Thắc mắc & Đăng kí "Ams' got talent"

Hơ! Ko anh chị nào trả lời thắc mắc của em ạ? Cái vụ chân mic ấy!

trượt thì thôi chứ có j ma đau đớn ;))

đau đớn thì e cũg có đc vào nữa đâu :-? đúg ko :))

nói chug là chúc mừg các tiết mục đỗ <:p

Vi ơi thắc mắc tí, danh sách đánh nhầm nhé, bạn Việt lớp sinh hát Dẫu có lỗi lầm là Đào Quốc Việt ko phải Đỗ đâu :)

Trượt cũng ko sao mà em :p Buồn 1 tí thôi xong lại vui ;)) (mà ko buồn là tốt nhất í ;))) phải vui chứ vì em đã có cơ hội bộc lộ bản thân trc' baooo nhiêu ng` thế cơ mà :x
Uầy nói chung hqua vui vậttttttttttt í :) Mình được mở mang tầm mắt bao nhiêu ạ ;)) Thật ra thì ai cũng giỏi, cũng đáng được vào vòng 2 hết í :p chỉ tại ít suất quá thôi...nên bạn nào vào vòng 2 thì cố lên nhá \:d/
(Btw, Iêu AGT quá :"> :* )

thôi thì chúc mừng những tiết mục được vào và chia buồn những tiết mục bị loại. Nhưng mà nói chung tiết mục nào cũng hay và đặc sắc rồi :D :p (e đi xem mà :p)

[chết thật năm nay hoành tráng tn thì năm sau làm tn h nhỉ :"> các bạn A1 ơi ;))]

cho tớ hỏi cái :D bạn Hoàng Anh Thư có phải là cái bạn hôm trước ngồi ở giữa cái ghế bên tay trái nhìn từ dưới lên phía trên là cái phông đúng không nhỉ :D

đúng hôg đúng hôg ><

hơ hơ, có gì phải đau đớn đâu=))
Em phớ lớ này:-j.Đi thi là để giao lưu và học học các anh chị thôi;)):x.Em thi thứ 3 nên giọng vẫn kiểu như ngái ngủ íh=))
piano thì vừa mới up lên đc thì BGK đi ngủ rồi=))

các bạn muốn thảo luận về AGT thì vào hãy topic thảo luận!

topic này chỉ có câu hỏi và câu trả lời thôi, miễn bình luận!

a nghe nói các tiết mục dự thi đc up :-? chỗ nào các e nhỉ :-?
BTC sẽ up các clip lên trang news.zing.vn ạ.
tuy nhiên, do số lượng tiết mục tham gia dự thi quá lớn, nên BTC sẽ chọn lọc các tiết mục hay trong tất cả các tiết mục đc ghi hình để up lên bình chọn :). thêm nữa cũng là vì số lượng tiết mục tham gia đông, nên BTC cần có 1 khoảng thời gian để edit và upload, mong mọi ng` kiên nhẫn chờ đợi.

thế ảnh như thế nào hả em :-/ :-? a thấy hôm đấy nhiều cái của BTC chụp lắm mà :-?

đâu chỉ có mấy cái như trog photos của HAO

BTC cũng vì chụp quá nh` ảnh nên ko thể up lên hết nhanh đc ạ :)

vs cả BTC cũng định ém hàng, chờ xem có báo nào cho AGT 1st round lên ko đã ạ :D

hơ anh Đức ơi sao lại thế ạ ???=((
Lí do ???
Bọn em rất khâm fục tài ảo thuật của anh ạ :D

chết rồi hình như mình quên mất ko vào đây, ieu cầu ban tổ chức mở cuộc thi vật tay vì mình chỉ biết đóng góp tiết mục đó :)), hô hào thể nào trả có 1 đồng ng tham gia

Back
Bên trên