Thắc mắc - hỏi đáp về Word Game + English Grammar :.

.. chị ơi .. cái này em đang hỏi "lãnh đạo" xem đứng thứ 2 có được cộng điểm không :p:D :biggrin: .. còn đứng thứ 3 thì cơ hội mong manh chơi vơi lắm chị hà ạ .. :p:D :biggrin: .. để em xin "lãnh đao" đã :( mà không biết có đuwocj ko :( :p:D:biggrin: ..

.. 2 trò word game sắp tới thì đảm bảo có search toàn bộ net cũng không thấy cái đáp án nào đâu ak ( cơ bản cái đấy là em tự làm :> .. ;;) :"> ) .. thế nên mọi người cứ yên tâm mà chơi tiếp nhé :x .. >:-D< .. :x .. :*

Em Thủy nói thế xong chả ai dám chơi nữa 8-}, hóa ra tưởng em Thủy mấy tháng vừa rồi học bài hóa ra là làm word games à :))
À em Thủy là trò Word Racer đi :)), anh còn có cơ hội kiếm điểm :))

Ôi, mà chẳng cộng cũng chẳng sao đâu em ạ :D Chị chỉ hỏi để biết thôi ý mà.. ;)

Ừ, mà chị cũng tưởng em Thủy chăm chỉ học hành thi cử, nào ngờ... :p

Hòi hộp chờ đợi mấy game mới của em Thủy quá ;)

Sorry vi cai tro moi cua em THuy kho hieu qua 8-}, ai lam duoc het luon thi gui cho em, con lam tung tu thi gui vao forum ah 8-}, ma doc cugn thay kho vai ah 8-}

.. anh HA nói đúng đấy ... ai làm được hết 30 câu thì gửi qua mail trước 10/7 .. ai muốn làm trên forum thì không gửi mail nữa và ngược lại .. :x ...

RẤT RẤT RẤT URGENT đấy em Thủy ơi............
Em ơi, Wordgame 4 ý... 1 down và 5 down đều có 9 characters, thế tại sao trong cái bảng kia chị thấy 5 down lại có 10c???
Trả lời nhanh hộ chị để chị còn gủi mail trước ngày 10/7 với :D
Hay là trước là "trước" kiểu gì hả em? Chị đã bị muộn chưa thế? :D Trước khi ngày 10/7 kết thúc hay la trước khi nó bắt đầu?? :p :D

.. chị ơi .. 1 down có 9c là đúng chị ạ .. còn 5down có 10c .. :D .. em rất xin lôi mọi người vì lại có sự cố kỹ thuật như thế này :| ... em sơ suất làm xong không kiểm tra kỹ lại phàn text và table .. :| ...

.. hết ngày 10/7 là hết hạn chị Hà ạ .. :x ...

Cám ơn em Thủy nhé :x

Chị gửi rồi em ạ.. :D
Khiếp, cái từ "absent-minded" của em chị nghĩ mấy ngày mới ra :D

Mà sao vẫn chưa ai được cộng điểm cho mấy trò chơi hả em? :D
Mà sao điểm của Quiz 1 và 2 ít thế? Được có 2 điểm chất lượng thôi à? Sao không cho 5 ý em :p :D

.. chị Hà : .. tại vì nhiều người cùng thắng .. đáng lẽ bọn em chỉ lấy 1 người trả lời sớm nhất thôi .. nhưng mà muốn tất cả đều vui vẻ nên để cho mỗi người thắng được 2 điểm chị ạ :p:D:biggrin: ...

.. cái wordgame no3 hình như em chưa cộng điểm cho người thắng thì phải .. để em check lại :D:D:biggrin: .. wordgame no2 , người thắng 1-2-3- đều sẽ được cộng điểm ..:D:D . chị hà vui rồi chị nhé :p:D:x ..:biggrin:

À, không, chị đang hỏi cái General Knowledge Quiz 1+2 cơ :D
Có mỗi 2 người thắng Quiz No 1 và 1 người thắng cái No 2 mà ;;) :D :p :">

Trần Bích Thủy đã viết:
.. cái wordgame no3 hình như em chưa cộng điểm cho người thắng thì phải .. để em check lại :D:D:biggrin: .. wordgame no2 , người thắng 1-2-3- đều sẽ được cộng điểm ..:D:D . chị hà vui rồi chị nhé :p:D:x ..:biggrin:

Thế em đã cộng chưa?
Còn game no.1 nữa, không cộng đi khéo quên mất đấy /:)

Word game 3 anh đã được cộng đâu :D, game 1 cũng chưa :D
.
Mà em Thủy gom hết lại :D, rồi cộng một thể í :D, sao lại cái này làm rồi cái kia chưa làm :D, quên thì sao :D

.. ớ ớ .. mọi người bình tĩnh 8-} .. .8-} .. :| .. em mới cộng Quiz thôi 8-} .. còn hồi trước em không phải là người ngồi cộng điểm nên em không nắm rõ lắm .. nhưng mà wordgame no 1 cộng rồi đấy chứ ạ ?? .. :| ... anh Dũng chưa được cộng điểm ạ :eek: .. :eek: ... :| ...

.. mấy hôm nữa em cộng điểm xong em sẽ post 1 list rõ ràng cho mọi người 8-} .. :| .. mọi người đứng oánh em vội chứ .. 8-} .. :-& .. :( ... nhà em net limited :((

Anh chưa được cộng điểm nào thật, những điểm anh có đến bây giờ toàn là do viết hay thôi :D

Sửa : Oái, sao được cộng nhiều thế, yêu em Thủy quá :*:D

Chỉnh sửa lần cuối:
... ặc ... 8-} .. 8-} .. :-& .. anh Dũng ... :nono::D:D .. em vừa cộng điểm cho word game rồi .. em không biết là word game chưa được cộng điểm nào :| .. em rất xin lỗi cả nhà ạ ... :x ..

.. điểm người thắng word game được 5 điểm là chỉ áp dụng cho những word game dài như no 1 và 2 ... còn những word game ngắn, không tốn nhiều quá thời gian và công sức như no 3 thì winner chỉ được cộng 3 điểm thôi ạ ... :x ..

còn về Quiz thì chị Hà để BTC xem xét lại được không ạ :D .. :x .. đợt vừa rồi trụ cột với trụ gần cột của BTC :D:D:biggrin: .. đi vi vu nên lúc trụ gần cột về vẫn còn say sóng ... em cũng có nhầm lẫn nên :"> ... :"> .. chị Hà và mọi người thông cảm nếu vẫn còn sơ suất gì chưa được khắc phục ạ .. :x ..:D:D

Anh vừa đượ cộng 6 points :D, ko rõ là những điểm gì :D
Word game 1 thì đựoc 3 rồi, word game 3 phải được 5 chứ :D, quiz thì hình như đứng thứ 2 ko được cộng 8-} :D
Phiền em Thủy vào thêm anh 2 pt tiếp :( :((, anh xin lỗi :((, đang cố được 50 để đi cộng cho bọn BOX Thể Thao :(( (mà còn cái Mr. nữa ko biết bao giờ được cộng :(()

.. em đã nói ở phía trên rõ ràng rồi mà :p:D anh HA đọc kỹ lại xem :p:D

.. điểm người thắng word game được 5 điểm là chỉ áp dụng cho những word game dài như no 1 và 2 ... còn những word game ngắn, không tốn nhiều quá thời gian và công sức như no 3 thì winner chỉ được cộng 3 điểm thôi ạ ... ..

Em nghĩ cái word game 4 dễ à :D, dài ngắn là thời gian chơi hay thời gian bỏ ra ?
Anh tưởng điểm phải dựa vào độ khó mà công sức chứ :D, ai lại phân biệt đối xử thế [-x, đùa [-x [-x

Hihi, chị cũng phấn đấu hè này thu thập để có được trên 50 điểm :D
(hình như hơi mơ hồ, nhưng mà... "nothing is impossible" :> :p b-) )
Vào HAO đọc nhiều bài hay quá mà không được cho điểm... :D Vì thế nên ban E-HAO nên xét cho cái Knowledge Quiz được cộng nhiều nhiều điểm vào nhé ;) ;;) :x

Mà sao không thấy ai chơi cái Wordgame 4 nhỉ?? Hay là mọi người gửi mail hết rồi?? :D :p ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên