Thầy cô giáo nào dạy hay nhất!

Anh không bảo Quyến dạy hay, chỉ bảo dạy kĩ và tận tình thôi. Hiếm có ông nào trách nhiệm như ông ý

Các lớp có vẻ vui ghê hén ???
Lớp nay thêm vài bạn gái chắc vui hơn !!!

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
hôm nay cô Nam bắt học đoạn dài quá chưa chi đã thấy mệt rồi:(
Cố đi em ạ. Anh học cô quen rồi về sau học cô khác không bắt học lại cứ thấy thía nào ý:D

Sau đây là một vài nhận định của một người đã ra trường vào đúng năm các em nhập trường :D :
Được cô Nam dạy văn là không còn gì hơn nữa rồi, cô khá nghiêm khắc và đặt ra nhiều yêu cầu nhưng thực ra cô rất hiền và quý học sinh, những gì cô bắt các em phải làm hôm nay về sau các em mới thấy hết được giá trị, quá ổn !
Thầy Quyến thì cực kỳ nghiêm khắc, đặc biệt là trong thi cử, phải cẩn thận đấy nhé, không đùa được đâu, chết như chơi !
Mr.Cường thì nhiều chuyện để mà nói lắm, Mr. Bảo cũng thế. Đặc biệt thầy Cường cho học sinh rất nhiều cơ hội để kiếm điểm, mà lại còn có thưởng nữa, bao giờ được 5 con 10 thì nhớ phải đòi thầy thưởng đấy nhé ( thường là CD nhạc hoặc phim )
Thầy Khải trông dữ tướng nhưng rất tâm lý, thấy dân Toán có vẻ khoái thầy lắm !
Thầy Nghĩa cực siêu, cách dạy có thể lúc đầu thấy hơi lạ ( nhưng rất impressive đúng không ?) về sau quen sẽ thấy rất hấp dẫn, nhanh và hiệu quả, được một cái nữa là thỉnh thoảng lại được nghỉ :D hoặc là nghe chuyện chính trị, văn hóa, thể thao đông tây kim cổ ngay trong tiết học :D( thầy hiểu biết rất rộng đấy !).
Còn ai muốn hỏi gì nữa không ? ;)
Nhân tiện cho anh hỏi cái : Lý 1 năm nay ai chủ nhiệm, ai dạy môn Lý ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Em ko phải dân chuyên lý nhưng cũng xin trả lời anh là Lý 1 năm nay cô Kiều Hương(dạy anh) chủ nhiệm còn thầy Nghĩa dạy lý.

Sơn dạy gì thía, nghe quen quen

Thía dạy thía nào, zui hông:D

Thầy Sơn dạy Lý anh chưa nghe bao giờ, chịu !
Lớp Lý lại do GV Anh chủ nhiệm a` ? Lạ nhỉ, hồi bọn anh thì chủ nhiệm chỉ có thể là GV Toán hoặc Lý thôi. Lý 1 được thầy Nghĩa dạy thì OK rồi, có điều kiểm tra chắc là hơi khổ đây, thầy trông nghiêm lắm ! Nhưng theo kinh nghiệm thì nếu mà lớp phải chủ động gần gũi với thầy hơn ( như kiểu trong giờ thỉnh thoảng thầy trò nói chuyện giời ơi đất hỡi với nhau chẳng hạn :D ) thì đến lúc kiểm tra thầy cũng hay bỏ qua một số hành vi "mờ ám" :D

Không thấy box nào của Lý 1 nhỉ, cũng chẳng thấy members của Lý 1 đâu. Các bậc hậu sinh, các chú đâu hết cả rồi ????

Chỉ biết có thầy Liêm dạy Văn cũng hay hay thôi! Hiện đang dạy Sử 10P1! Hỏi chúng nó ý!

Dạy Sử hay có thầy Huy, nhưng thầy già rồi anh sợ thầy về hưu mất rồi, thầy rất tâm huyết và cực hiền !

Anh có biết cô Mai dạy Toán không? Cũng về hưu rồi, đang dạy hợp đồng!

hix, Huy ơi, tao chia buồn với tụi mày, bà Lê Lê trà My bẹn của tui bảo bà dạy toán lớp ông rất Chi là buồn ngủ:(, sắp về hưu rồi nữa chứ.
Giáo viên già học hay hơn hay giáo viên trẻ dạy hay hơn nhỉ các ông bà??

Anh Cuong ui, một member(và cũng là duy nhất trên HAO) của lớp L1 đây, anh gọi định chỉ bảo rì ạ?:D
Thầy NGhĩa trông cũng ko kinh đâu ạ, thầy toàn xuống chơi bia muh!
To Phong:ai cho ông cướp lời tui

TTT ơi, tớ cũng vận động bọn nó mà chả đứa nào định lên HAO!!!

ko hẳn thế đâu!!! một phần cũng do ám đăng ký như hâm ý!!!! mãi mà accout chẳng kích hoạt gì cả!!!! chờ sốt cả ruột :eek:

Back
Bên trên