Thư ký

trần hồng nhung đã viết:
:)) uh, có khi chị cho ...hết tuyển thêm luôn :D:D:D, làm gì còn khả năng :p:p:p
Yêu cầu chị Nhung sinh con rồi mới triệt cha nghen, ko mẹ anh Quốc khóc sưng mắt mất :)):))
A Quốc : Hơi tham thật, ko phải em xin mà là đề nghị luân chuyển công tác 1 chị Thư kí đến đơn vị em cơ mà :D Ko cho em cướp :)):D:))b-)

chuyển ai:-?, chuyển ai thì chuyển chứ chuyển chị thì chị sợ em Quân ...ko làm việc đc mất :D:D:D::)):)):))

trần hồng nhung đã viết:
chuyển ai:-?, chuyển ai thì chuyển chứ chuyển chị thì chị sợ em Quân ...ko làm việc đc mất :D:D:D::)):)):))
Cứ chuyển chị Nhung cho em là được :)):)):D:)):))
Còn có làm được hay ko chị Nhung cứ đến khắc biết, chỉ sợ chị ko muốn về với AQ nữa ý chứ :)):)):))

chị Nhung bây h như hot girl VC rồi=D>=D>
chúc mừng chị >:-D<:*:x

:D Nhung chỉ dọa thế thôi chứ anh mà hết khả năng thế nào được. :D máy vẫn còn tốt chán.... :p vả lại nếu Nhung mà làm thế thật thì cả làng thiếu vắng rồi... :p :D

ôi anh cuốc:))
anh làm mất hết hình tượng trong em:)):((
sao lại cả làng thiếu vắng:))/:)

sao lại mất hình tượng thế này? :-/
thì nếu như chị Nhung mà ko cho anh tuyển thêm... thư kí mà mất cả khả năng thì chắc anh bị giam cầm rồi vậy làm sao xuất hiện trên VC được. :p

Bon chen tí (xin phép anh Quốc :D ):
Sau một chuyến đi công tác với sếp Quốc về, thư kí trưởng Nhung ngồi "bà tám" với tổ thư kí:
-sếp Quốc của mình nhát lắm cơ.
-sao lại nhát ạ? - mấy cô thư kí nhao nhao lên hỏi.
-nhát thì nhát chứ sao. Tối ngủ, sếp sợ ma, không dám ngủ một mình, cứ đòi ngủ chung thôi :-D

Hê hê, ngủ chung với ai nhể, mà để làm gì thế :D

Anh Quốc đểu nhá...hôm nọ định bàn giao lại cho em toàn đồ cũ không hà....:))

ôi P[-x[-x
lại thêm 1 người nữa xuất hiện nước UA
Nước gì đấy hả chị:D:D

anh ý ko chịu nói em mới phải hỏi chị đấy chứ :D:D
chị ơi;;)

uầy, cái gì thế này :-?
@Quốc: cái gì thế này, em nói anh Quốc nghe nhé, ko có thư ký thì Dám Đốc làm ăn đc giề :-?, đi đâu cũng kè kè thư ký bên cạnh, ko có thì đó làm ăn buôn bán gì đc :p:p:p
@Quân : chị mà chuyển sang đấy thì có mà ..:">:"> , em ơi, ko đc :(:(:( 1 phần là vì chị àm chuyển thì anh Quốc anh í buồn mất, 1 phần là vì chuyển sang đấy thì làm đc gì, chị ko quen công viêc :(:(:(, ko làm đc việc, sợ em lại ...đuổi chị về chỗ cũ thì chết :)):)):))
@Trang: hot gì hả em, hot về thể loại oánh lộn, gây sự thì chị ko làm đâu :D:D:D:D, thế thì nhường em Trang luôn :D:D:D

b-)
sao chị lại nhường cho em thế/:)
hot là hot chứ còn hot gì nữa:)):p

hờ, ko ai tranh được chức HOT GIRL VC của chị Nhung đâu ạ :p

Thu nhá... :w vào chưa gì đã có bài về anh thế rồi... giỏi nhỉ? :D thôi cũng chào mừng em đến VC... :)) lần này mình có thêm nhân vật để viết truyện rồi. :p
Mà sao mọi ng cứ thắc mắc UA với chẳng UE thế nhỉ? :D cái đấy có gì quan trọng đâu? ;)

:)) chết, đc mệnh danh là con đanh đá nhất lớp , thế mà về VC lại thành Hot mới đau chứ :)):)) :)), nhưng mà cả nahf lại nghĩ ra đủ mọi thể loại Hot cho mình roài , chắc toàn tiếng xấu như anh Quốc hay kể thôi :(:(:(, buồn quá :(:)((
:)):)):))

trần hồng nhung đã viết:
:)) chết, đc mệnh danh là con đanh đá nhất lớp , thế mà về VC lại thành Hot mới đau chứ :)):)) :)), nhưng mà cả nahf lại nghĩ ra đủ mọi thể loại Hot cho mình roài , chắc toàn tiếng xấu như anh Quốc hay kể thôi :(:(:(, buồn quá :(:)((
:)):)):))
Hot thật , toát hết cả mồ hôi rồi :))
Chị Nhung chắc can đảm lắm nên anh Q mới rủ Ngủ chung, để anh Q bớt run chắc chị có bí quyết "dì đó" chứ :D:D, thảo nào anh Q cứ bảo là anh ấy trằn tróc đến giữa đêm thôi, còn từ nửa đêm tới sáng là anh ấy mệt lử nên ngủ luôn :D:D:)):))

Back
Bên trên