thống kê số người đăng ký tham gia đại hội

Mai Thanh Hà
(mtha)

Administrator
Nhân viên
http://www.hn-ams.org/cp/daihoi/danhsach.php

Tính đến ngày 30/11/2003, đã có 416 đơn đăng ký online49 thành viên đăng ký qua email

tổng cộng là 465 đơn đăng ký (Con số này chưa tính số khách mời và các thầy cô)

Đây là danh sách chưa sàng lọc, chưa loại bỏ các đơn đăng ký không hợp lệ và các đơn đăng ký trùng

Chỉnh sửa lần cuối:
Em giơ tay có ý kiến cái:

- Tự nhiên muốn hủy đăng kí thì làm sao bi giờ?

- trường trùng tên muh vẫn cho phép đăng kí? sau này tự nhiên họ nhận được hai cái giấy mời thì sao?

- Đăng kí là một chuyện, có đi không là chuyện khác mà :D

:D có trường hợp như một chị nào học 89-92 đổi mấy lớp liền :D. Không hiểu nhà mình xử lý thế nào đây.

hihi, ừa thôi kệ cũng phải 2 phe suy nghĩ khác nhau 1 tị chứ, kiểu 1 bên chuẩn bị tinh thần đông như kiến cỏ -> phởn phơ tí tởn :D, còn 1 bên chuẩn bị tinh thần bình thương, ko kỳ vọng nhiều để nhỡ tình huống xấu xảy ra cho đỡ sốc + disappointed -> an ủi nhau dễ hơn vì đã chuẩn bị tinh thần trước hihiihi...còn đến lúc đấy mà vui nổ trời thì cả 2 bên đều thỏa mãn, nhể ;) :p

Anh Hà cho thêm chức năng nếu trùng thông tin rồi thì ko submit được đi ạ. à, làm luôn 1 cột để count xem có bao nhiêu người đi anh ạ. à, chửa có tên mình hoho :D

cK mắt nhắm mắt nhụ :D,

Chỉnh sửa lần cuối:
:D Anh Hà ơi, xóa hộ em 1 user cái, thấy bác Lê Chi gửi link , lăng xăng tưởng phải đăng ký lại nên... :mrgreen: sorry :p
Anh Hà cho thêm chức năng nếu trùng thông tin rồi thì ko submit được đi ạ. à

Hình như đăng ký không cần đăng nhập thì phải. Sao anh Hà không yêu cầu mọi người phải đăng nhập nhỉ? như thế thì phần họ tên, lớp, khóa, rồi hiện đang ở đâu sẽ có luôn. Cứ đăng ký như vậy rồi anh lại mất công phân loại để xếp hạng ưu tiên ra trường hay chưa, ở trong hay ngoài nước ạ?

Không thể bắt đăng nhập được, đâu phải tất cả những người đi đều là thành viên của HAO?

Khánh Linh : ... ngố :D:D:D:p:p:p anh gửi link cho cả group:p

Thôi cứ để mọi người đăng ký thoải mái, còn việc duyệt là việc của... anh Hà :D:D:D

Bùi Lê Chi đã viết:
Không thể bắt đăng nhập được, đâu phải tất cả những người đi đều là thành viên của HAO?

Anh tưởng là hoạt động này chỉ dành cho thành viên HAO thôi chứ nhỉ? Học trường khác không phải Ams cũng được nhưng tối thiểu cũng phải là thành viên HAO. Nếu các bạn ấy có thành ý tham gia thì đăng ký cái nick rồi vào tham gia cho vui :D

Pham Quang Minh đã viết:
Anh tưởng là hoạt động này chỉ dành cho thành viên HAO thôi chứ nhỉ? Học trường khác không phải Ams cũng được nhưng tối thiểu cũng phải là thành viên HAO. Nếu các bạn ấy có thành ý tham gia thì đăng ký cái nick rồi vào tham gia cho vui
Thành viên HAO + cựu học sinh Ams

bây giờ ko thay đổi nữa đâu.

đến hôm nay 13/11 đã có 268 người đăng ký

Hi các bác, tình hình là có thể em sẽ phải lang thang ở Mỹ xmas này nên giải pháp duy nhất là về với quê hương. Các bác cho em 1 chân tham dự, và có việc gì em giúp được thì cho em biết với, em sẽ về từ 21/12 - 14/1.

Tính đến ngày 23/11/2003, đã có 343 đơn đăng ký online và 38 thành viên đăng ký qua email

tổng cộng là 382 đơn đăng ký (Con số này chưa tính số khách mời và các thầy cô)

Đây là danh sách chưa sàng lọc, chưa loại bỏ các đơn đăng ký không hợp lệ và các đơn đăng ký trùng

Thống kê sơ qua:

18 + 4 đơn đăng ký thuộc khóa 85-86 -> 89-92
150 + 25 thành viên thuộc khóa 91-94 -> 99-02
152 + 7 thành viên thuộc khóa 00-03 => 03-06

ngoài ra có một số đơn đăng ký với thông tin không hợp lệ / không đầy đủ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tính đến ngày 27/11/2003, đã có 383 đơn đăng ký online và 40 thành viên đăng ký qua email

tổng cộng là 423 đơn đăng ký (Con số này chưa tính số khách mời và các thầy cô)

Thống kê sơ qua:

20 + 6 đơn đăng ký thuộc khóa 85-86 -> 89-92
164 + 26 thành viên thuộc khóa 91-94 -> 99-02
163 + 7 thành viên thuộc khóa 00-03 => 03-06

ngoài ra có một số đơn đăng ký với thông tin không hợp lệ / không đầy đủ.

Các đơn đăng ký không hợp lệ sẽ bị loại bỏ.

Sẽ có trường hợp sau xảy ra:

- Số người đăng kí sẽ không đi
- Số ngừoi không đăng kí sẽ đi

Theo em ước tính thì số sau sẽ nhiều hơn rất nhiều, vì vậy số người đi sẽ không dưới 500, đúng như dự đoán ban đầu.

Ví dụ như em, vẫn chưa đăng kí với bất kì hình thức nào, cả lớp thậm chí một số lớp khóa em cũng vậy, gặp nhau đều nói sẽ đi nhưng chắc là chưa ai ở khóa 93-96 đăng kí cả. Nhưng sẽ đi. Cái này phải thông cảm thôi vì không phải ai cũng vào HAO nhiều để nắm bắt hết tình hình

Theo em, số người đăng kí sẽ có khả năng tăng cao và có thể tạo nên một cơn sốt vé (nếu như vé la bắt buộc) lớn vào những ngày cuối!!!500 vé (max) có nhiều khả năng là ko đủ, Ban tổ chức xem xét thế nào chứ để đến ngày cuối lai "đè lên đầu nhau" để tranh cái vé như vé Seagames thì "oải" cho dân mình quá!!! hichic.

mọi người phải đăng ký ở đây rồi mới có giấy mời và sau đó khi đến phải đưa giấy mời ra để được phát nametag có tên và lớp - khóa của mỗi người đấy ạ.

Không phải như anh Tuấn nói đâu, ko đăng ký thì sẽ ko có tên ở nametag và đâu có vào được nhỉ?

em ntl vẫn "dỗi" chị à? :)

!c,

Tống Minh Tuấn đã viết:
Sẽ có trường hợp sau xảy ra:

- Số người đăng kí sẽ không đi
- Số ngừoi không đăng kí sẽ đi

Theo em ước tính thì số sau sẽ nhiều hơn rất nhiều, vì vậy số người đi sẽ không dưới 500, đúng như dự đoán ban đầu.

Ví dụ như em, vẫn chưa đăng kí với bất kì hình thức nào, cả lớp thậm chí một số lớp khóa em cũng vậy, gặp nhau đều nói sẽ đi nhưng chắc là chưa ai ở khóa 93-96 đăng kí cả. Nhưng sẽ đi. Cái này phải thông cảm thôi vì không phải ai cũng vào HAO nhiều để nắm bắt hết tình hình
Kể cả Tuấn và ban tổ chức cũng PHẢI đăng ký, với các thông tin cá nhân của mình. Tuấn và Chi thông báo với mọi người như thế.

Hội trường chỉ có thể chứa 500 người. số đơn đăng ký đã quá số lượng giới hạn. BTC sẽ phải xem xét về việc phân bố vé. Các đơn đăng ký không hợp lệ sẽ bị loại bỏ.

Nếu không có vé tham dự đại hội, sẽ không thể tham dự đại hội, trừ phi lúc đó số người đã đăng ký mà không đi quá nhiều, có thể cho vào thêm.

Cái này không phải là thông cảm hay không, mà là không có chỗ mà vào. Các chỗ sẽ được reserved cho những người có vé mà thôi.

Đơn đăng ký không yêu cầu phải truy cập. Trong thư mời tham dự cũng đã nói rõ làm thế nào để đăng ký rất đơn giản và dễ dàng. Nếu người muốn tham dự không thể vào để đăng ký, cũng không biết đến HAO là gì, cũng cần xem xét lại, để ưu tiên các thành viên khác.

Tuấn ở trong BTC, chắc biết rõ tình hình là đơn đăng ký, để đăng ký và phân bố vé chứ KHÔNG phải là để đến ào ào, rồi không thể quản lý được. Theo dự đoán ban đầu, số người đăng ký là trên 500, chứ không phải là dự đoán số người tham dự là trên 500.

BTC sẽ cố gắng giới hạn số người tham gia là 500, không làm cho hội trường quá đông đúc, nhốn nháo.

Theo em, số người đăng kí sẽ có khả năng tăng cao và có thể tạo nên một cơn sốt vé (nếu như vé la bắt buộc) lớn vào những ngày cuối!!!500 vé (max) có nhiều khả năng là ko đủ, Ban tổ chức xem xét thế nào chứ để đến ngày cuối lai "đè lên đầu nhau" để tranh cái vé như vé Seagames thì "oải" cho dân mình quá!!! hichic.
Vé là bắt buộc. Phải có vé mới có thể có nametag, và các thứ khác. BTC đã thông báo ngày đăng ký. Vẫn đề không phải là vé không đủ, mà là hội trường không đủ chỗ, và khả năng tổ chức chỉ giới hạn trong khoảng đó (trừ phi có thật nhiều nguồn tài trợ lớn, để có thể đổi địa điểm - điều này khả năng xảy ra là thấp vì kinh phí tổ chức đến thời điểm này vẫn đang thiếu trầm trọng)

Hạn cuối cùng để đăng ký tham gia là 30/11/2003. Như đã thông báo trong thư mời tham dự.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế nên hôm nào đấy Chi và chị đến lại cung Văn hóa hỏi chuyện security thế nào đi nhỉ?

Xin lỗi cả nhà, anh Hà sửa giùm là có 3 người lớp văn 95-98 đưa đăng kí với em, em sẽ đưa lên sau ạ.

Tính đến ngày 30/11/2003, đã có 416 đơn đăng ký online và 49 thành viên đăng ký qua email

Thống kê sơ qua:

20 + 7 =27 đơn đăng ký thuộc khóa 85-86 -> 89-92
186 + 28 = 214 thành viên thuộc khóa 91-94 -> 99-02
170 + 7 = 177 thành viên thuộc khóa 00-03 => 03-06

Sơ qua có 418 đơn đăng ký có thể xét duyệt. Các đơn đăng ký còn lại, nhiều đơn đăng ký trùng, sai, không đầy đủ thông tin, hay thông tin có nhiều điểm nghi vấn.

BTC sẽ xem xét cụ thể các đơn đăng ký và thông báo thêm chi tiết sau.

CHÚ Ý: Chúng tôi sẽ gửi email đến cho các bạn theo địa chỉ email đã đăng ký, để hướng dẫn cụ thể thêm về đại hội, cũng như địa điểm nhận giấy mời.

Đồng thời, mong các bạn tham gia và xem các thông báo trong box Đại Hội, để có những thông tin mới nhất.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ối Hg ơi,hôm trc nhờ đăng kí dùm mí cái đơn nữa đã list vào chưa thế?
mà anh Hà ơi,tình hình reg onli thế này,lỡ may cái ko dc duyệt(hoặc chập cheng ko có tên) --> biết lấy vé ở đâu?

Mai Thanh Hà đã viết:
Tính đến ngày 30/11/2003, đã có 416 đơn đăng ký online49 thành viên đăng ký qua email

Thống kê sơ qua:

20 + 7 =27 đơn đăng ký thuộc khóa 85-86 -> 89-92
186 + 28 = 214 thành viên thuộc khóa 91-94 -> 99-02
170 + 7 = 177 thành viên thuộc khóa 00-03 => 03-06

36 đơn đăng ký online bị loại bỏ do đăng ký trùng, sai, không đầy đủ thông tin, hoặc có nhiều điểm không hợp lý

Sơ qua có 418 đơn đăng ký có thể xét duyệt. Các đơn đăng ký còn lại, nhiều đơn đăng ký trùng, sai, không đầy đủ thông tin, hay thông tin có nhiều điểm nghi vấn.

CHÚ Ý: Chúng tôi sẽ gửi email đến cho các bạn theo địa chỉ email đã đăng ký, để hướng dẫn cụ thể thêm về đại hội, cũng như địa điểm nhận giấy mời.

Đồng thời, mong các bạn tham gia và xem các thông báo trong box Đại Hội, để có những thông tin mới nhất.

Sau 30/11/2003, đến hôm nay (4/12) có thêm 19 đơn đăng ký online.

4 đơn đăng ký thuộc khóa 85-86 -> 89-92
7 thành viên thuộc khóa 91-94 -> 99-02
7 thành viên thuộc khóa 00-03 => 03-06
1 đơn đăng ký trùng

CHÚ Ý: các bạn theo dõi Diễn đàn Đại hội thường xuyên để có những tin tức mới nhất.

hy vọng các bạn THAM GIA thảo luận, góp các ý kiến để có thể tổ chức thành công tốt đẹp

Back
Bên trên