Thắc mắc tiếng Nga?

Thế hay chăng cả CLB của mình off đê :x lấy khí thế cái nào ;) phải khẳng định vị thế của mình so với Anh Pháp Đức nhỉ b-)

thế các anh chị cho địa điểm thời gian cụ thể đi ah0:) 0:) em ok liền .dạo này em toàn ở nhà thôi chưa phải đi học mà

Em bon chen với dc ko ạ:d. Lâu lâu ko dc lên mạng nên ko hỏi thăm cả nhà dc! Em cũng khoái tiếng Nga lắm nhg khả năng là ko thể lấy tiếng Nga làm phương tiện nuôi sống bản thân dc (mặc dù giờ em đang dạy thêm tiếng Nga cho bọn trẻ con:p). Em định năm tới thi khoa kinh tế trường ĐHQG, anh chị bảo có nên ko????
Bao h đi họp off nhớ gọi em nha Thảo:D.

0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) :-? :-? :-? :-? Anh dạy Tiếng Nga cho ai thế ? ??????????????????????? Có kiếm được nhìu ko?????????????????/:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :-? :-? :-? :-? Cho em theo phụ đạo với, dạo này chẳng có xiền mà tiêu mới nhục chứ!!!!!!!!!!!!!!!1:(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

NA ơi các anh chị ấy đi đâu hết rồi ý chả thấy ai vào nữa cả0:) thế chẳng nhẽ chi em mình off với nhau ah

:)) uh thì thế cũng dc. Từ hồi chị thi đến h có gặp mặt chị đâu:), nhớ chị wa:-x.
Dương: bí mật ko thể bật mí:D. Năm ngoái thì kiếm cũng tàm tạm. Năm nay muốn dạy lắm mà ko dc:(. Đang mồi chài mấy nhóc:D.

uhu mà chị còn chưa lấy quà của em nhỉ?lấu quá rồi quên mất hehe0:)
để hôm nào chị em mình đi đú nhé NA

He he, vô tư thôi! Nhg mà post thế này mọi ng lại nghĩ câu bài thì khổ:p.
Năm tới mục tiêu chính của em vẫn là đỗ đại học nhg mà bên cạnh đó cũng có mục tiêu phụ, em muốn ít nhất cũng phải vác về dc một cái giải quốc gia cho nó hoành tráng:D. Thật ra em cũng tự biết sức mình ra sao nên ko dám mơ wa cao! Mọi ng vẫn bảo em (chính xác hơn là cô Phương Lan nói:(,) là chưa ra trận mà đã bỏ súng đầu hàng! Em cũng chẳng biết nữa, nhg dù sao thì em vẫn cứ đi thi thôi, em đâu có bỏ súng:), chỉ có điều em biết chắc rằng rồi em sẽ chẳng có dc gì đâu:(. Vốn mọi ng vẫn bảo em có năng khiếu ngoại ngữ nhg mà dù có năgn khiếu hayko mà ko có sự chăm chỉ thì cũng bằng thừa thôi mà:(. Ôi, ko than thở nữa, chán wa đi mất thôi!

thực sự chị thấy cái đấy rất phí công vô ích:) hồi đầu đi học đội tuyển cũng chỉ vì cô bảo đi...rồi sau này học cao độ thì thấy cũng máu và nghĩ là chả có lý do j khiến mình ko đc giải cả0:) nhưng đến lúc trượt vỏ chuối thì thấy tháat vọng kinh khủng và chán ghét tiếng Nga:(( :(( mâu thuẫn lắm em ah
tốt nhất mình nên theo duồi cái nào mà mình cảm thấy an toàn nhất NA ah:)>- bỏ nhiếu thủ trên lớp cũng tiếc lắm

Nhưng tới khi được giải thì cũng thấy đỡ tiếc phải ko chị?????????

cái j chả có giá của nó hả em.........nói chung là rất khó có thể làm nhiều thứ 1 lúc lắm

Cấp cứu các chị ơi! Trình nga em kém quá nên sợ trượt ~> giúp em với .Cấp tốc đi vì em sắp thi TP rồi

----------

Mà các anh chị và các bạn có nik của chị Trang không.Tự nhiên muốn chat với chị ấy.
Mà các chị cũng add nik em nhé :speedfox1989

hơ hơ thèng nài nói lạ, thi thành phố thì làm sao mà chết, ông vào vòng trong là cái chắc rùi ^^ nhưng tôi vẫn tiếc mãi là mất đi hình ảnh của anh "Cồ phẩy" rùi, hừ tức quá, cứ ngỡ năm nay trường ta sẽ cố gắng có được 3,4 đứa đi thi ò lem píc cái thì phắt một cái mất 1 nhân ~.~ thôi trăm sự nhờ bạn Phương, NTrang, và bạn PA nữa nhá. cố lên thằng bé, bác ở hậu phương thôi ^^ khè khè

É! cháu chịu thui bác ơi! Cháu ngu lâu khó đào tạo lắm.Chỉ mong vào đc Đh thui chứ chả mơ gì xa xăm pác à!! :|

hơ, bây giừ mới thấy nó nói một câu mình có thể tin được ^^ :)) thôi khó đào tạo mấy thì chắc cũng được thôi. cố lên ChiaPh ^^

ơ thế ở lớp em rút nhân nào đó hả?:-/
mà tháng mấy thi TP?chị nhớ năm ngoía chị thi thang12 thì phải

chắc là cuối 11 đầu 12 chị ah... em không rõ nữa, mà lớp em có rút nhân nào đâu, lớp 11 nó rút chứ... (warn: chúng em là lớp 12 rồi nhá!!!!)

Khoảng vào lúc APEC chị à! Tình hình học kô vô thiệt kinh khủn! Thế này thì đến fải gặp cáo lỗi với thầy Địa xin đi học sớm thoai :((

địa bọn em học Hà nhím ah?học ông ấy vui phết đấy mõi tội hơi đanh đá

Back
Bên trên