Thắc mắc & Đăng kí "Ams' got talent"

Năm nay tài trợ to thế thì vé có đắt hơn prom năm ngoái ko đấy?:-ss

Em vẽ tranh, nộp tranh cho BTC xong rồi số phận tranh của em nó đi về đâu ạ :-s?

sẽ được trả lại cho em nguyên vẹn như cũ sau khi cuộc thi kết thúc :D chị đảm bảo b-) còn nếu em có lòng tốt quyên góp bức tranh của em để bọn chị làm từ thiện thì càng tốt em ạ :x

----------

Mua vé ở đâu đây mấy anh chị???^^

chưa bán vé em ạ :D khi nào có bọn chị sẽ thông báo rộng rãi mà :p ko phải lo đâu :D h mới phát động cuộc thi AGT thôi :D

----------

Năm nay tài trợ to thế thì vé có đắt hơn prom năm ngoái ko đấy?:-ss

dạ tiền vé thì bọn em chưa thống nhất :D nhưng dạo này lạm phát tăng ghê quá nên chắc cũng ko thể rẻ hơn năm ngoái đc ạ :"> nhất là TOÀN BỘ tiền bán vé đều đc sử dụng vào mục đích từ thiện :D anh mua vé là góp phần giúp đỡ những ng có hoàn cảnh khó khăn rồi đấy ạ :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Alo! Vì có rất nhiều em và các bạn lo ảnh hưởng đến kì thi học ki mà chưa muốn tham gia, chúng mình xin được nhắc lại rằng:

Vòng thi chủ nhật tuần này chỉ là vòng thi sơ khảo.:) Các bạn hãy nghĩ đơn giản nó chỉ là một buổi giao lưu để bọn tớ biết về con người các bạn và tài năng của các bạn. :x Nó cũng không phải là một buổi biểu diễn, nên các bạn không phải chuẩn bị gì nhiều. :) Bọn tớ cũng ở trong hoàn cảnh thi học kì với các bạn mà, nên rất hiểu.:)

Còn vòng 2 sẽ diễn ra vào ngày 12/1, tức là sau khi thi học kì gần một tuần. Chắc chắn lúc đó các bạn sẽ có nhiều thời gian để luyện tập biểu diễn. ;)

Chúc may mắn. %%-

----------

Có một số bạn hỏi có được đăng kí nhiều tiết mục không. Chúng tớ xin được trả lời rằng cực kì hoan nghênh. :x Điều đó càng chứng tỏ bạn là con người có tài năng, và rất có khả năng lọt vào vòng sau. :x

Chỉnh sửa lần cuối:
làm ơn cho em hỏi với ạ ;))

nếu giả dụ dự thi hát thì vòng đầu tiên có cần chuẩn bị nhạc nền,v..v ko ạ :-/

hay là chỉ kiểu hát chay 1 đoạn như vòng Audition của Idol thôi ạ :-/

và nếu lọt qua vòng 1 thì vòng 2 có bắt buộc phải biểu diễn đúng bài hát đã trình bày ở vòng 1 ko ạ :-/

có đứa bạn em định thi hát hò nhưng nếu vòng 1 phải chuẩn bị nhạc nền thì hơi mệt quá :">

vòng 1 hát tn chả đc ;)) chúng ta sẽ có talent "hát chay" =))

Ừ chị xin được nói thêm. Em có thể hát chay cũng được, nếu em muốn. Em nói đúng đấy, nó sẽ hơi giống như vòng 1 của Idol. Nếu em muốn có nhạc thì có thể mang Ipod hoặc MP3..., bọn chị sẽ chuẩn bị một cái loa be bé xinh xinh để phát nhạc hộ em. Tham gia nhé. :x

----------

@ em Giáp: À chị tưởng em định thi belly dance, có định tham gia k em? ;)) Có thì đăng kí nhanh nhanh kẻo hết hạn. ;))

Nếu ai chơi piano trong hôm AGT trc' trường vòng 2 BTC sẽ cố gắng thu xếp mang piano đến cho bạn ;)) :p Vì vậy tham gia nhiệt tình nhé ;)
PS: giải thưởng ÍT NHẤT là 10 triệu nghĩa là sẽ còn tăng lên :p :x

dạ hội Ice n Fire tổ chức ở số 9 Đào Duy Anh là 1 nơi đẹp và sang ko kém j khách sạn 5 sao nếu đến rồi em sẽ thấy số tiền em bỏ ra mua vé là ko hề lãng phí
Khoảng bao nhiêu để cả nhà dự trù kinh phí nào em:D
Vé đôi ý em:)

Dạ giá vé bọn em chưa quyết định cụ thể vì trước mắt đang lo cho cái AGT, nhưng anh yên tâm là sẽ k quá đắt đỏ đâu ạ. :) Dù lạm phát

Khi nào có giá vé cụ thể bọn em sẽ thông báo. Sẽ k lâu đâu ạ. :)

các cậu cho tớ thi vật tay :)), nhưng mà có ai thi ko cho tớ thi 1 mình ah

Mình có 1 vài điều đính chính :)

làm ơn cho em hỏi với ạ ;))

nếu giả dụ dự thi hát thì vòng đầu tiên có cần chuẩn bị nhạc nền,v..v ko ạ :-/

hay là chỉ kiểu hát chay 1 đoạn như vòng Audition của Idol thôi ạ :-/

và nếu lọt qua vòng 1 thì vòng 2 có bắt buộc phải biểu diễn đúng bài hát đã trình bày ở vòng 1 ko ạ :-/

có đứa bạn em định thi hát hò nhưng nếu vòng 1 phải chuẩn bị nhạc nền thì hơi mệt quá :">
  1. Các bạn có thể chuẩn bị nhạc nền hay ko tuỳ ý. Xin nêu 1 sự thật rằng về riêng tiết mục hát, BGK vòng sẽ chỉ để ý đến chất giọng + phong cách biểu diễn của thí sinh nên em có thể lựa chọn việc nhạc nền hay ko là thoải mái. Nếu ko có nhạc nền sẽ dễ làm nổi bật chất giọng của mình thì ko có lý do j miễn cưỡng việc chuẩn bị nhạc nền cả ;)
  2. Các tiết mục (ko chỉ có hát) tham gia ở vòng 1 KHÔNG bắt buộc phải là tiết mục tham gia ở vòng 2. Qua vòng 1 BTG chỉ muốn biết về thực lực của thí sinh. Vòng 2 mang tính quyết định hơn nên sẽ có ít nhất là 1 buổi tổng duyệt.

Theo như Hân nói, BTC sẽ chuẩn bị đàn keyboard và loa đầy đủ cho các thí sinh ở vòng 1. tiết mục nào có sử dụng đàn piano/keyboard/organ mà ko muốn mang theo đàn của mình thì có thể liên lạc lại vs BTC để trao đổi cách giải quyết :)

1 cái nữa,
Trên báo HTT số đặc biệt chào tết 2009, ở trang 49 có viết:

Xin đính chính tên cuộc thi là Ams' got talent chứ ko phải là Amsers' got talent như trong báo viết. Thay mặt BTC, mình xin lỗi các bạn về sai sót này.

@anh Minh: Nếu anh muốn tham gia thì đăng kí với bọn em trước rồi có gì chúng ta sẽ trao đổi cách thức anh thể hiện tài năng của mình. :)

theo như mình biết thì vòng 1 nếu những ai ko thể sắp xếp được để đến dự vòng sơ khảo tại trường thì có thể nộp clip quay lại tài năng của mình và gửi cùng bản đăng kí trước ngày deadline :x. vì chủ nhật tuy là ngày nghỉ nhưng cũng vì thế mà có rất nhiều bạn đi học thêm ;))

tóm lại ban tổ chức tạo điều kiện hết mức có thể để tất cả các Amsers có thể thoải mái tham gia AGT mà ko phải lăn tăn gì cả :D

Ồ thế bi h như thế này nhé:D
Chủ nhật tình hình là mình ko đi được :-s Các bạn A1 khuyến mãi thêm buổi chiều thứ bảy đi:">:"> Mình chỉ hát chay thôi chả kịp tập cái gì cả :-??:-??
Định đánh piano. Các bạn vác đi cho thật à;;);;) Hôm 12/1 ý;;);;)

chủ nhật bạn Thảo bận cả chiều luôn à? :( Bọn tớ có thể khuyến mãi thêm cho bạn chiều chủ nhật đấy, nếu sáng hem đi được. :x

Hát chay okie mà bạn. :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Các chị ơi! Cho e hỏi piano thj nên quay clip hơn hay là đến đánh hơn ạ?

----------

Còn hát thj hát cả bài hay là 1 nửa thoy ạ?

----------

Còn hát thj hát cả bài hay là 1 nửa thoy ạ? mah vòng 2 chính thức sẽ chỉ có 6 người thoy ạ?

hát 1 bài hay nửa bài thì tất cả tuỳ vào em em ạ :D em hát nửa bài thì bọn chị chấm nửa bài , em hát cả bài thì bọn chị nghe cả bài :p ko vấn đề j hết :p hình thức trình bày tuỳ thuộc hoàn toàn vào thí sinh , KO giới hạn :D
những tiết mục đc lọt vào vòng 2 còn tuỳ vào CHẤT LƯỢNG của các tiết mục dự thi mà sẽ chọn ít hay nhiều em ạ :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừ chị xin được nói thêm. Em có thể hát chay cũng được, nếu em muốn. Em nói đúng đấy, nó sẽ hơi giống như vòng 1 của Idol. Nếu em muốn có nhạc thì có thể mang Ipod hoặc MP3..., bọn chị sẽ chuẩn bị một cái loa be bé xinh xinh để phát nhạc hộ em. Tham gia nhé. :x

----------

@ em Giáp: À chị tưởng em định thi belly dance, có định tham gia k em? ;)) Có thì đăng kí nhanh nhanh kẻo hết hạn. ;))

ơ sao chị bik em định belly dance ạ :|

em bik dance nhưng con trai mà lên belly dance rồi đeo lủng lẳng các kiểu thì lố quá 8-}

em định duet vs bạn em nhưng xem chừng hát phải cực kì xuất sắc mới qua được :-ss

chà khó thật :-??

Back
Bên trên