Thư tình lớp L2

Nguyễn Hoàng Vũ
(Hoàng Vũ)

Điều hành viên
Em! Từ buổi đầu nhìn em qua gương phẳng. Mối tương quan đã chuyển động lòng tôi đối diện nhau trong ánh sáng mặt trời. Góc tọa độ cuộc đời tôi thôi xa lạ.

Đường vào tim em cũng đầy băng giá. Ngày đó anh vất vả nhiều đêm như cụ Aỏcsimet được vua giao nhiệm vụ. Rồi một ngày kia cụ trong tình trạng không áo không quần chạy khắp đường phố Ơrêca, Ơrêca.

Giữa hai ta vẫn thường xảy ra va chạm nhưng đó chỉ là va chạm mềm em ơi. Khi em giận thì nội năng tăng dần đến đỏ má ; Tình thế đó buộc anh phải tiến lại gần mà chẳng dám ''ôm''. ''Quy tắc Hun'' bất lực khôn cùng và ''định luật Húc'' lại càng không áp dụng được. Lúc đó anh chỉ ngồi nhìn em theo sự truyền thẳng ánh sáng của Đề Các hồi lâu rồi ''phờ ra đấy''.

Em biết không, lâu nay anh ăn chay niệm Phật để cầu xin cho em giảm trọng lượng. Anh muốn em mãi là điện trường dịu dàng để anh là Cu Lông bé bỏng. Tình yêu anh dành cho em như năng lượng của hệ kín. Ngày tháng êm trôi như con tàu vũ trụ đưa mình đến những hành tinh.

Hichic,minh hoc dot Ly,doc cai thu nay xong phai gio lai sach giao khoa ra xem lai....

Hìnhh như mấy cái này copy thừ đống thơ tình của khoa Lý các trường đại học thì phải. Hồi trước ông gia sư học sư phạm cũng đã đọc cho mình mấy câu na ná giống thế này!

Dạo này cha Vũ lên mạng post bài lắm nhỉ,mà mày đang khoe kiến thức cho bàn dân thiên hạ biết tài dân Lý 2 đấy à

:D Toàn những kiến thức học ở lớp 10, đúng là các anh chị lên lớp cao phải giở lại sách vở thật :D Nghe đến Lý mà thấy nẫu hết cả ruột, ko biết có thư tình của lớp Hóa 2 ko nhỉ :-/

Khối Hóa của anh em mình ngoan bỏ xừ , ai như mấy bác lớp Lý mà lại còn Lý 2 nữa chứ

Hoàng Ngọc Đức đã viết:
Khối Hóa của anh em mình ngoan bỏ xừ , ai như mấy bác lớp Lý mà lại còn Lý 2 nữa chứ
Dung noi nhung cau dong cham the chu em

Công nhận là động chạm quá! híc ! Không ai có thư tình hay ho hơn post lên cho mọi người thưởng thức à?

Có mỗi một câu thôi nhưng là của lớp toán:(nghe từ hồi cấp hai)
Đôi mắt em là một cung chứa góc
Cả vùng trời nội tiếp dưới hàng mi
Thông cảm, mình ko quen nói bậy nên ko tìm được câu nào ý tứ sâu xa hơn

Thế để hôm nào em tìm một đống những câu Toán với Lý kiẻu này post lên cho mà xem! Dễ ẹt!+

Thằng Đức dạo này tinh vi nhở, ai bảo lớp mày ngoan hơn lớp tao.

sorry vì đã động chạm anh em ( nói có 1 câu thôi mà dữ thế )
to Vũ : ít cũng có ông Thạo, hehe

Thực ra thì lớp tôi cũng hư nhưng mà may có tôi nên đỡ đi nhiều

chú Vũ khéo mồm quá , mà cũng phải công nhận Vũ và Hòa cũng ngoan ra đây anh thưởng cho 1 phiếu bé ngoan nào

Back
Bên trên