Thời đại mới

Nguyễn Hoàng Vũ
(Hoàng Vũ)

Điều hành viên
Trong thời đại Công nghệ Thông tin mọi người có thể ngồi nhà và làm mọi thứ qua phone, fax... Một lần ở một Quán cà phê đèn mờ nọ bà chủ quán nhận được một cú phôn từ anh Dũng:
- "Tôi cần một cô gái, số nhà.... đường..."
- "Xin lỗi Quí ngài, Quí ngài thích dùng loại nào ạ? Cao hay Thấp ạ?"
- "Loại nào cũng được, tôi là phế binh chiến tranh bị mất cả hai chân."
- "Thế béo hay gầy ạ" "Cũng thế thôi, tôi cũng chẳng còn cả tay" "Vậy, xin lỗi tôi hơi tò mò một chút, Quí ngài còn cái ... ấy không ạ."
Dũng tức tối trả lời:
- "Mụ này điên chắc, không còn thì ta quay điện thoại bằng cái gì..."

công nhận là trong lúc khó khăn chúng ta lại có thể thấy được anh dung là một con người ntn

Thì anh Dũng là dân chuyên Lý mà, anh đã tính toán hết sức nặng,... để quay điện thoại mà :D

:)) :)) :)) ... hồi này anh Zung được hâm mộ quá .... :)) .... 8-} anh Vũ thâm sâu thật đấy ... nhưng mà em không nghĩ anh Zung nhà mình bị tàn phế khủng khiếp thế đâu 8-}

Trước đây thì anh Dũng nhà ta vẫn nguyên vẹn nhưng mà do đi ... nhiều quá nên mới đến nông nỗi này :D

.. dạ .. vậy xin hỏi anh Vũ ... thế anh Dũng use computer kiểu gì mà thuần thục thế ạ ... hay là anh vũ đánh giúp ???..... b-)

Anh Dũng "cao tay" thế thì đánh máy chỉ là chuyện nhỏ :D

chắc là phải có đồ giả để còn đánh máy chứ ko thì làm sao được

.. cái đấy cứ phải hỏi trực tiếp anh Zung thì mới xác thực được ...

.. dạo này anh Zung chị Thảo kéo nhau đi đâu hết .. bỏ em lại thế này .. :(( /:)

.. anh tưởng mỗi anh nhớ à .. :(( ... cả chị Thảo nữa .... :((

ai mà biết được giờ 2 người đang ở đâu mà nhớ hay ko chứ

Anh đánh máy bằng dụng cụ gọi điện thoại ý :))

Ui sời, cái của anh Dũng làm được nhiều việc nhỉ, khâm phục anh thật

thế lúc ấn Shift hoặc Ctrl + Alt + Delete thì làm thế nào hả anh ... :)) ... /:) b-)

Shift có thể thay thế bằng Capslock :D Còn Ctrl_Alt_Del thì có thể dùng chuột hoặc Reset :D Kiểu gì thì cũng chỉ cần dùng 1 dụng cụ :D

.. sao anh Cường rành thế .. hay là anh hôm trước bị anh Zung bắn tê liệt chân tay .. :))

Đâu? Anh vẫn còn khoẻ nguyên, lừa được cả lão thần đèn nữa :D

:)):))
hết chị Thảo rồi đến anh Dũng ở trong truyện cẩn thận một ngày nào đấy là anh Vũ đấy:)):))

Hehe, bây giờ Dũng hết truyện để post rồi, không phải lo nữa :))
Công nhận các anh siêu thật, chỉ 1 dụng cụ thôi mà làm được bao nhiêu việc. :D

Back
Bên trên