Thầy cô giáo nào dạy hay nhất!

Trần Thu Trang đã viết:
Anh Cuong ui, một member(và cũng là duy nhất trên HAO) của lớp L1 đây, anh gọi định chỉ bảo rì ạ?:D
Thầy NGhĩa trông cũng ko kinh đâu ạ, thầy toàn xuống chơi bia muh!
To Phong:ai cho ông cướp lời tui
Chào em, Lý 1 năm nay mấy nam mấy nữ thế em ? Học được mấy buổi rồi thấy thế nào ? Khó không ? Tâm lý có nặng nề không ? Hồi trước bọn anh học thầy Nghĩa mấy buổi đầu nặng nề lắm, nhưng bọn anh học thầy là hồi lớp 9 chứ không phải cấp 3.
Thầy Nghĩa là như thế đó, độc đáo vô cùng, đó là các em đang gặp may đó thôi, cứ thử để hôm nào thầy nổi hứng ở lại trông lớp coi, biết tay nhau liền à !

Trần Linh Chi đã viết:
hix, Huy ơi, tao chia buồn với tụi mày, bà Lê Lê trà My bẹn của tui bảo bà dạy toán lớp ông rất Chi là buồn ngủ:(, sắp về hưu rồi nữa chứ.
Giáo viên già học hay hơn hay giáo viên trẻ dạy hay hơn nhỉ các ông bà??
hihi, hóa ra mày cũng quen LLTM hả, ác mộng của đời Huy đấy:)):))

chào anh Cường, lớp em 10 nữ 25 nam, số đẹp
học mấy buổi đầu cũng kinh kinh, nhưng dần quen hết ý mà.
Em cũng học thầy từ lớp 9 rùi

Trần Thu Trang đã viết:
chào anh Cường, lớp em 10 nữ 25 nam, số đẹp
học mấy buổi đầu cũng kinh kinh, nhưng dần quen hết ý mà.
Em cũng học thầy từ lớp 9 rùi
Tỷ lệ nam nữ vậy là đẹp đó, trước lớp anh 3 nữ, 30 nam, em tin được không ?:D
Em cũng học thầy từ lớp 9 hả, vậy anh em mình đồng môn rồi, hi`hi` ! Thế chắc là em thấy thầy hay đi chơi bi-a trong mấy giờ kiểm tra là ở lớp 9 hả ? Trước lớp anh cũng thế, nhưng thấy chị anh học thầy cấp 3 bảo là KT thầy hay ở lại trông lắm, mà trông nghiêm lắm đó ! :D

Quên, mấy buổi đầu thì ai cũng thế thôi, về sau quen ngay ý mà ! Chúc các em học tốt và gây dựng được chuyên Lý trường mình vững mạnh như ngày xưa, đó cũng là điều mà các anh chị khóa anh đang làm dang dở. Cố lên nhé !

Vâng, đang cố anh ạ, nhưng xem ra thì gian khổ lắm:((

:)):)) tôi cũng thấy bà ý bảo hai đứa toàn cãi nhau thôi, như là khắc tinh của nhau ý

lớp tui, thầy Hà Lam Sơn dạy lí, kiêm chủ nhiệm, thầy Quảng dạy toán, chả biết mấy ông này dạy hay ko, ai học mấy ông này rồi cho tui hỏi thăm :D
lý 2 năm nay 40/51 là con trai, 11/51 là con gái :D

Thật, sướng như bắt được vàng rồi còn gì!
To Chi & con Khanh điên: Nó là cái quái gì chứ hả chúng mày? Con Khanh hâm hám kia, ác mộng gì cơ chứ? X( X( X( X( X( Còn con Chi, cấm có nhắc đến con đấy ở đây, BUỒN NÔN LẮM!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! b-( b-( b-( b-( b-( b-( b-( b-(

ua, được rồi, ko nhắc đến nữa chứ nếu ko tao ko thích bị mày chửi đâu:D
Học thầy Liêm hiền mà dạy hay, thích ghe(cho dù chưa học thầy Liêm một buổi nào):))

Mới nghe tiếng, thấy bảo thầy dạy ok lắm muh?

Cô Lan lí vãi hiền nhưng chỉ trong chuyện học thôi còn các vấn đề khác thì phải xem lại

mẹ ơi , con Vân hâm ah? Tự nhiên đi lôi mấy cái topic ở đẩu đâu lên . Bó tay !!!

thay Hai? day. Va(n lop Nga day hay nhut'...:x
co' han mot topic FC cua thay day thui :x
con ai mun kiem chugn thi wa lop Nga hoc thu tiet Van di
th u4 tiet 2-3 hoac thu 7 tiet 4-5 :)>-

Em cũng hơi thích cô Mỹ :))
Thích thầy Định dạy Sử nhất, ai cũng hiểu vì sao :))

Back
Bên trên