:mrgreen:

Khủng khiếp thật :eek:
Không chỉ thừa tiêu chuẩn về cân nặng (0.5kg) mà còn thừa tiêu chuẩn về độ dài nữa kìa :)>-

/:) Anh Dũng nhớ đấy nhé... b-) chuyện này là không thể cho qua được đâu :))

:rolleyes: :enlighten :mrgreen: >:)

keke , thấy bạn Khánh tớ lợi hại chưa b-)
có còn đòi cướp bạn Khánh của tớ kob-)b-)b-)

Yeah yeah yeah

Các chị các bạn và các em chú ý đây :)) :))

Hàng chât lượng cao đây :)) :))

Ko chỉ đạt tiêu chuẩn ISO về cân nặng mà còn cả về chiều dài :)) :))

Làm gì có ai biết :eek:
Chỉ có em Nhung biết thôi ;;) :> :)>- :mrgreen: b-) :p :))

Biết đâu giờ có cả em My biết, nhỉ em My nhỉ ;)?! Hôm trước người ta mệt phờ râu lăn quay ra thế cơ mà :D:D:D

Anh Khánh đột nhiên nhìu vợ quá :)):))
:D:D Chị My khôn vật....phản xạ tự nhiên rất tốt :)):))

chị HA sao ..có chút nghi ngờ nhé /:)/:)/:) sao lại nhẹ nhàng với bạn MY thế /:)
bt thì ....:-SS
:(:)(:)(( ác thật [-( hay alf bạn í hối lộ chị rì roài ;;) cho em xơ múi 1 ít nhé ;;);;);;)

trần hồng nhung đã viết:
chị HA sao ..có chút nghi ngờ nhé /:)/:)/:) sao lại nhẹ nhàng với bạn MY thế /:)
bt thì ....:-SS
:(:)(:)(( ác thật [-( hay alf bạn í hối lộ chị rì roài ;;) cho em xơ múi 1 ít nhé ;;);;);;)
Cái này người ta gọi là suy bụng ta ra bụng người :)):)):))
Chị N cơ hội ghê :D:)):)):))

keke thời buổi kinh tế thị trường :>:>:>:> nhânh chân nhanh tay thì mới sống đc :>:>:>:>

chị HA: em có biết cái gì đâu...:))

Nhung: đừng ghen tị tình cảm chị HA với tớ [-( , Nhung có anh Khánh rồi /:) :))

anh Tâm nói giề thế /:)
bà chủ gì , từ này hình như em chưa đc học :D:D giải thikhooj cái nhỉ :>:>:>

Mình với phương trâm càng nhiều càng ít :)) :)) :))

Ai có nhu cầu thì ... :)) :))

phương châm thế này , thả nào thâm đọc, nham hiểm , thần tốc ...:>:>:>:>
thế này thì con cái các bác chét hết :)):)):))
( -tớ )

Oa,lần đầu gặp chị My đã thấy chị trình cao thế rồi,bái phục,còn anh Khánh thì uy phong bốn bề,ai mà chả biết,(ở đây không ít người đâu,chị ***** nhỉ???):D:D>:)

Back
Bên trên